TOPSHOP SIZE ขอให้ผู้เชี่ยวชาญ topshopทุกคนช่วยหน่อยค่ะ
โดย suksinee
suksinee
-------------------------------
69
Topshop นี่ไซส์เค้าค่อนข้างเล็กนะคะแต่ไม่แน่ใจเหมือนกันว่า Blazer กับพวกเดรสแพทเทิร์นไซส์เค้าเท่ากันรึเปล่า เรา 32-25-33 ใส่ไซส์ 8 ตลอดเลยค่ะ มีเดรสบางรุ่นที่เป็นแบบบอดี้คอร์น (พวกที่เข้ารูปรัด ๆ หน่อยน่ะค่ะ) จะเป็นไซส์ 10 เลยด้วยซ้ำไป

หุ่นประมาณ จขกท น่าจะใส่ไซส์ 8 ได้นะคะ เดี๋ยวรอเพื่อน ๆ มา CF อีกทีนึง
Seaweed_Moji
ใส่ไซส์แปดได้ค่ะ ขนาดตัวเท่าน้องเราเลย น้องเราชอบใส่เสื้อผ้าพอดีตัว แต่ไม่ถึงกับรัดรูป เค้าก็ใส่ไซส์แปดค่ะ จะกำลังพอดีเลย

แต่ถ้าชอบใส่แบบเข้ารูปมากๆหน่อยก็ไซส์หกได้ค่ะ
suksinee
-------------------
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3