LV Neverful MM damier, Speedy Damier,,Alexander Wang Rockie หมุด โรสโกล์ด,Alma mono, กระเป๋าตังค์ 2 พับ mono wallet like new ทุกชิ้นของเราใช้เองค่า
โดย nuy_kaa@hotmail.com
nuy_kaa@hotmail.com
TM มาเองของแท้ทุกใบ ขายของส่วนตัวใช้เองนะคะ ไม่ใช่แม่ค้ามืออาชีพจ้า

สนใจ line : queen_ben
Tel 086-526-2652

Alma สภาพใช้งานปกติไม่มีตำหนิหนัก ลายยังชัดคม สีเข้มข้น
ขาย 9500 ไม่แพงค่ะจัดด่วนค่า

เป๋าตังค์รุ่น Sarah ไม่ลอกไม่เหนียวไม่แตก ขอบมุมดีทุกด้านค่ะ 3800- ถูกมากกกก

Neverful Damier MM สภาพดีใหม่ค่ะหูแข็งตั้งได้สีไม่เฟดสีสดเข้ม
อุปกรณ์ให้ มีการ์ด2 ใบ ใบเสร็จ ถุงผ้า หูถัก ครบมากตามรูปจ้า
ขอบปากกระเป๋าเรียบไม่ย่น ด้านในสะอาด ไม่มีตำหนิขาย Sold out

Speedy Damier 25 เหมือนใหม่ สีสวยขอบมุมทุกด้านไม่มีถลอก ด้านในสะอาดไม่มีตำหนิ
ใบไม้ทุกด้านแข็งแรงตรงคะ มีกุญแจแม่ลูก ถุงผ้า หูถัก ครบคะ
ขาย
18,900-พร้อมโอนลดให้อีกนิดจ้า

Alexander Wang Rockie Rose gold studs
หมุดนี้สวยและแพงที่สุดไม่มีไม่ได้แล้วสอยด่วนค่า
ออกจากshop club 21 สี่หมื่นกว่าๆนะค่า มาพร้อมถุงผ้า การ์ดป้ายทุกสิ่งอย่างครบคะ
ใบนี้สภาพดีสวย สีไม่เฟด ยังไม่เจอตำหนิใดๆ ใช้น้อยมากๆคะ
ขายถูกๆ
cf

THANK YOU SBN Kaa
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3