TM 7 ปี การันตีUSEDสวยๆ กว่า50 ใบค่า รูดการ์ดได้ มีผ่อนผ่านบัตร0%นะคะ SPEEDY BAN25/30,Speedy30,Palermo,Neverful,Trevi,LV wallet,Favorite,Pochette,Saumur,CHANEL10,LOEWE,HERMES GrdenParty,Hermes Scraft,Fendi, เข็มขัดFerragamo etc.
โดย noo_pizza
noo_pizza
เป็นTM 7 มาปีตั้งแต่เปิดระบบของเวปนี้ค่ะ เช็คประวัติได้ จริงใจไม่ไก่กา รับบัตรเครดิต ถือคติ ถ่ายให้เหมือน ไม่ได้ถ่ายให้สวย เลยตั้งใจถ่ายเยอะๆ เจาะๆ ไม่หมกเม็ด ทำไม่เป็น ขอภาพเพิ่มได้เลยค่ะ มีเยอะทุกใบ

ขายเอาสนุก เป็นคนบ้ากระเป๋ามาก ดูแลและรักกระเป๋ามาก ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ไม่นิยมของปลอมค่ะ คนเก่าๆดั้งเดิมรู้กันดีอยู่แล้ว

นัดรับได้ แถวเลียบทางด่วน / เกษตรนวมินทร์ CDC , Crystal park นวมินซิตี้ หรือใกล้เคียง
หรือจะให้ส่ง EMS ก็ได้ค่ะ แพคอย่างดี ฉีดเสปรย์กันน้ำฟรีให้ก่อนส่งมอบ ใช้ได้สบายใจ ถนอมกระเป๋าจ้า

ยินดีรับบัตรเครดิตทุกธนาคารนะคะ. ค่าธรรมเนียมธนาคาร3%ค่ะ

**ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืน ชอบจริงๆ ค่อยซื้อนะคะ**
**ปรึกษาคนในครอบครัวก่อน CF***

ไม่สามารถรับCFปากเปล่าน๊า Cf/นัดรับรบกวนขอมัดจำก่อน 1,000 บาทนะคะ นัดแล้วไม่มาหรือมาแล้วไม่รับ CF แล้ว CC
ขออนุญาตไม่คืนมัดจำค่ะ เสียโอกาสและเวลานะค๊า

เอาเข้า catch fake ได้ทุกเมื่อ ไม่จำเป็นต้องขออนุญาตเพราะเราถือว่าเป็นสิทธิอันพึงมีของผู้ซื้อค่ะ

ติดต่อทางLINE ID
: Noo_pizza
โทร 081-4200-550

กระเป๋าทุกใบ ไม่ได้ตั้งราคาเผื่อต่อ ขายเอามัน ไม่รีบ ไม่ร้อนเงิน ไม่ตั้งเผื่อฟลุ๊ค
เราตั้งราคาไม่แพงแล้วเมื่อเทียบกับสภาพ บางใบก็ลดไม่ได้แล้วจริงๆค่า
พร้อมโอนจริงๆคุยน่ารัก ลดได้บ้างไม่โหดน๊า
ต่อโหด ๆ ขอผ่านนะคะ เช็คราคากันนิดนุงก่อนต่อเนอะ
ขอบคุณที่เข้าใจ

กระเป๋าของเราบางส่วนที่เคยขายไปในนี้ค่า

รับบัตรรูดปิ้ดๆ ทุกแบงคคร่า มีโปรโมชั่นเอาใจคนรักกระเป๋าค่ะ
smart pay ผ่อน ผ่านบัตรเครดิตกสิกรไทย 0% ได้ 3 เดือนค่า
รูดแล้วรับเป๋าไปใช้ได้เลยค่า แบ่งจ่ายเบาๆ

