ขอยกเลิกบัญชี Cheezezy_choi3a
โดย Cheezezy_choi3a
Cheezezy_choi3a
ขอยกเลิกบัญชี Cheezezy_choi3a ค่ะ

สาเหตุ : เนื่องจากต้องการเปลี่ยนชื่อใหม่ เพราะสมัครชื่อนี้ไว้นานล้วแต่ไม่ชอบค่ะ ต้องการเปลี่ยนชื่อใหม่ให้ทันสมัยและเป็นชื่อที่มีตัวตนมากกว่านี้ เพื่อลงขายสินค้าใน sbn ด้วยค่ะ รบกวนยกเลิกให้ด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ
siambrandname
หากไม่มีเพื่อนสมาชิกคนใดคัดค้าน การยกเลิกแอคเคาท์ ก่อนวันที่ 29/5/2015 จะทำการยกเลิกแอคเคาท์ครับ
siambrandname
ทำการยกเลิกแอคเคาท์ เรียบร้อยแล้วครับ

ขอโทษที่ช้าครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3