New Chanel earing crystal 2015/ New Prada Tessuto BN1841 /New MCM x-mini backpack with strap beige color/ New Hermes belt chocolate-black....Used Like New Chanel GST
โดย Eieii
Eieii
[INDENT]กติกา การซื้อขายนะค่ะ[/INDENT]
1. สินค้ามีทั้ง มือหนึ่ง และมือสอง ที่แม่ค้าเลือกและใช้เองทั้งสิ้นค่ะ (รอบนี้มีเพื่อนๆ และญาติพี่น้องฝากขายด้วยค่ะ) ทุกชิ้นของแท้แน่นอน ล้านเปอร์เซ็นต์ คอนเฟิร์มด้วยเกียรติของแม่ค้าค่ะ สามารถเข้า catch fake ได้ไม่ต้องขออนุญาติ แม่ค้ามั่นจายยย เพราะ ไม่นิยมของปลอม เริ่ด!!!!
2. ทุกภาพ ถ่ายเองกะมือ ไม่ได้ตกแต่งภาพใดใด เอาให้เห็นกันจะจะไป ว่าตรงไหนเป็นอย่างไร จะได้ไม่มาว่ากันทีหลัง เพราะ ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน คิดให้ดีก่อน ตัดสินใจนะจ๊ะ
3. แม่ค้าใจดี ถ้าสนใจก็โทรมาคุยกันนะค่ะ ขายไหว ก็จัดปายยยยยยย (สะดวกเป็น
Tel. 089-708-0410

กะ whats app ,Line ชื่อ
NUU_Eieii ค่ะตลอด 24 ชม.ไปเลย) ไม่สะดวก PM นะค่ะ!
4. ตกลงราคากันได้แล้ว ก็นัดรับดีกว่านะค่ะ จะได้สบายใจกันทั้ง 2 ฝ่าย พอใจ ก็ค่อยพาน้องเค้า กลับบ้านไปด้วย ^^’
- ไปถึงที่แล้ว ห้ามต่ออีกนะค่ะ แล้วก็ขอเฉพาะคนที่สนใจจริงๆ ไม่ต่อเล่นๆ นะ
- แล้วไอ้ที่ CF แล้วหายนี่ก็อย่าทำ แม่ค้าเสียเวลาค่ะ จรรยาบรร ในการเป็นคุณลูกค้าที่ดี ต้องมีด้วย!!!! แม่ค้าเซ็ง
- ถ้าเงินไม่พร้อม รบกวนแจ้งแม่ค้า ก่อน CF นะค่ะ มา CF กั๊กที่คนอื่นเค้า แล้วบอกเงินไม่พอ นี่ไม่เอานะค่ะ แม่ค้าเสียโอกาส และก็เซ็งอีกค่ะ
- เอาราคาที่พอใจกันทั้ง 2 ฝ่าย แล้วค่อยนัดรับ หรือส่งของค่ะ สะดวกสะพานควาย อารีย์ สยามพารากอน หรือแนวเส้นรถไฟฟ้าค่ะ

5. ขออนุญาติให้สิทธิ์ลูกค้าที่พร้อมโอน และไม่ต่อก่อนค่ะ
6. EMS หรือ ส่งรถตู้ เพิ่ม 100 บาทนะจ๊ะ
7. กรณีเกิดปัญหาต่างๆที่ไม่ได้เกิดจากความผิดของแม่ค้า ขออนุญาติ ยึดเงินมัดจำนะค่ะ

"""ไม่ได้ขายเป็นอาชีพ ขายเพลินๆ เพราะฉะนั้น สินค้าตั้งราคา ไม่ได้เผื่อต่อนะค่ะ ถ้าลดก็ได้นิดหน่อย ขอผ่านลูกค้าที่ต่อโหดๆค่ะ ขอบคุนลูกค้าที่น่ารักทุกท่านนะค่ะ มาสมทบทุน ใบใหม่ให้แม่ค้ากันหน่อยค่าาาา 555"""
----------- NEW ZONE -----------
New: CHANEL Earring 2015
ขอนำเสนอ... คริสตัลวิ้งๆ ทั้งเหลี่ยมทั้งกลม สลับกัน มีลูกเล่นด้วยสีของคริสตัล ที่มีทั้งขาวใส และ รมควันนะจ๊ะ ขนาดประมาณ 1.5cm กะลังดี เคยเอามาขายรอบนึงแล้วไปไวมากบอกเลย ของหายากต้องรีบจัดนะ
อุปกรณ์: ถุงผ้ากำมะหยี่ กล่อง ดอกคามาเลีย ริบบิ้น สำเนาใบเสร็จ