หรือจะเลือกแบ่งจ่าย สูงสุดได้ 10 งวด
คุยได้ค่ะ ผ่านบัตรกสิกรเช่นกัน

สอบถามได้นะคะ ^^ จุ๊บๆ

noo_pizza
ZONE LV Damier คร่า

ผ่อนได้สูงสุด 10 เดือน ผ่านบัตรกสิกรนะคะ ให้คุณเป็นเจ้าของกระเป๋าสวยๆได้ง่ายๆ ราคาสบายกระเป๋า รูดแล้วรับเป๋าไปใช้ได้เลยจ้า สนใจแอดไลน์มาคุยกันน๊า

USED LIKE NEW LV Speedy Bandouliere 25/30

USED LIKE NEW LV SPEEDY BANDOULIERE30 Damier >>>35,900

datecode 2012
อปก ถุงผ้า ชุดกุญแจ สายสะพาย 3 ท่อน

สวยกริ๊บ วิ๊บ วับ มาพร้อมถุงผ้า ชุดกุญแจ และสายสะพายครบจ้า
ช้อปเพิ่งปรับราคาขึ้นอีกแล้วน๊า ไม่คว้าไว้เดี๋ยวราคานางก็ไปไกลอีก แงๆ

USED LIKE NEW LV Speedy Bandoulier25 damier
ขาย 34,900

datecode2012
อปก ถุงผ้า กุญแจแม่ลูก 2 สายสะพายปรับระดับได้ 3 ท่อน

สวยกริ๊บๆ ใช้งานบางๆทั่วไปตามแบบยูส แต่ยังนางงามมากคร่า
มากับราคาน่ารักๆ รับไว้ใช้รีบนะคะ รุ่นนี้ไปเร็ว ไซส์นี้มือสอง หายากน๊า สภาพดีด้วยค่า

USED LIKE NEW LV Speedy Bandoulier30
ขาย 36,900

datecodeปลายปี2013
อปก ถุงผ้า ชุดกุญแจแม่ลูก สายสะพายปรับระดับ 3 ท่อน ถุงกระดาษ สำเนาใบเสร็จ

สวยๆ กริ๊บๆ ปิ้งๆๆๆ ค่ะ ยูสบางๆ สวยมาก ฮอตฮิตไม่เลิก ราคามือหนึ่ง 47,300 แล้วค่ะ และคงปรับตามช้อปยุโรปอีกเร็วๆนี้คร่า
อย่าคิดนานน๊า รุ่นนี้ใช้ง่าย ดูแลก็ง่าย ขายต่อก็ง่าย ราคาก็ไม่ตก
คุ้มค่ามากค่ะ

USED Like New LV Neverful MM Damier 2011
ขาย 23,900

อปก ถุงผ้า
สภาพสวยค่ะ เงางาม อะไหล่วิ๊งๆ สะอาด ทรงสวย สายยังแข็ง ตั้งได้โดยเกี่ยวกัน ใช้ง่ายใช้ดี ราคาไม่ตก รุ่นนี้เลยค่ะ ยอดนิยม น่ารัก ^^

Used Like new lv speedy damier30
ขาย 22,900 บาท
อปก ถุงผ้า ชุดกุญแจแม่ลูก ใบเสร็จตัวจริง

สวยปิ๊ง ทรงเป๊ะ รอยใช้งานอะไหล่บ้าง บางๆ แบบยูสสภาพดี ใช้น้อย ใช้ถนอม ทรงเป๊ะ หูเงา สวยเลยค่ะ
ถ่ายโดยไม่ยัดทรง ให้เห็นทรงจริงๆของกระเป๋าค่ะ

USED LIKE NEW LV Papillon28 in damier
จัดไปค่ะ >> 18,900

อปก ถุงผ้า + แคร์การ์ด
สวย ค่ะ ทรงสวย แคนวาสเงา สะอาด ลายชัด รุ่นนี้น่ารักนะคะ ขนาดนี้น่ารักชิวๆค่ะ ซื้อสายสะพายใส่เพิ่มได้ด้วยนะคะ หรือจะถือแบบ handbag ก็๋ดูคุณหนูน่ารักมากค่ะ

