รบกวนสอบถามเกี่ยวกับกระเป๋า Kathy Van Zeeland ค่ะ
โดย bartendy29
bartendy29
รบกวนนิดนึงนะคะ คือว่าตอนทำงานอยู่ที่ มาเก๊า ได้ซื้อกระเป๋ามา 2 ใบยี่ห้อ Kathy Van Zeeland จาก Venetian โดยคิดว่าเป็น Local Brand เลยไม่ได้มีการดูแลรักษาอะไรมากมายนัก ตอนนี้กระเป๋ามันเก่าและไม่เงาเลย มาทราบว่ามี Shop อยู่ที่ เซ็นทรัล ชิดลม ไม่ทราบว่า จะเอากระเป๋าเข้าไปให้ที่ Shop ดูและแก้ไขให้มันกลับมาเงาเหมือนเดิมได้มั๊ย ไม่ทราบว่าใครพอมีเบอร์ Shop ของ Kathy Van Zeeland ในไทยบ้างรึเปล่า และกระเป๋า Brand นี้ จัดอยู่ใน Hi-end หรือ Hi-street คะ แล้ว Hi-end กับ Hi-street มีความแตกต่างกันอย่างไร เป็นมือใหม่เรืองนี้จริง ๆ ค่ะ ขอบคุณล่วหน้าค่ะ ที่ให้ความกระจ่าง
candiholics
ไม่ทราบว่าเอาเข้าชอปที่ไทยได้มั้ยนะคะ
แต่ของที่อเมริกาเอาเข้าไม่ได้เลย
ลอง apply วิธีการดูแลรักษาหนังพลาสติกดูนะคะ
เพราะของ Kathy จะไม่ได้เป็นหนังแท้ค่ะ

Kathy เป็น high street ค่ะ
bartendy29
ขอบคุณมากค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3