TM: กระเป๋าสภาพเริ่ดๆ ราคากรี้ดสลบทุกชิ้นเลยค่าา Hi-End Brand Name ที่คัดสรรมาอย่างดี เชิญเลือกซื้อเลือกหา ราคามิตรภาพคะ LV, Chanel, Hermes Gucci Fendi Prada Chole Marcjacobs Celine Givenchy Bally Ferangamo
โดย miaki
miaki
แม่ค้า : ค้าขายในสยามแบรนด์มานาน ไม่เคยมีเรื่องร้องเรียนคะ เช็คประวัติดูได้คะ รับประกันของแท้ 100% ไม่แท้ ยินดีคืนเงิน พร้อมค่าเสียเวลาคะ

การติดต่อ,ขอรูปภาพเพิ่มเติม :
: 089-701-1146 หรือ 082-764-7235
: Line ID: noonnz6
** ขออภัยที่ไม่สะดวกตอบ PM คะ

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------

Used Hermes Garden Party 30 Rouge Pivione, Negonda leather
Stamp N สี่เหลี่ยม
Price: 79,800.-
สีสวย สด สภาพดีมาก ไม่มีตำหนิหนัก มาพร้อมถุงผ้า ถุงกระดาษ แถมผ้า twilly ให้คะ

Used Hermes Bearn Soufflet chevre Emerald green Long Wallet
Price : 29,900.-
กระเป๋าตังค์แอเมส Stamp L สีเขียว สภาพดีมากไม่มีตำหนิหนักใดๆ ราคาของใหม่ 7 หมื่นกว่าอัพแล้วค่า รีบคว้าเลยนะค่ะ มาพร้อมกล่อง ถุงกระดาษค่ะ

Used Hermes Herbag TPM
Stamp : I
Price : 19,800.-
มาแล้วคะ Hermes TPM สี natural / black สภาพดี มุมไม่ถลอก ข้างในสะอาด อปก. ครบเซตค่ะ

Used Prada Saffiano ananas mini
Price : 14,800.-
ใบนี้สภาพดี ไม่มีตำหนิหนัก มีร่องรอยการใช้งานเล็กๆน้อยๆมาพร้อมถุงผ้า การ์ดค่า

Used Gucci Belt bag (28566 4276)
Price : 6,800.-
ใบนี้สภาพดี ไม่มีตำหนิหนัก มีร่องรอยการใช้งานบ้าง ข้างในสะอาด มุมไม่ถลอกค่ะ ราคาเบาเว่อๆ

Used Gucci tote bag
Price : 6,800.-
ใบนี้สภาพดี ไม่มีตำหนิหนัก มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป มุมมีรอยถลอกบ้าง ข้างในสะอาด ราคาเบาเว่อๆ (ขนาดกว้าง 33 สูง 22 cm )

Used CHANEL Organizer Caviar leather in Good Condition
Price : 13,800 .-
ใบนี้คนชอบใช้ Organizer ต้องสอยเลยค่า ดูหรู มีสไตล์มากๆค่ะ มาพร้อมกล่อง การ์ด แคร์บุค

Used Chanel Cambon Wallet
Hologram : 13733733
Sale 13,800.-
สภาพดี ไม่มีตำหนิ ของใหม่เก็บใว้ยังไม่ถูกใช้งาน วิ้งๆเลยค่ะ มาพร้อมกล่อง การ์ด

Used like new Chanel necklace + Pearl
สร้อยคอชาแนลเส้นยาว อะไหล่ทอง สวยหรู ไม่มีตำหนิค่า
Price : 8,800.

Used like new YSL Sac Du jour Clutch
Price : 18,800.-
ใบนี้สภาพดีมากกกเหมือนใหม่ กลิ่นหนังยังหอม ไม่มีตำหนิใดๆ มาพร้อมกล่อง หนังตัวอย่าง ถุงผ้า ถือออกงานสวยๆ เลยค่า

Used LV Sac Flat Monogram (MI9001)
Price : 9,800.-
ใบนี้มีร่องรอยตามการใช้งานทั่วไป คาวไฮด์เข้มขึ้นประมาณ 3 สเตป จุของได้เยอะ สามารถใส่เอกสารไปทำงานได้