USED LV IPHONE 5/6 Case in damier

>> 5,900 บาท

สภาพสวยใหม่ ไม่มีตำหนิ ใช้เข้าชุดกันกับกระเป๋า ดูดีมากๆ ใช้กับโทรศัพท์ขนาด I4/I5 ได้ทุกรุ่นเลยค่ะ
ราคาเบ๊าเบา จัดไปนะคะ ^^

noo_pizza
ZONE LV Monogram คร่า

USED LV SPEEDY30 mono
14,900บาท

datecode2006
อปก ถุงผ้า ชุดกุญแจแม่ลูก

แคนวาสเงาชัดเจน ยังสวย คาวไฮด์หูจับเข้มขึ้น รอยใช้งานทั่วไป ข้างในสะอาด
สภาพโดยรวมสวยงามตามท้องเรื่อง รุ่นยาสามัญประจำบ้าน ติดไว้สักใบไปไหนเข้าชุดหมดค่ะ มันถึงได้คลาสสิค
ของใหม่สามหมื่นกว่าแล้งน๊า ช้อปปรับราคาไปอีกแล้งน๊า

USED mint condition LV NEverful MM monogram
SOLD

datecode 2008 เก็บมากกว่าใช้ค่ะ สวยมาก
อปก ถุงผ้า
เก็บมากกว่าใช้ คาวไฮด์เลยเนียนสวย สีกะลังงาม สะอาด ทรงเป๊ะ สายแข็ง
สีคาวไฮด์แบบนี้กำลังเลอะยาก สวยมากค่ะ

USED LV Palermo PM2008
ขาย 27,900 ลดกระหน่ำพร้อมโอน 25,900
ถุงผ้า สาย

น่ารักมากๆ ใช้สะพายได้หลายแบบ ขนาดและดีไซน์น่ารัก น้ำหนักเบา จุ สภาพโอเคเลย
คาวไฮด์ไข่ไก่ เนียนเสมอ ตรงกลางสายมีเข้มขึ้นนิด แคนวาสเงางาม รอยใช้งานทั่วไป อะไหล่วิ้งมาก
ไม่มีตำหนิหนัก มากับราคาเบาๆน่ารักน่าชัง ของใหม่ไปหกหมื่นแล้วน๊า^^

USED LV NEverfull MM Monogram
SALES สุดๆ 16,900 บาท
Datecode2011

อปก-
สภาพพร้อมใช้ แข็งสวยอยู่นะ ไม่โทรม คาวไฮด์เข้มขึ้น โดยรวมโอเครเลยจร้า
ราคาประหยัดกันไป คว้าเลยค่ะ น่ารักกันยาวๆไป

USED LV Pochette Mono
>> ใบละ 6,900
datecode 1999 และ 2000 ค่ะ

มา 7 ใบ เหลือ 2 ใบเท่านั้นคร่า รุ่นนี้น่ารัก ใช้งานง่าย ถือเป็นคลัช สวยๆเลยน้า
สภาพดี แคนวาสเงาชัด อะไหล่ยังวิ้ง ข้างในสะอาด
อปก -

USED LV Croissant
SALES>> 9,900

อปก ถุงผ้า+ การ์ดรุ่น + การ์ดวัสดุ
datecode 2003
น้องน้อย น่ารัก กระเป๋าที่ชื่อเหมือนขนม ทรงน่ารักฝุดๆ ข้างในบุอัลคอนทูราสีแดงหรูหรา
สายเสมอ แคนวาสชัดแจ่ม เงางาม อะไหล่ยังวิ๊งสวย รอยใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนัก ขายราคาเบาๆนะจ๊ะ

USED LV SAUMUR30
>> 9,900

สวยพร้อมใช้ คาวไฮด์เข้มเนียนเสมอ สายแข็งแรง ข้างในสะอาด ใช้งานทั่วไป ราคาเบาๆ ขนาดกะลังดี จุ เบา ใช้ได้ 2 ด้าน ใช้ง่ายคร่า สุดฮิตมาตลอด ไม่มีตกรุ่น

USED LV AMAZON BAG
>> 9,900
datecode TH0937
อปก -

รุ่น cross body ที่อมตะอีกรุ่นของ LV ใช้งานง่ายได้ทั้งชายหญิง ขนาดใส่ TAB 7 ได้ค่ะ mini ipad ได้ค่ะ
กะลัง สบายๆ ราคา น่ารัก ๆ สภาพโอเคกว่าราคาเลยค่ะ

USED LV BABYlone
>>> 11,900 บาท พร้อมโอนลดเลย 10,000เดียว!!!

