BALENCIAGA men's day • IGUCCI • LV men wallet • LOEWE wallet • YSL downtown multicolor • อยากได้ต่อมาเลยคราฟฟ
โดย Dektiss
Dektiss
สนใจ PM หรือโทร 086-2828280 ครับ พ่อค้าใจดีครับ

LINE : TERAPABJ

ได้โปรด Cf แล้วอย่า Cc หรือหายเลยนะครับ มีอะไรคุยกันได้ สงสารพ่อค้านะครับ

สินค้าทุกชิ้น ฟรี ส่งลงทะเบียนทั่วประเทศไทย
หรือนัดเจอเพื่อดูของได้ครับ สะดวก สยาม เซ็นทรัลเวิลด์ ครับ

USED BALENCIAGA men's day ปี 2013
สีดำ
สภาพ USED like new หนังยังเป็นกลิ่นหอมหนังเดิม
สายเจาะเพิ่มข้างละ 1 รูครับ เนื่องจากเจ้าของตัวเตี้ยครับ (เจาะที่ร้านนาฬิกาที่ CTW)
วัสดุ หนังแกะทุบ ส่วนอะไหล่ต่างๆเป็น palladium
อุปกรณ์ ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ดต่างๆ หนังตัวอย่าง
ขอขายที่ 26,000 บาท

นาฬิกา iGUCCI
สีดำ
สภาพ 97%
สายเพิ่งเปลี่ยนใหม่จากศูนย์ไทยครับ
อุปกรณ์ กล่อง การ์ดต่างๆ
*ตัวเรือนประกันศูนย์ทั่วโลกถึงเดือนพฤษภาคม ปี 2558 ครับ
*ถ่านสามารถเปลี่ยนได้ฟรีอีก 3 ครั้งไม่มีวันหมดอายุ ที่ร้าน winner time ที่ SQ1 สยาม

ขอขายที่ 28,000 บาท

NEW LOUIS VUITTON wallet
สีดำ
สภาพ Brand NEW
วัสดุ หนัง Epi
อุปกรณ์ กล่อง ถุงกระดาษ
ขอขายที่ 12,000 บาท

USED LOEWE wallet
สีน้ำตาลเข้ม
สภาพ USED 92%
วัสดุ 100% nappa Leather
อุปกรณ์ ถุงผ้า ถุงกระดาษ กล่อง
ขอขายที่ 4,000 บาท

USED YSL รุ่น downtown multicolor WOMEN
สภาพ B+
วัสดุ หนัง+ผ้า
อุปกรณ์ ถุงผ้า YSL การ์ดต่างๆ
ขอขายที่ 31,000 บาท สนใจต่อได้นิดหน่อยอย่าโหดนะครับ
FINAL 26,800 บาท NET

ภายในสะอาดมากครับ

Payment Channel

• ธนาคารกสิกร
บัญชีเลขที่ 738-2-56166-4 ชื่อบัญชี นายธีรภาพ จรานุพงศ์

• ธนาคารไทยพาณิชย์
บัญชีเลขที่ 218-222817-8 ชื่อบัญชี นายธีรภาพ จรานุพงศ์

• ธนาคารกรุงเทพ
บัญชีเลขที่ 855-0-33528-8 ชื่อบัญชี นายธีรภาพ จรานุพงศ์

• ธนาคารทหารไทย
บัญชีเลขที่ 240-2-04843-9 ชื่อบัญชี นายธีรภาพ จรานุพงศ์

*หลังจากโอนเงินเเล้วเเจ้งชื่อธนาคารที่โอน+ชื่อที่อยู่ด้วยนะครับ

SOLD Item

ขอบคุณ SBN ครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3