ขอลบ account ค่ะ
โดย looknut
looknut
เรียน SBN Admin...

ขอแจ้งลบ account looknut ค่ะ เนื่องจากสมัครไว้หลายปีแล้ว อยากลบและสมัครใหม่เพื่อจะเปลี่ยนชื่อใหม่ให้เหมือนกับ IG ค่ะ เวลาโพสขาย ลูกค้าจะได้รู้ว่าเป็นร้านเดียวกันค่ะ

ขอบคุณค่ะ :)
siambrandname
Originally Posted by looknut
เรียน SBN Admin...

ขอแจ้งลบ account looknut ค่ะ เนื่องจากสมัครไว้หลายปีแล้ว อยากลบและสมัครใหม่เพื่อจะเปลี่ยนชื่อใหม่ให้เหมือนกับ IG ค่ะ เวลาโพสขาย ลูกค้าจะได้รู้ว่าเป็นร้านเดียวกันค่ะ

ขอบคุณค่ะ :)

ทำการยกเลิกเรียบร้อยแล้วครับ ขอโทษที่ช้าครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3