ลืม ID ค่ะ
โดย maechaya
maechaya
สวัสดีค่ะทีมงาน Admin รบกวนยกเลิก account หรือแจ้ง User Id เดิม พร้อมรีเซต password ที่ใช้บัตรประชาชนหมายเลข 312xx 00xxx x51 แนบรูปบัตรประชาชนส่งให้ทาง email: [email]siambrandname@gmail.com[/email]แล้วค่ะ หัวข้อ "เรื่องหมายเลขบัตรประชาชนเคยใช้สมัครเป็นสมาชิกแล้วค่ะ.
ส่งจาก email: [email]mayjira65@gmail.com[/email]
ยังรบกวนแจ้งด้วยนะคะ
**ขอแก้ไขค่ะ คือหา id เก่าเจอแล้วค่ะ ยับยั้งการยกเลิกก่อนนะคะ
ขอบคุณค่ะ
[h=2][/h]
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3