@@SUPER SALE@@ กางเกงในTOPSHOP,แว่นตาEvita Peroni,รองเท้า GAP**ห้ามพลาด**
โดย pandadida
pandadida
กติกามารยาทของคุณแพนด้าจ๊ะ
1.สินค้าเป็นของเราเอง ไม่มีตำหนิ เป็นของแท้100%นะคะ
2.ต่อรองราคาสินค้าได้แต่โหดเลยนะค่า สินค้าราคาถูกกว่าเคาน์เตอร์แล้วจริงๆค่า
3.ใครมาCFก่อนก็ได้ไปก่อนคะ ถ้าหายไปเกิน1วันก็จะให้คนต่อไปทันทีนะๆ
4.ถ้าจะCCก็โทรมาบอกนะจ๊ะจะได้ไม่เสียเวลาและโอกาสของลูกค้าท่านอื่นๆ
5.ถ้าสนใจสินค้าอยากให้ลูกค้าติดต่อกันทางpmนะจ๊ะ จะให้เบอร์โทรทางpmเท่านั้นคะ
6.หรืออีเมลมาที่ successpanda@hotmail.com

***สินค้าเมื่อซื้อไปแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนเงินใดๆทั้งสิ้นคะ***

~*FREE ค่าส่งแบบลงทะเบียนจ๊ะ ^^

กางเกงชั้นในผ้าคอตตอน 100% ไซส์ 10 Uk
สะโพกได้ถึงประมาณ 38 นิ้ว
เป็นผ้าคอตตอนเนื้อนิ่ม ประดับเลื่อมสีดำ พร้อมระบายขอบด้านบนรอบตัว ซื้อมาจากชอปที่สิงคโปร์ป้ายยังติดอยู่ครบถ้วน มีอะไหล่เลื่อมให้กรณีที่เลื่อมประดับหลุดสามารถเย็บซ่อมได้ ราคาเต็ม 19 สิงคโปร์ดอลล่าร์ หรือประมาณ 450 บาท แต่!! เราขายที่ 370บาท Sale!!! 320 บาท ลดสุดๆจ๊ะ รุ่นนี้แพงกว่ารุ่นอื่นๆเพราะมีเลื่อมปักรอบตัวนะค่ะ รุ่นอื่นเป็นผ้าอาจตกแต่งลูกไม้ธรรมดาค่ะ พร้อมถุงพลาสติกจากชอปจ๊ะ
ใส่เล่นๆวันสบายๆสไตล์สาว topshop ต้องไม่พลาดกางเกงในเนื้อดีตัวนี้นะจ๊ะ ปล.!!ซื้อวันนี้แถมฟรี เทสเตอร์โลชั่นจาก Fancl

ไหนๆอะไรอยู่ในถุง

อ่อ..เจ้ากุงเกงลิงน้อยนี่เอง อิอิ

ด้านหลังๆๆๆ มีระบายพร้อมปักเลื่อมรอบตัวเลยค่ะ

มาโคลสดีเทลของกางเกงลิงกันใกล้ๆ

ไซส์ 10 UK พร้อมถุงใส่เลื่อมสำหรับเป็นอะไหล่

สนใจอยากให้ถ่ายแง่มุมไหนอีก PM มานะค่า

แว่นตาจาก Evita Peroni ซื้อจากสิงคโปร์ ราคาซื้อ 1300 กว่าๆบาทค่ะ แต่เราขายแค่ 800 บาท !!! ของใหม่เอี่ยมยังไม่เคยใส่ออกไปท้าแดดฝนเลยค่ะ สอบถามได้ค่ะ กัน UVA/UVB ใส่แล้วถนอมสายตา ใส่ได้ดีใส่ได้เรื่อยๆ ใส่แล้วไม่ค่อยเหมาะกับหน้าเราอ่ะค่ะเลยตัดใจขายดีกว่า (ราคาเซลล์จนน่าตกใจจริงๆค่ะ)

ให้ไปทั้งเซตเลยค่ะ ประกอบด้วย แว่น/ผ้าเช็ดแว่น/ถุงใส่แว่น/ถุงพลาสติกจากชอปค่ะ ยังมีTag สินค้าติดมาอยู่ด้วยเลยค่ะ ใหม่ๆ
เลนส์เป็นสีดำ อมเทา ปนม่วงนิดๆค่ะ อยากให้ถ่ายมุมไหนเพิ่มเติมรีเควสกันมาได้เลยนะค่ะ เต็มใจค่ะ

ต่อไปเป็นรองเท้ามือ2 ของเราใส่เองนะค่ะ ของ GAP เป็นลายเสือดาวกำลังอินเทรนด์เลยค่ะ Size 5UK หรือ 6US ประมาณเบอร์38-39ใส่ได้ค่ะ ใส่ไปได้ไม่กี่ครั้งค่ะ แต่มีตำหนิอยู่ 2 แห่งนะค่ะ ราคาซื้อพันกว่าๆค่ะ ประมาณ 1500 บาท แต่ขอลดสุดๆเลยนะค่ะเหลือที่ 700 บาทถ้วน รวมส่งค่ะ

ลายเสือประดับโบว์เมทัลลิก ด้านหน้า น่ารักสุดๆ มีส้นยกขึ้นมาเล็กน้อยไม่ถึงนิ้ว ใส่แล้วขาดูเรียวขึ้น

ด้านหลังตำหนิที่ 1 เคยเอาไปทำส้นใส่ยางสีดำเพิ่มค่ะ เพราะตอนแรกส้นของเดิมเดินแล้วลื่นค่ะ แล้วที่เห็นรอยขีดข่วนเพราะพอดีไปเดินบนพื้นที่เป็นหินกรวดค่ะ เลยบาดรองเท้ามาซะ แต่ไม่มีปัญหาในการใส่นะค่ะเพราะอยู่ด้านล่าง

ข้างซ้ายได้ติดแผ่นกันกัดเอาไว้ค่ะ แต่จริงๆรองเท้าไม่ได้กัด แต่เสริมให้กระชับนิดนึงค่ะ เพราะพอดีข้างซ้ายของแม่ค้าแอบหลวม(เท้าไม่เท่ากัน)

นอกนั้นภายนอกยังแจ่มแจ๋วอยู่เลยค่ะ เหมือนใหม่จริงๆ เพราะแม่ค้าเก็บในถุงระบายอากาศอย่างดี

ขอบคุณพื้นที่ดีๆอย่าง SBN นะค่ะ

http://forum.siambrandname.com/showthread.php?t=343890 ฝากลิ้งค์Lip Balm ราคาถูกๆด้วยนะค่ะ

http://forum.siambrandname.com/showthread.php?t=349903 ฝากลิงค์ห้อง Local ด้วยนะค่ะ เป็น กระเป๋า shopping Bag ค่ะ

http://forum.siambrandname.com/showthread.php?t=353186 ลิงค์ห้องLocal เสื้อผ้ามือ1มือ2ถูกๆๆๆๆ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3