อยากถามความเห็นเกี่ยวกับเครื่องสำอางค์ PALGANTONG
โดย NU-Rin-TRA
NU-Rin-TRA

อยากถามความเห็นเพื่อนๆที่เคยใช้ผลิตภัณฑ์ของ PALGANTONG
ว่าเป็นยังไงบ้าง พอดีเราอ่านเจอให้เว็บนึง มีคนสนใจเยอะมาก
บอกว่าใช้แล้วหน้าเนียนไม่ต้องโบ๊ะมาก ไม่อุดตันรูขุมขน และกันแดดได้ด้วย
เราเลยไปลองดูที่ WATSON ราคาต่อชืิ้นก็ประมาณเกือบ 500 บาท
แต่งงอ่ะ หยิบไม่ถูกเลย ไม่รู้ควรใช้อะไร แบบไหน เราเห็นมี BB base
มีแป้งฝุ่น และแป้งฝุ่นอัดแข็ง ใครใช้อยู่ผลเป็นยังไง แนะนำบ้างนะคะ

69
มีน้องที่ออฟฟิศใช้แป้งฝุ่นอยู่ค่ะ เค้าผิวค่อนข้างคล้ำและหน้ามันด้วย เห็นเค้าว่าใช้ดีนะคะ เติมตอนกลางวันหน้าก็ไม่หมองแล้วไม่เหนียวหน้าด้วย แต่บ่นว่าตลับมันใหญ่พกยากค่ะ ตอนนี้เลยเชียร์ให้ใช้แป้งองุ่นของ Skinfood ไปแล้ว
makeberry
เอ่อ เครื่องสำอางลงคุยห้องนี้ไม่ได้นะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3