ราคา
: 13,900
บาท Net นะค่ะ ไม่รับต่อราคา ขอคนพอใจราคานี้ค่ะ พิเศษ EMS ส่งให้ฟรีค่ะ

New!!! Prada Nylon Tessuto+Soft CA BN1841 ทรงยอดฮิต สี Corinto น้ำตาล

สีน้ำตาลอะไหล่ทอง แบบนี้ปกติมีขายกัน 2 size นะค่ะ ที่เอามาเป็น size เล็ก ขนาดสะพาย กำลังสวยค่ะ ประมาณ 28 cm. size นี้หายาก มว๊ากกกกนะตัวนี้รุ่นใหม่หูหิ้วจะสูงกว่ารุ่นเก่า และซื้อจาก shop ค่ะ การ์ดการันตี จะมีปั๊มวันที่ด้วย

อุปกรณ์ครบผุดๆ : กระเป๋า Strap การ์ดกระดาษ การ์ดแข็ง ถุงผ้า ถุงกระดาษ ให้หมด ตามรูปเลยจ้า

ราคา:
ราคา: 22,900 บาท Net นะค่ะ ไม่รับต่อราคา ขอคนพอใจราคานี้ค่ะ พิเศษ EMS ส่งให้ฟรีค่ะ

New: Hermes Belt Chocolate/Black
ขอนำเสนอ... ของเพิ่งมาใหม่เลยจ้า เข็มขัดสวยๆ สำหรับคุณลูกค้าที่ชอบความไม่ซ้ำซากจำเจ หัวเก๋ size 95 สีนำ้ตาลเข้ม-ดำ เพิ่มความหรูหรา เก๋ไก๋ ให้ today look ของคุณ

อุปกรณ์
: ถุงผ้าหุ้มหัวเข็มขัด กล่อง
ริบบิ้น ถุงกระดาษ

ราคา
: 29,900
บาท สนใจติดต่อเจ้าของโดยตรงนะค่ะ K'ต่าย 088-0222421

USED Like Very New: CHANEL GST สีเบจ
ขอนำเสนอ... กระเป๋าดี สภาพเยี่ยม Hologram 15500133 นำน้องเป๋าไปอาบน้ำที่ momoko มาให้แล้วนะค่ะ ตอนนี้เอี่ยมสะอาด พร้อมอยู่บ้านใหม่หล่ะค่า ตัวกระเป๋าเป็นทรง ตอนถ่ายไม่ได้ยัดที่จัดทรงกระเป๋านะค่ะ ไม่ขาดไม่ถลอก ไม่มีดูดสี ไม่มีรอยปากกา สติ๊กเกอร์กันรอยตามห่วงทั้ง4 และ ซิปเล็กข้างในยังอยู่ค่ะ สติ๊กเกอร์ Holo ติดแน่นภายในสะอาด จะมีตำหนิก็ร่องรอย ตามการใช้งานตามปกติ ดูตามรูปได้เลยค่ะ ถ่ายหน้าบ้าน แสงค่อนข้างสว่างนะค่ะ ตัวกระเป๋าจริงจะเบจกว่าในรูปสีเหมือนตอนออกชอป ไม่มีเพี้ยนค่ะ
อุปกรณ์
: กระเป๋า การ์ด Hologram ถุงผ้า ดอกคามาเลีย กล่อง

ราคา
:
65,900>>>5ึ7,000 NET EMS +100 ลงทะเบียน +50 บาทนะค่ะ

New: MCM X-mini backpack with strap beige color ตัวใหม่ล่าสุด
ขอนำเสนอ... กระเป๋าน่ารัก mini size เพิ่งมาใหม่เลยจ้า สำหรับคุณลูกค้าที่ชอบความไม่ซ้ำซากจำเจ แนวๆ แบบ character ชัดต้องจัดค่ะ!!!! ขนาด 17x21x9 cm สาย Strap มี 2 เส้นนะค่ะ ยาว 110cm สามารถ ปรับเปลี่ยนการใช้ได้หลากหลายสไตล์ ทั้งสะพายข้างแบบใช้ strap เดียว สะพายเป้ แบบใช้ 2 strap และแบบอื่นๆอีกเยอะค่า เนื่องจากสายแต่ละเส้นปรับระดับความยาว และถอดออกได้ด้วย อเนกประสงค์มาก จนแม่ค้าต้องจัดมาเอง 1 ใบอิอิ^^' ขอดูรูปตอนสะพายได้นะค่ะ ถ่ายคู่กะ LV Alma BB ให้เห็นว่า กะทัดรัดน่ารัก แต่จุ ผุดๆค่า สติ็กเกอร์ที่ logo ยังติดอยู่ค่ะ

