ขอยกเลิก Account ครับ
โดย petepeter
petepeter
เนื่องจากผมเพิ่งสมัครและเพิ่งเริ่มเล่น และได้ทราบว่าต้องชื่อ petepeter ที่ตนใช้ค่อนข้างคล้ายคลึงกับชื่อ account ของสมาชิกท่านอื่น เพื่อป้องกันการสับสนของท่านสมาชิก ซึ่งอาจเกิดปัญหาภายหลังได้ และเพื่อต้องการให้ง่ายต่อการจดจำมากยิ่งขึ้น จึงขอยกเลิก account ดังกล่าว
siambrandname
ทำการยกเลิกแอคเคาท์เรียบร้อยแล้วครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3