ทรงสวย น่ารัก เก๋ๆ สายสะพายยาวพอดี หยิบของใช้ขนาดถือง่ายมาก มีเหนียวช่องในจุดวงหนึ่งไม่ใหญ่ และรอยใช้งานทั่วๆไป
ช่องกลางใช้ได้ปกติ แคนวาสและคาวไฮด์โอเคคร่า ราคาน่ารักๆ มาแต่ตัว มีถุงผ้าแทนให้ค่าใบนี้

USED LV FAVORITE PM
ขาย 19,900 พร้อมโอน ลดเลย 17,900-
อปก ถุงผ้า
รุ่นนี้ใช้แล้วจะชอบ โปรดปรานกันเลยทีเดียว เพราะใช้่ได้หลายโอกาสมาก ทั้งเที่ยวชิล ทำงาน หรือไปงานกลางคืน

USED ALMA Monogram มีมา 3 ใบค่ะ

ALMA Monogram ใบที่ 1
>> 13,900-

Datecode ปี 2000
อปก-
สวยนะ รอยใช้งานประปราย ทรงดี ไม่บุบไม่ย้วย แคนวาสเงา อะไหล่งาม ข้างในสะอาด รุ่นนี้ใช้ง่าย เติมสายสะพายได้ด้วยค่ะ เค้ามีห่วงคล้องสายมาให้เสร็จสรรพ

USED ALMA Monogram PM ใบที่ 2
>> 11,900

datecode ปี 98 อปก -

รอยน้ำประปราย ทรงดี ไม่บุบไม่ย้วย แคนวาสเงา อะไหล่งาม ข้างในสะอาด

USED LV ALMA Monogram Pm
>>>> 10,900
datecode2001
คาวไฮด์เข้มขึ้น แต่โดยรวมยังโอเค ประปรายใช้งาน ทรงสวยไม่ยวบย้วยบู้บี้ น่ารักค่ะรุ่นนี้ ใช้แล้วจะชอบ

USED like NEW LV Sarah monogram wallet
ขาย 16,500- พรอ้มโอน 15,900-
อปก ถุงผ้า การ์ด กล่องลิ้นชัก ถุงกระดาษ
datecode2009

สภาพสวยค่ะ ใหม่มาก ใช่น้อย แคนวาสเงาดี ข้างในงาม อะไหล่ยังดูดี รอยใช้แบบยูสถนอม ไม่มีตำหนิชัดเจน
สวยคุ้มค่ะ ช่องเยอะ ใช้ง่าย มันเลยฮิต รุ่นนี้

noo_pizza
ZONE HERMES/CHANEL และอื่นๆคร่า
FENDI/Gucci/Mulberry/Loewe/YSL/Ferragamo

YSL USED in Mint Condition
YSL Muse2 Crocodile >>
39,500
อปก ถุงผ้าซาติน 2ชั้นของรุ่นสวยกริ๊บเลยค่ะ สไตล์เซเลปต้องใบนี้ หรูเริด อลังการไฮโซมากค่ะ
สวยสะอาด เหมือนใหม่ ราคาของใหม่ไปดวงพระจันทร์ ราคานี้น่ารักมากมาย

USED Hermes Garden Party36
ขาย 27,900 พร้อมโอน 25,900-ถูกน๊า
อปก-
STamp G สภาพสวยค่ะ ทรงแจ่ม สายแข็ง ยังงามมาก รอยใช้งานบางๆทั่วไป มุมมีรอยนิดหน่อย ไม่หนัก ไม่เยินคร่า สวยมากมาย สีเทาดำสุดฮิต ใช้ง่าย จุ ทน เบา ไฮโซแบบสบายๆ ใบนี้เลยน๊า