อุปกรณ์
: กระเป๋า 2 Strap การ์ดต่างๆ ถุงผ้า
ถุงกระดาษ ให้ใบเสร็จตัวจริง ลงวันที่ 28/03/2015 ไปเลยค่า ซื้อภายในสิ้นเดือน April นี้ แถมฟรี พวงกุญแจ MCM ตามภาพนะค่ะ

ราคา
: SOLD

New: CHANEL Brooch

ขอนำเสนอ... ของเพิ่งมาใหม่เลยจ้า เข็มกลัดสวยๆเพิ่มความหรูหรา เก๋ไก๋ ให้ today look ของคุณ SOLD ALL

USED Like Very New: CHANEL MADEMOISELLE
MEDIUM สี Salmon แดงอมส้ม collection ล่าสุดเลยค่า
ขอนำเสนอ... กระเป๋าดี สภาพเยี่ยม แม่ค้าใช้เอง ถนอมสุดๆ Hologram 17ึ7xxxxx หิ้วนับครั้งได้ ออกงาน กะช๊อปปิ้ง ในห้างเบาๆ น้องเป๋า สีแซลมอล แดงอมส้ม เปรี้ยวจี๊ดสะใจ สะพายแล้วเด่นมั่ก ขอรูปตอนสะพายนอกรอบดูก่อนได้นะค่ะ สวยมากจิงจิง เป็นหนัง caviar ค่ะ ท๊น ทน หนังทุกช่องเต่งฟู สวยงาม สี่มุมกระเป๋า สวยกริ๊ป ไม่ถลอกเลยแม้แต่น้อย ข้างในสะอาด อะไหล่ตัวโลโก้ขนแมวแทบไม่มี ดูจากรูปได้ค่ะ ถ่ายเอียงกระทบแสงไฟแล้วยังไม่ค่อยเห็นเลย สภาพเหมือนของใหม่มากๆค่า

อุปกรณ์
: กระเป๋า การ์ด Hologram ถุงผ้า ดอกคามาเลีย ริบบิ้น กล่อง ถุงกระดาษ สำเนาใบเสร็จค่ะ

ราคา
:
SOLD ค่ะ
สภาพกิ๊ก แทบไม่มีริ้วรอยจริงๆ มือ1ขายกันเกือบ9หมื่นหล่ะจ้า ราคานี้คุ้มมากจ้า

New: MCM

กระเป๋าน่ารัก สีจี๊ดจ้าด อีกใบ เพิ่งมาเลยจ้า สำหรับคุณลูกค้าที่ชอบความไม่ซ้ำซากจำเจ แนวๆ แบบ character ชัดต้องจัดค่ะ!!!! ใส่การ์ดได้ 9 ใบ แถมมีช่องเยอะแยะแบบจุสุดๆ สีออกแนวแดงอมส้มนะค่ะ สติ็กเกอร์ที่ logo ยังติดอยู่ค่ะ ถ่ายคู้กะ LV Zippy ให้จะได้พอทราบขนาดค่า

อุปกรณ์
: กระเป๋า การ์ดต่างๆ ถุงผ้า
ถุงกระดาษ

ราคา
: SOLD thx. naka
[สินค้าราคาพิเศษ การ์ด ไม่ลงวันที่นะค่ะ]

****SOLD ZonE สินค้าบางส่วน ที่ขายไปแล้วนะค่ะ****

ดูแล้วชอบตัวไหนติดต่อมานะค้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบ ของดีราคาถูก มาช่วยสมทบทุนของใหม่กันหน่อย แม่ค้าใจดี โทรมาคุยกันก่อนได้^^'

ขอบคุณคุญลูกค้าทุกๆท่านนะค้า ++++
ขอบคุณพื้นที่ดีดี Love U SBN ค่า ^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3