หาคนดูแลน้องกระเป๋าค่ะ New Mulberry double Zip Tote, New gucci wallet
โดย vivacutie
vivacutie
New Mulberry Double Zip Tote สี Oak Natural Leather เป็น Calf skin ค่ะ สีสวย สภาพใหม่ค่ะ เก็บไว้ในกล่องอย่างเดียว เอาน้องtwillyพันก็สวย (ตามรูป) ในshopที่พารากอน เป็นแสนอัพค่ะ แต่ขอส่งต่อคนดูแลต่อ89,000ค่ะ --> ลดเหลือ75000บาท net
New gucci wallet bi-fold สีดำ ผ้า canvas เก็บอยู่ในกล่องตลอด ขอส่งต่อ 8900 บาทค่ะ ---> ลดเหลือ7500บาท net ค่ะ
New Mulberry Double Zip Tote สี Oak Natural Leather เป็น Calf skin ค่ะ สีสวย สภาพใหม่ค่ะ เก็บไว้ในกล่องอย่างเดียว เอาน้องtwillyพันก็สวย (ตามรูป) ในshopที่พารากอน เป็นแสนอัพค่ะ แต่ขอส่งต่อคนดูแลต่อ89,000ค่ะ --> ลดเหลือ75000บาท net

• แม่ค้าทำงานประจำ ไม่ได้เป็นแม่ค้าอาชีพ หากสนใจสินค้า

กรุณาโทร.096- 814-1889 ค่ะ (8 โมงเย็น - 4 ทุ่ม)

• สินค้าเป็นของแท้100%ค่ะ หากพบว่าไม่ใช่ของแท้ยินดีคืนเงินเติมจำนวน
  • สนใจขอรูปเพิ่มได้ค่ะ หรือนัดดูสินค้าจริงได้ที่BTSหมอชิต (ขอค่ามัดจำ10%ของราคาซื้อขายนะคะ)
  • CF แล้ว no CCนะคะ

Contented by vivacutie @ Siambrandname

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3