USED HERMES SCRAF 100% Silk
Mint Condition ขาย>>
5,900 บาทเท่านั้นคร่า ^^
ขนาด 90 x90 ผืนใหญ่เนื้อดี สวยมากค่ะ

สวยปิ๊งเนื้อดี ใช้ได้นาน ผูกผม โพกหัว คลุมไหล่ ผูกเอว ติดเป๋า สารพัดประโยชน์ สวยคุ้มราคาเบาๆแบบนี้จัดเลยค่ะ
มีมา 2 ผืน 2 ลายเท่านั้นคร่า ^^

USED Loewe AMAZONA36 (weekend bag)
ขาย 24,900-
อปก ถุงผ้า
รุ่นนี้ ขนาดนี้ กำลังเหมาะกับการใช้งานค่ะ ถือกำลังสวย เป็น everyday handbag ที่เหมาะในทุกๆโอกาศ แมทช์ชุดง่าย ดูหรูหราและผู้ดีในตัว ถือเป็น signature รุ่นหนึ่งของแบรนด์นี้เลยนะคะ ราคาช้อปโหดร้ายมากค่ะ ขายราคาเบาๆน๊า สภาพสวยโอเค ใช้งานปกติทั่วไป อะไหล่ยังงาม ข้างในสะอาดดีค่ะ ขอดูรูปเพิ่มได้ทุกมุมจ้า

USED Gucci Boston Bag
22,900-พร้อมโอนจัด 19,900-

อปก ถุงกระดาษ+ ถุงผ้า+ แคร์บุ๊ค+ ตัวอย่างหนัง+ การ์ดรุ่น
แถมฟรี ที่จัดระเบียบกระเป๋าของรุ่น

รุ่นหนังปั๊มลาย เหมือน สปีดี้รุ่น empreinte หนังลูกวัวนุ่มๆ ทั้งใบนุ่มมือ รุ่นนี้จะไม่เป็นทรงแข็งนะคะ
จะค่อนข้างนุ่มๆ ทิ้งๆ สีดำ สวยหรู ดูดี เรียบๆ ใช้นาน ขนาดสปีดี้ 30 มุมหนังมีเฟดบ้าง ไม่ถลอก แต่โดยรวมสวยไม่โทรม
ข้างในสะอาด

USED Mulberry Bayswater Choco
ขาย 19,900- พร้อมโอน 17,900-คร่า ถูกก
Signature ของแบรนด์นี้ สวยคลาสสิค อมตะ กับดีไซน์ที่ใช้ได้ทั้งชายหญิง สีเข้าชุดง่าย เรียบหรูดูดี
สภาพดีค่ะ รอยใช้งานทั่วไป มีรอยเปื้อนบ้าง มุมมีรอยใช้งาน หนังสวยดี

ฝากกระทู้ห้องHI Street มี BAO BAO, Please pleate และ COACH คร่า

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3400069&p=1067646138#pt1067646138

USED Chanel Classic Flab 10 นิ้ว โซ่ทอง
Vintage (Diana Flab) Lamb Skin GHW
>>49,900 บาท พร้อมโอนจัด 47,900-

อปก ถุงผ้า

สวยและหายาก ปีล่าสุด Chanel นำรุ่นนี้กลับมาผลิตใหม่ ราคาไปไกลอีกล่ะแสนกลางๆ ใบนี้สภาพดี โซ่ทองlamb skin ดูหรูหรามีราคามากค่ะมีรอยการใช้งานปกติทั่วๆไปตามแบบฉบับยูสหนังยังป่อง สวย ไม่แฟบ ขนาดกำลังสวยเหมาะกับทุกคน
ใช้แล้วจะรัก เราก็มีรุ่นนี้ไว้ใช้ใบนึงเหมือนกัน ขอบอกว่ามันน่ารักมาก
ใส่ของใช้งานได้จริง every day bag ได้เลยค่ะ

USED Fendi Classic Hobo
ขาย 25,900--พร้อมโอนจัดเลย 22,900-HOT!!

