LC ที่รักเป็นรอยยับอะ
โดย cozyning
cozyning
LC ที่รักเป็นรอยยับอะ ทำไงดีค่ะ

เสียใจจังเลย
apple~*
ของเปิ้ลลองเอาไปรีดค่ะ เอาผ้าลองที่กระเป๋าก่อนนะคะ แล้วค่อยๆรีดค่ะ ไฟอย่าแรงเกินไปนะคะ

กระเป๋าเปิ้ลมีรอยพับค่ะ เซ็งจิตอย่าแรง แต่ปิ๊งไอเดียว่าถ้าเราเอามารีดจะหายไม๊น๊า ปรากฎว่า..

รอยพับ รอยยับหายค่ะ..คุณลองทำดูนะคะ:D
Tukta Janes
I heard the SA at LC shop explained to someone that after you use it for awhile the wrinkle will go away. GOOD LUCK. :p
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3