Update KLOSET กันหน่อยจ้า
โดย teerasak
teerasak
สวัสดีค๊า (^_^)

วันนี้ขออนุญาตแชร์ บางส่วนของ collection ใหม่ของ kloset ค่ะ เผื่อเพื่อนๆที่อยู่ต่างจังหวัดจะได้ไม่ต้องมาไกลถึง shop ที่กรุงเทพ ส่วนตัวไม่ได้เป็นแฟนพันธุ์แท้ของแบรนด์นี้เลยไม่ทราบว่าของลงที่ช็อปหรือยัง ใครชอบไม่ชอบยังไงบอกกันบ้างนะ

Snowglobe Necklace

Angel Mounment Ring

Lucky arrow Ring

Angel Wing

Bow Earings

Deco Headband

Bow Headband

เสื้อผ้าบางส่วน

Hope u EnJoy na kaaa~~~
am_rabbitt
ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ:)
taezii
ว้าว...ตั้งตารอKlosetออกcollectionใหม่มานาน

ในที่สุด...
takky_and_kong
ยังเป็น collection เดิมอยู่ค่ะ แต่...
เข็มขัดมีแบบใหม่ด้วยอ่า เป็นเข็มขัดหนังแล้วก้อมีรูป แมลง ติดอยู่อ่ะ เห็นในช็อปที่สยามค๊าๆ
น่าจะเป็น collection ใหม่อ่ะ

แล้วก้อ Bow Headband และ Deco Headband น่ารักมากมาย ได้สอยมาเป็นของตัวเอง แน่ๆ ค่ะ อิอิอิ

**** Collection ใหม่จะออกตอน ปลายๆ เดือนตุลาคมค๊าๆๆๆ ****
demonrain
หลังจากรอมานาน
ในที่สุด....
^^
ilovesome1wholoveanother1
collection ใหม่เสื้อสวยจังเลยคะ โดยเฉพาะตัวสีน้ำเงิน

ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันให้ดูนะคะ ^____^
fa_kku
^^ กระทู้นี้ดีสุดๆเลย ค่ะ ขอบคุณมากค่ะที่เอามาแบ่งกันดู เพื่อนช่วยกันโพสต์นะค่ะ
M-a-c-k-y
แอบไปดูที่Link นี้มาค่ะ เอามาฝากให้อยากไปด้วยกัน เก็บตังค์ดีกว่า:cool:

http://s207.photobucket.com/albums/bb118/kloset/AW09%20LOOKBOOK/
noinoi5
Originally Posted by takky_and_kong
ยังเป็น collection เดิมอยู่ค่ะ แต่...
เข็มขัดมีแบบใหม่ด้วยอ่า เป็นเข็มขัดหนังแล้วก้อมีรูป แมลง ติดอยู่อ่ะ เห็นในช็อปที่สยามค๊าๆ
น่าจะเป็น collection ใหม่อ่ะ

แล้วก้อ Bow Headband และ Deco Headband น่ารักมากมาย ได้สอยมาเป็นของตัวเอง แน่ๆ ค่ะ อิอิอิ

**** Collection ใหม่จะออกตอน ปลายๆ เดือนตุลาคมค๊าๆๆๆ ****

ใช่ค่ะเข็มขัดเป็น collection ใหม่ ที่เป็นแมลง...แต่เสียดายจัง...size m รุ่นนี้เล็กมาก....
ต้องคาดที่เอวอย่างเดียว.......

คุณอ้อ..น่ารักมากค่ะ...อุตส่าห์เอามา Update ให้เพื่อนๆๆ..

ขอบคุณนะคะ
karok
ขอบคุณทุกคนเลยค่ะที่เอามาแบ่งปัน แต่ว่าใครได้ไปบ่อยๆบ้างมั้ยคะ..อยากได้ head band มากเลยค่ะที่เป็นโบว์ blinkblink ชอบมาก ฝาากซื้อได้มั้ยคะ :D
llNinKieZll
ซื้อมาแล้วล่ะค่ะ เข็มขัดแมลง น่ารักมากๆ อดใจไม่ไหวเลย อิอิ

ซื้อสีแดงอมชมพูมาค่ะ จิงๆตอนแรกจะไปซื้อสีน้ำตาล
แต่เจอสีนี้ ไม่ไหวจริงๆ น่ารักมากกก

รอคอลเลคชั่นใหม่อยู่เลยค่ะ acc. น่าัรักมากๆอีกแล้วววววววว
joywila
มีเรื่องให้จนอีกแล้ววววว (_ _")
ขอบคุณที่มาบอกนะค้า
serendipityNY
ขอบคุณจ้า อยากได้จังเลย วันนี้ต้องรีบวิ่งฉิวไปซื้อ
bumbim
กระเป๋าสีขาว/ผ้าพันคอสีขาวก็น่ารักค่ะ ลายเหมือนจูเลียตแต่มีแต่ตัวการ์ตูนอะค่า

อดใจไม่ไหวซื้อมาหนึ่งใบ^^

ปล.เป็นยี่ห้อที่มีแล้วต้องมีอีกไปเรื่อยๆนะเนี่ย ใครเป็นเหมือนกันมั่ง
primz
กิ้ดดด ออกมาแล้วเหรอคะ อยากเห็นจังเลย อยากได้เป๋าๆ ผ้าพันคอๆ เข็มขัดๆ โอยทุกอย่าง 555
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3