สภาพดีมาก มีรอยการใช้งานนิดๆ ผ้า ลาย ชัด อะไหล่มีขนแมวมีรอยบ้างตามปกติ จุ ทรงสวย น้ำหนักเบา
ใช้งานสะดวก
มือหนึ่งซื้อมา 40,000กว่า ใช้ไม่บ่อยค่ะ มาพร้อมถุงผ้าครบ

USED FENDI Natural canvas /Leather
ขาย 24,900- >>พร้อมโอนจัดเลย 19,900-HOT!!

อปก ถุงผ้า
สภาพพร้อมใช้ มีรอยการใช้งานทั่วไป มุมไม่ถลอก ข้างในสะอาดดี เปรี้ยวสวยเกร๋ค่ะ ใบนี้
ราคา FENDI ของใหม่ ทราบๆกันดี ว่าแรงระดับไหน 555

NEW Bottega Veneta
ขาย 16,900 บาท
อปก ถุงกระดาษ กล่อง การ์ด สายหนังรัดกล่อง กระดาษห่อ ครบแบบออกช็อป

เอามาขายราคาเหมือนบินไปซื้อเอง 555 รุ่น multiple 6 cards สวยมาก หนังสาน นุ่ม สวย ทน เหมาะเป็นของขวัญสำหรับคนที่คุณรักหรือตัวคุณเองค่ะ^^มีเอกลักษณ์ ใครชอบกระเป๋าไฮเอนด์หรู คุณภาพดีไม่โชว์ยี่ห้อ แต่ใครเห็นก็รู้ว่าของดีมีราคา ใบนี้เลยค่ะ

เข็มขัด 4เส้น อ้วนใส่ไม่ได้แบ๊ววว

USED LIKE NEW Ferragamo Belt
สีเบจ เรียบหรู ดูดี อะไหล่ทองวิ๊ง สวยมาก
เอว 23-27 เจาะเพิ่มได้อีก ยาว 80 ซม. ราคาเบาๆ >> 3,900-บาท

ferragamoสีดำ วิ๊งๆ สวยมากค่ะ >> SOLD

Gucci สวยๆๆๆๆๆ >> SOLD

PRADA>>>>> 3,900-

noo_pizza
ZONE LV Multicolor และ EPI คร่า

USED LV Priscilla Multicolor
.
SALES >> 29,900-

สวยน่ารัก ใบคุณหนู เป็นรุ่นที่น่ารักน่าชังมากๆ จุด้วยค่ะ
ถือแล้วเกิด รับรอง สภาพสวยงาม การใช้งานบางๆทั่วไป ไม่มีตำหนิหนัก ราคาเบาๆค่ะ
เล่น MC ของใหม่นี่ต้องใช้เงินเยอะนิด ของมือสองสภาพสวย คุ้มกว่าเห็นๆ จัดเลยค่ะ ^^

FRESHY SET
จัด โปรโมชั่นเพื่อให้นำไปใช้คู่กันสวยๆ เกร๋ ๆ น่ารักเติมความสดใสสไตล์คุณหนูไฮโซ ให้ชีวิตนะคะ

Priscilla MC >> 29,900
LV tresor Wallet MC >17,900

รับเป็นคู่ จัดเลยราคาร้อนแรง
>> 44,900 บาทค่า

(ราคานี้ของใหม่ใบเดียวยังซื้อไม่ได้เลยค่า MC Line ราคาไปไกลแตะแสนแล้ว กระเป๋าถือ)

แถมฟรี หูถักน้องพริสอีก 1 คู่ค่า สวยน่ารักฝุดๆ
อปกที่จะได้ในเซต : ถุงผ้าแบบหูรูดของ Pris,หูถัก + กล่องกระเป๋าตังค์ + ถุงผ้ากระเป๋าตังค์

กรณีมีลูกค้าสนใจเป็นคู่ ขออนุญาตให้สิทธิ์คนรับเป็นคู่ก่อนเดี่ยวนะคร๊า เซตนี้ อยากให้เอาไปใช้คู่กัน มันน่ารักมากจีจีน๊า^^

