รบกวน แฟนๆ disaya หน่อยค่ะ
โดย peterlive
peterlive
มีใครพอทราบราคาผ้าพันคอ disaya บ้างค่ะ สงสัยมานานแล้วว่ในช็อปราคาเท่าไหร่ แล้วงานเซลล์นี่มีตอนไหนบ้างค่ะ
Small_Rabbit
รู้สึกว่าผ้าพันคอ ที่shopไหนก็ไม่มีขายนะคะ จะมีตอนงานเซลล์คะ
ราคาตอนงานเซลล์ประมาณ 400บาทมั้งคะ ไม่เกินพันอะ (แต่ในนี้เห็นลงขาย1000 up :confused:)

Disaya แบบถ้าจะออกCollectionใหม่แล้วจะ sale 50% Collectionเก่าคะ

แบบตอนนี้ออกCollectionใหม่เป็น หมู่ดาว

Collection เก่า Smiley ลด 50% คะที่มีขายก็ที่Shop เกษร zen/CTW
( แต่ของเหลือน้อยให้ซื้อ และจะค่อยทยอยเก็บเข้าOffice รอมาขายจัดงานsale70% อีกที)
งานเซลล์จริงๆ นี่คงอีกนานมั้งคะ เพราะเพิ่งมีเมื่อไม่กี่เดือนที่ผ่านมา

ถ้าอยากได้ผ้าพันคอคงต้องยอมจ่ายแพงซื้อในนี้ละคะ หรือรองานเซลล์อีกนานเลยคะ
peterlive
เข้าใจแจ่มเลยอ่ะค่ะ ขอบคุณมาก-มากค้าาาาา
ManhattanElite
เกือบซื้อแล้วค่ะ ราคาเป็นพันทั้งนั้นเลย
ถ้าซื้อแล้วมารู้ทีหลังว่าจริงๆราคาสี่ร้อยนี่คงช็อกอ่ะค่ะ :D
latoonce
ผ้าพันคอ 590 ค่ะ ราคาป้ายจากงานเซลล์ :)

แต่ในนี้ขายกัน พันอัพ จะโหดไปไหน :confused:
qamm_me
ราคาป้ายจากงานเซลล์ 590

590นั้นลดเพิ่มอีก20%อีกจ้า

เหลือ472 บาทเอง แต่ไปไม่ทัน ฮึๆ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3