LV Poc Acc. Mono (AR1013)
Price : 4,800.-
ใบนี้สภาพดี ไม่มีตำหนิหนัก คาวไฮด์มีรอยหยดน้ำประปราย ข้างในสะอาดค่ะ มาพร้อมถุงผ้าค่ะ

Used LV Keepall Azur 55 with strap in very good condition
Date Code : MB2038
Price : 38,800.-
ใบนี้สภาพดีมาก คาวไฮด์ยังขาวเนียน ไม่มีตำหนิหนักใดๆเลย ข้างในสะอาด อะไหล่ทองวิ้งๆมาพร้อมสายสะพายยาว กุญแจแม่ลูก ป้ายชื่อ สายรัดค่ะ

Used LV Monogram Keepall 50(SP1915)
Price : 15,800.-
ใบนี้สภาพดี ไม่มีตำหนิหนัก คาวไฮด์เข้มขึ้น 2-3 step มีร่องรอยใช้งานนิดหน่อย ด้านในสะอาดคะ

Used LV Eva Monogram with strap (SN1183)
Price : 13,800.- ใบนี้มาพร้อมสายสะพายยาว สภาพดีไม่มีตำหนิหนัก คาวไฮด์เข้มขึ้น 2-3 step ข้างในสะอาด ราคาน่ารักมากค่า

Used LV mini Speedy with strap
Price : 9,800.- Free EMS
Speedy mini มาพร้อมสายสะพายยาว น่ารักมากก สภาพดีไม่มีตำหนิหนัก ข้างในสะอาด ราคาน่ารักมากค่า

Used Louis vuitton speedy 30 Perforated fuchsia limited edition
รุ่น perforated สี fuchsia in very good condition
Price : 39,800.-
กระเป๋า speedy limited สภาพดีไม่มีตำหนิหนักใดๆ คาวไฮด์สวย ข้างในสะอาด รีบคว้าเลยค่า

Used LV Lockit PM Monogram
Date Code : FL0046
Acc. : ถุงผ้า, กุญแจ
Price : 24,800.- Sale 21,500.-
ใบนี้คาวไฮด์สวย ไม่มีตำหนิหนักใดๆเลยคะ

LV Noctambule Black Epi Hand Bag (VI0051)
กระเป๋าทรงเก๋สวย ลายไม้คมชัด ด้านในมีรอยเปื้อนจิ๊ดเดียว, หูจับมีรอยขูดขีดเล็กน้อยเท่านั้นนอกนั้นสภาพดี ไม่พบตำหนิหนักคะ
(ไม่มี อปก.)
Price : 11,800.- Sale 9,900

Used LV Lussac Green Epi bag (VI0935)
Price : 11,800.- Sale 9,900
กระเป๋าเป็นทรงดีค่ะ มุมฐานมีรอยถลอก จิ๊ดเดียวคะ ลายไม้ยังคมลึก โดยรวมสภาพงาม (37x30x11cm)

Used LV Saumur 30 Minilin
Date Code: MB0096
Price : 21,800.- Sale 19,800.-
ใบนี้สภาพดีไม่มีตำหนิหนัก ข้างในสะอาด น้ำหนักเบาค่ะ (ของใหม่ราคาสูงแล้วคะ)

Used LV Juliette
Code : TH0051
Acc. : -
Price : 8,800.- Sale 6,800.- ใบนี้สภาพดี ไม่มีตำหนิหนักค่ะ

Used LV Damier Greenwich GM travel bag
Code : AR0021
Price : 28,800.- ใบนี้นานๆมาที สภาพสวย ไม่มีตำหนิ กระเป๋าเดินทางใส่ของได้จุใจ เก๋มากๆค่า มาพร้อมกุญแจไม่มีลูกค่ะ

Used CHLOE PARATY MEDIUM Size in good condition
Price : 24,800.-
มาแล้วค่า ใบที่สาวๆตามหาใบนี้สภาพดีไม่มีตำหนิหนักใดๆข้างในสะอาด สีดำคลาสสิค มาในราคาเบาหวิว ของใหม่ราคาไปไกลแล้วค่า มาพร้อม ถุงผ้าคะ

ขอบพระคุณ SBN คะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3