สามารถผ่อนผ่านบัตรกสิกรได้ 0% 3 เดือนด้วยคร่า

USED LIKE NEW ALMA Multicolour
SalES >> 29,900-พร้อมโอนจัด 27,900-
Datecode ปี 2004

อปก ถุงผ้า+ การ์ดเล็ก

นางฟ้าค่ะ ใบนี้ สวยเป๊ะมากมาย คาวไฮด์สวยนวลเนียน สภาพดีงาม ข้างในสะอาด ทรงสวย อะไหล่วิ๊ง เงางาม
แคนวาสชัด ลายดีทุกดอกสวย เลือกลายชมพูเยอะ ตามชอบค่ะ ก้นสะอาด รอยการใช้งานนิดหน่อยจริงๆค่ะ
line multicolour bag ของ lv เป็นกระเป๋าที่หิ้วแล้ว ทำให้บุคลิคการแต่งกายดูมีดีเทลขึ้นมาเชียวค่ะ^^
มัลติคัลเลอร์มือหนึ่ง ราคาแรงมากๆนะคะ สภาพดี ราคาเบ๊าเบา ใบนี้เลยจ้า

กระเป๋าตังค์ สวยๆหลายใบค่ะ

USED LV Porte tresor Multicolor International Wallet.
ขาย 17,900
อปก ถุงผ้า กล่องแข็ง กระดาษห่อของช็อป

สภาพดีงาม ลายชัดเป๊ะ มะมีลอก ใส่การ์ดได้เยอะ ช่องเหรียญพร้อม
ของใหม่มะต้องถามถึงราคา MC ไปราคาโด่งลิบลิ่วค่ะ

USED LV Epi Long wallet 3 fold
SALES 4,900
-

กระเป๋าตังค์ LV ใบยาว ใส่การ์ด ใส่เหรียญได้เยอะ สภาพใช้งาน ขายราคากรุบกริบ
ลายไม้ยังชัด มุมมีรอยการใช้งาน

USED LIKE VERY NEW LV EPI PAPILLON30 แม่ลูกค่ะ>>>
21,900 เท่านั้นค่ะ
ราคานี้ได้ 2 ใบเลยน๊า คุ้มมาก!!!
อปก ถุงผ้า

สภาพสวยงามมากค่ะ สวยกริ๊บ คมชัดเงางาม ไม่สึก ไม่เฟด ไม่ลอก ไม่อะไหรทั้งสิ้น สวยเป๊ะ
หนัง epi ขึ้นชื่อเรื่องคุณภาพของหนังอยู่แล้ว ใบนี้งามมาก ขนาดกำลังดี สวยหรูดูดีค่ะ ขายกันไม่มีลูกยังแพงกว่านี้ ไม่ได้สภาพนี้ด้วย เหอๆ ข้างในสะอาด อัลคอนทูรานุ่มมือค่ะ

USED LV Epi Noe pm
SALES >>9,900 -
อปก -

ขนมจีบลายไม้สีน้ำตาล kanyan fawn ลายไม้ชัดสวย ทรงแข็งไม่สึก ไม่ย้วยไม่เบี้ยว อะไหล่ยังงาม สภาพดี สวยมากมาย มีรอยการใช้งานแบบปกติ บางๆ ไม่โทรม ใช้ได้คุ้มๆสวยๆเลยค่ามีรอยใช้งานตามมุมทั่วไป และด้านในนิดหน่อย

USED LIKE VERY NEW LV Suhali Lockit PM ivory
ขาย 59,900 บาท ใบนี้รูดการ์ดได้ฟรี ไม่มีค่าธรรมเนียมคร่า พิเศษๆๆๆ
datecode 2007

คอ LV รู้ดีนะค๊า รุ่นนี้สวย แพง และหายากขนาดไหน texture หนังแพะมันสวยมาก อะไหล่รุ่นท๊อปๆของ LV สวย ไม่ดำ ไม่ลอกง่ายแบบรุ่นเบสิค สวยไฮโซ ผู้ดีมาก

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3