ลงของใหม่ค่าาา สิ้นเดือนแล้วเข้ามาช้อปกันน้าา มีของsaleด้วยน้าาา ราคาหลักร้อยเท่านั้นค่าาา รองเท้า havaianas Polo Bershka Gap Pull&Bear F&F Forever21 old navy UNIQLO TOPSHOP ZARA H&M ESPRIT CCOO
โดย Pampam55
Pampam55
มีของลงเพิ่มค่ะ Topshop Zara Esprit ESP สนใจชิ้นไหนต่อรองราคาได้ค่ะline:ammkitten มานะค่ะ บางชิ้นรบกวนติดต่อไลน์ใต้ภาพนะค่ะ

Zara size40แต่เอาไปเก็บทรงเป็น size38 เอว32 สะโพก40 590.-ค่ะ

u.s. polo association อก40" ผ้ามีลายในตัว ส่งต่อ 450บาท สอบถามได้แอดไลน์ whanks

รองเท้า havaianas size35/36 500.- สนใจ line:whanks

เสื้อZARA size M คอบัว ด้านหลังเป็นกระดุม น่ารักมากๆๆค่ะ 550.-ค่ะ

Topshop petite uk8 600.-ค่ะ

Gap sz: xxs อก32" ยืดได้อีก ส่งต่อ 350.- สนใจline:whanksนะค่ะ

ที่คาดผมเปียคริสตอลผสมมุก ที่ผูกเป็นริบบิ้นกำมะยี่อย่างดี คาดผมได้ผูกท้ายทอย หรือ นำมาผูกคอเป็นสร้อยได้ 250.-

กางเกงยีนส์ทรง boyfriend old navy เอว32 สะโพก40 600.-ค่ะ

เสื้อ Bershka sz: s ส่งต่อ 250บ. ผ้านิ่มมากๆ ด้านหลังผูกโบว์ได้ สนใจline:whanksนะค่ะ

zara size m ส่งต่อ 450บ. แต่แพทเทิร์นใหญ่ คนใส่ไซส์ L ก็ใส่ได้ อกได้ถึง 38" ใส่ไป2ครั้ง สภาพดี ใส่เป็นเสื้อคลุมกันหนาวหรือสวบทับชุดนักศึกษาก็ได้ น่ารักมากก สนใจline:whanksนะค่ะ

Gap sz: s ส่งต่อ 250.แต่แพทเทิร์นใหญ่ ใส่ได้ถึง M อกได้ถึง34" ผ้านิ่ม ใส่สบาย แต่งหมุดสีทองที่ไหล่ สนใจline:whanksนะค่ะ

Uniqlo sz:m อกได้ถึง38" ผ้า cotton ใส่สบายย ส่งต่อ 200บาท สนใจline:whanksนะค่ะ

พวงกุญแจมิกกี้ ซื้อจากฮ่องกง ส่งต่อ 350บ. สนใจline:whanksนะค่ะ

เดรสจากร้านkimmame สีแดงสวยมากๆๆค่า ผ้ายืดได้ตามตัวนะค่ะ ยาว32 550.- ค่ะ

เดรสCCOO sizeM 450.-ค่ะ คลิ๊กที่รูปจะเหนชัดขึ้นค่ะ

เสื้อZara size m 350.-ค่ะ คลิ๊กที่รูปจะเหนชัดขึ้นค่ะ

Dress from h&m 550.-ค่ะ

รองเท้า ESP size36 500.-ค่ะ

เสื้อ ZARA size L 350.- SALE 250.-

Top Korea from dahong ผ้าเนื้อดีมากๆๆค่ะ ทรงน่ารักนะค่ะ 400.-ค่ะ

เดรสCCOO size m ตัวนี้ใส่แล้วน่ารักมากๆๆเลยค่ะ ใหม่มากๆๆ 500.-ค่ะ

Uniqlo cotton crew neck sz: L ส่งต่อ200บาท ดูรูปเพิ่มไลน์ whanks จ้าา

Topshop bralet crop top uk6 500.-ค่ะ SALE 400.-

เสื้อยืด Bershka sizeM 450.-ค่ะ

เสื้อยืด cotton on size L 300.-ค่ะ

Used กระเป๋าสตางค์เกาหลี Dongbook Crown K. **ของแท้ สี Scarlet Pink ซื้อจากร้าน Sweet Chapter ราคาเต็มเกือบพัน ขาย 450.- บาท มีตำหนิเล็กน้อย สอบถามได้ค่ะ line : pamppm1403

กระเป๋าPull&Bear ของจิงน่ารักมากๆๆค่ะ 500.-ค่ะ
line : pamppm1403

faux leather biker jacket by H&M sz: eur42 ส่งต่อ 2,000บาท SALE!! 1,800.-จาก 6,xxxสนใจไลน์ whanks มานะคะ

Abercrombie & Fitch Women's Size medium Cardigan striped sweater ส่งต่อ 450บาท ซื้อจากเมกาคะ ดูรูปเพิ่มได้นะคะ ไลน์ whanks จ้า

Forever21 stripe pants เอว31 สะโพก40 ซื้อจากเมกายังไม่เคยใส่เลยค่ะ 600.-ค่ะ สนใจ line:whanksนะคะ

เดรสยีนส์ F&F sizeXL ของใหม่ไม่เคยใส่ค่าา ใส่แล้วน่ารักดีค่ะ 450.-

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3