ถูกกกกกกกกกกกกกกกมากค่ะ LV LV LV LV LV LV LV LV LV LV LV LV LV LV LV LV /GUCCI GUCCI GUCCI GUCCI GUCCI GUCCI / CHANEL CHANEL CHANEL CHANEL CHANEL ขายถูกกกกกกกกกกกกกกกกกค่ะ
โดย tanlovepanda
tanlovepanda
สินค้าทุกชิ้นซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน

สินค้าทุกชิ้นสามารถนำเข้าห้องตรวจสอบได้เลยโดยไม่ต้องขออนุญาติค่ะ

จัดส่ง EMS ฟรีค่ะ แม่ค้าไม่สะดวกนัดรับอยู่ต่างจังหวัดค่ะ

แม่ค้ามี ธ.กสิกร ต่างจังหวัดค่ะ

สะดวกติดต่อทางโทรศัพท์ค่ะ แม่ค้าไม่ค่อยได้เช็คpmค่ะ CALL/WhatsApp 089-9585750 Line - tanlovepanda แม่ค้าใจดีค่ะ

**** ปรึกษาบุคคลที่มีผลต่อการตัดสินใจให้ครบถ้วนทุกคนก่อน CF นะคะ ****

**** CF ขอเลขบัญชีไปแล้ว CC ขอ BLACK LIST นะคะ ใจเขาใจเราค่ะ ****

***** กรุณาต่อแบบมีสตินะคะ ใจเขาใจเรา ค่ะ ******

***** เมื่อก่อน แม่ค้าไม่เคยมีกฎ หลังๆมาเจอลูกค้าหลากหลายรูปแบบ ขออนุญาตินะคะ ขอบคุณลูกค้าที่น่ารักอีกหลายๆท่านค่ะ *****

NEW Ferragamo miss vara bow mini bag nero calf รุ่นใหม่ค่ะ เดือน 8 ปี 15 หนังคาฟสวยมากค่ะ สีดำโซ่ทอง

สวยหรูมากๆ อุปกรณ์ กล่อง การ์ด ป้ายราคา ตรงสีดำข้างๆโบว์มีรอยเล็บข่วนนิดหนึ่งค่ะ ตั้งแต่ได้มา ไม่สังเกตุไม่เห็น ราคาพรี

28,xxx ขายถูกๆเลยค่ะ หาไม่ได้แล้วค่ะ ราคานี้ ***** 15,900 ****

Gucci limited หนังผสมขนม้าค่ะ มีร่องรอยตามการใช้งานบ้าง สวย สภาพดีอยู่มากค่ะ ใบใหญ่ จุค่ะ รุ่นนี้แพงมาก แบ่งกันสวย

ในราคาเบาๆค่ะเพียง ***** 5,900 *****

Gucci boston size 40 สัมภาระเยอะไซส์นี้เลยค่ะ ใช้เป็นกระเป๋าเดินทาง2-3วัน ได้สบายค่ะ หรือไปฟิตเนตก็เวิคค่ะ สภาพใช้งาน

ไม่ขาด ไม่ถลอก มีรอยข่วนบ้างตามการใช้งาน ภายในไม่เลอะ มีกุญแจกับตัวเป๋าค่ะ ราคาเบาๆเพียง *** 5,900 ****

Gucci tote ขนาดประมาณไซส์ 30 ค่ะ สภาพใช้งาน ข้างๆกับก้นกระเป๋า ถลอกเป็นขุ่ย นอกนั้นสวยอยู่ค่ะ ภายในไม่เลอะ

ใช้ชิวๆไม่ซีเรียส gucci ราคาเบาหวิว มีแต่ตัวกระเป๋าค่ะ เพียง ***** 3,900 *****

LV Agenda CA1907 มีลอกช่องฝั่งซ้ายแต่ไม่เหนียวค่ะ ใช้ได้ปกติ นอกนั้น สวย สภาพดีค่ะ มาพร้อม ปากกา ไม้บรรทัด หายาก

นะคะ มีครบๆแบบนี้ ปากกาหมึกใช้ได้ปกติค่ะ เพียง **** 3,900 ****

Chan flat shoes gold caviar like new size 35 ไซส์หายากค่ะ สีสวย สภาพดีค่ะ พื้นมีร่องรอยตามการใช้งาน

สภาพใหม่สวยอยู่มากค่ะ มีถุงผ้า ที่ดันทรง ขายราคาถูกมากกกกกกกแบ่งกันสวยค่ะ เพียง **** 12,900 ****

ขอบคุณ SBN ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3