MONOYA ????
โดย marzipan
marzipan
อยากถามชาวSBNหน่อยค่ะ
แบรนด์MONOYAที่เห็นขายกันในห้องHistreet เนี่ยใช่ที่อยู่ตรงโตโยต้า ใกล้ๆกับทรูที่สยามป่ะค่ะ คือนึกไม่ออกว่าแบรนด์นี้มันอยู่ห้างไหน :confused:
Kanji
แบรนด์นี้น่าจะจัดอยู่ในกลุ่ม local brand มากกว่านะคะ แต่เห็นมีอยู่ทั้งห้อง hi-street และ local เลยค่ะ

ร้านอยู่ใต้ลิโด้ตรงมุมๆฝั่งที่ติดถนนกลางสยามสแควร์ ร้านไม่ติดแอร์ค่ะ ไม่เคยสังเกตป้ายชื่อร้านเลยไม่แน่ใจว่ามีรึเปล่า แต่พอลองเสื้อถึงจะเห็นว่าป้ายเสื้อเขียนว่า Sofia by Monoya ค่ะ ^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3