ลดอีก USED ราคาถูกมาก อยากขาย อยากได้ต่อมาขายได้ขาย!!! HERMES JYPSIERE28 150,000!!! ฟรีทวิลลี่ // CHANEL BOY 10" CHEVRON สีetoupe 118,000 // CHANEL BOY BLACK CALF 120,000 // GST 52,000 // CHANEL RED12a 122,000 // VALENTINO 45,000
โดย lil'jubjib
lil'jubjib
ขอชี้แจงกติกาการซื้อขายนะคะ

-ของทุกชิ้นเป็นของใช้ส่วนตัวของตัวเองและครอบครัว ขายเพราะมีเป้าหมายใหม่ ไม่ใช่แม่ค้าอาชีพนะคะ ไม่ใช่แม่ค้าหน้าเลือดค่ะ

-แม่ค้ามีตัวตน มีอาชีพการงานดีค่ะ ไม่คิดโกงใครเชื่อใจได้แน่นอนค่ะ

-แม่ค้าใจดีนะคะ แต่ขอไม่คุยกับลูกค้าที่ต่อราคาแรงหรือมีพฤติกรรมไม่น่ารัก เสียสุขภาพจิตค่ะ

-นัดรับได้ทุกใบค่ะ มัดจำ 2,000บาท สะดวก สยาม,เมกะบางนา,สาทร,พระราม3 ค่ะ หากไม่รับหรือผิดนัดไม่แจ้ง และทำให้เสียเวลาริบมัดจำนะคะ

- ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อนนะคะ

เป็นสมาชิก Siambrandname มาเป็นเวลาหลายปีเพิ่งได้มีโอกาสสมัครเป็น trust member เพื่อลงขายบ้างอะไรบ้างค่ะซื้ออย่างเดียวขอปล่อยบ้างเนาะสมัครtrust member รวดเดียวผ่านนนขอบคุณsbnค่า

[SIZE=7]ติดต่อ LINE ID : tysshop เท่านั้นค่ะ

USED IN PERFECT CONDITION Hermes Jypsiere28

ไซส์ดี สีสวย Gris Pearl Stamp O สภาพดีมาก ไร้ตำหนิ หนังClemence ตั้งเป็นทรง มาพร้อมสาย

สะพาย2เส้น แถม TWILLY!!! อุปกรณ์ Book Dustbag Twilly เอาไปผูกสะพายคล้องสั้นสวยๆ

โอ้ยยย เริ่ดใครเคยใช้จะรู้ใบนี้ตอบโจทย์ แถมราคายังถูกอีกด้วย สำรวจตลาดได้เลย

ขาย 157,000 --- 150,000 บาทNET ราคาถูกสะพรึงค่ะ

USED CHANEL BOY 10" CHEVRON

Boy calf skin holo 209xx คอลเลคชั่นใหม่ล่าสุด สีetoupe สวยหายากค่ะ ใบนี้คนถามเยอะมาก

ขอคนสนใจจริงค่ะ ขี้เกียจส่งรูปให้ไปบูชา ด้านหลังมีรอยกดทับของโซ่เกิดตอนขนส่งสามารถนวด

หนังให้หายได้ค่ะ (มีรูปประกอบด้านล่าง)

อุปกรณ์ครบ! กล่องแม่เหล็ก ริบบิ้น คามิเลีย ถุงผ้า การ์ด แครบุค

ขอขาย 121,500 --- ลดไปเลยนะคะขอคนสามารถจ่ายค่ะ 118,000net*

USED LIKE NEW CHANEL 10' Medium Red 12A

นี่มันสีแดงในตำนานนนน ไซส์10" สุดฮิต สีนี่หายากที่สุดในสามโลก สาวกชาแนลรู้ดี สภาพดีมาก

ไม่มีตำหนิ สีสวยสลบ หนังเต่งตึง มุมไม่มีถลอก โซ่ไม่ดำ

มาพร้อมอุปกรณ์ครบๆ กล่อง การ์ด ถุงผ้า
ขาย CF บาท

USED 95% LIKE NEW CHANEL BOY 10"

Black calf skin RHW Holo 18xx สภาพใหม่ค่ะ มุมไม่มีด้านไม่มีถลอก หนังคาล์ฟแน่นไม่แบนค่ะ

เสปคเทพ มาพร้อมอุปกรณ์ครบ กล่อง การ์ด แคร์บุค ถุงผ้า ถุงกระดาษ ริบบิ้น คามิเลีย

ขอขาย 120,000 บาท

USED LIKE NEW CHANEL JUMBO 12" Black caviar skin

Holo 151xxx กระเป๋าสามัญประจำบ้าน ใบนี้ Double flap สีดำ คาเวีย ของใหม่ราคาไปแสนเก้าค่ะ

สภาพมีมุมถลอกนิดหน่อย แต่หน้าหลังยังสวยค่ะ อะไหล่เงิน คุ้มมากๆซื้อเป็น chanel everyday bag

อุปกรณ์ครบ กล่องแม่เหล็ก ถุงผ้า ดอกคามิลเลีย ริบบิ้น

ขอขาย
CF** อยากได้สภาพกริบเชิญสอยของใหม่ที่ชอปยุโรปราคาขึ้นไปไกลแล้วค่าา

USED in great condition CHANEL GST Beige caviar skin shw

Holo 145xx กระเป๋าห่วงใหม่แล้วนะคะ ขายราคายังกะpst สภาพใหม่ ก้นไม่หัก ใช้น้อยมากค่ะ

ไม่มีตำหนิเลย อุปกรณ์ การ์ด กล่อง ถุงผ้า
ขอขาย 54,000 -- CF บาท net

Valentino Garavani tote bag

หนังเกรนไม่เป็นรอยค่ะ หมุดทองตัดกับกระเป๋าแดงสวยกว่านี้ไม่มีแล้วค่ะ หายากมาก ถือไปไหน

ใครก็มองงง มันสวยวิ้งวับๆๆ กระเป๋าปี2014 อุปกรณ์ครบ สภาพนางฟ้า ในชอปมีค่ะไปลองสะพาย

ดูได้ขายเจ็ดหมื่นแล้วกลับมาสอยใบนี้หารครึ่ง

ขอขาย 45,000 หลุดจองค่ะ อยากได้มาเอาไปเลยค่ะ เพลีย

BALENCIAGA CITY giant shw in BLACK

กระเป๋า Everyday Bag ของจริง Celeb Blogger ต่างประเทศมีทุกคน หมุดใหญ่รุ่นนี้เลิกผลิตแล้ว

ด้วย!!! กระเป๋าสีดำ หมุดเงิน ปี2010 สภาพใช้งาน มุมมีถลอก รับได้ขอรูปเลยค่ะ อุปกรณ์ ถุงผ้า

กระจก อย่างอื่นหาไม่เจอค่ะ เก็บไว้ในตู้เฉยๆไม่ได้ใช้นานมากแล้ว
ขอขาย 27,500 บาท

สินค้าขายแล้ว " BYEBYE "

ขอบคุณ Siambrandname ค่ะ <3
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3