แจ้งลบ user ค่ะ :)
โดย ggggg
ggggg
รบกวนช่วยลบ user ggggg นี้ด้วยค่ะ เพราะต้องการเปลี่ยนชื่อ ให้ตรงกับชื่อ ร้านใน ig ค่ะ
พยายามสมัครใหม่แล้วแต่ต้องใช้ เลขบัตรประชาชนของ userนี้
เลยขออนุญาติช่วยลบหน่อยะคะ ^^
ขอบคุณมากๆค่าาา
siambrandname
Originally Posted by ggggg
รบกวนช่วยลบ user ggggg นี้ด้วยค่ะ เพราะต้องการเปลี่ยนชื่อ ให้ตรงกับชื่อ ร้านใน ig ค่ะ
พยายามสมัครใหม่แล้วแต่ต้องใช้ เลขบัตรประชาชนของ userนี้
เลยขออนุญาติช่วยลบหน่อยะคะ ^^
ขอบคุณมากๆค่าาา

ทำการยกเลิกเรียบร้อยแล้วครับ ขอโทษที่ช้าครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3