โล๊ะกรุ+ลงของใหม่แต่ราคาused: New Prada BN1841 ราคาไม่ถึง2หมื่น, Balenciaga City, mini City, Balenciaga First ,Prada Nylon สีดำ, LV clutch, Burberry Signature bag, Prada BL0822, นาฬิกา Amani สายหนังสีชมพู
โดย bearbeerbig
bearbeerbig

New!! Prada BN1841 อุปกรณ์ถุงผ้า การ์ดแข็ง การ์ดอ่อนและแคร์การ์ด ขนาดกว้าง8.5นิ้ว*ยาว11นิ้ว เป็นรุ่นใหม่ที่หูหิ้วยาวขึ้นแล้วค่ะ ได้มาจากยุโรปปลายปี2014 ขอขายราคาusedไปเลย 19,990 บาทเท่านั้นจ้า (ร้านอื่นขายกัน24,xxx อัพนะจ้า) ย้ำว่าของใหม่ ไร้ตำหนิจ้าาาา

Used in good condition : Prada BL0822 ปี2012 สีAntico ของจริงสวยหรูแนวคุณหนูมาก หนังทั้งใบ ขนาดประมาณ Lv speedy ban 35 อุปกรณ์ สายยาว ถุงผ้า การ์ดแข็ง การ์ดอ่อน แคร์การ์ด สภาพใช้งานทั่วไป มุมไม่ถลอก อะไหล่ทองยังวิ้งๆค่ะ ราคาเต็ม 4หมื่น ขายแค่ 21,900 บาทค่า

Used Balenciaga City สีGlycine หมุด rose gold ปี2012 ขนาด 14.8*9.4*5.5 นิ้ว อุปกรณ์ กระจก ถุงผ้า การ์ดปี ป้ายกระเป๋า ตัวอย่างหนัง สภาพมีตำหนิเล็กน้อยตามการใช้งาน สีเฟดบ้าง ขายราคาโล๊ะ 24,999 บาทคะ Pre-order ของใหม่ 5 หมื่นอัพ ชอปไทย 8 หมื่นแล้วค่ะ

Used Balenciaga first สีน้ำตาลอ่อนปี2010 สภาพดีค่ะ สีนี้แต่งตัวง่ายมาก หนังยังหอมชุ่มฉ่ำ มุมไม่ถลอกแต่สีจางลงเล็กน้อย อุปกรณ์มีถุงผ้าบาเลน(ลืมถ่ายรูปค่ะ สภาพใหม่ค่ะ) สายยาว กระจก การ์ดปี ป้ายแท๊ก ขายราคา SOLD บาท (ของใหม่4หมื่นอัพค่ะ)

Used in good condition : Balenciaga mini city ปี 2014 สีชมพูนมหมุดทอง อุปกรณ์ถุงผ้ากับสายยาว ขาย 26,900 บาทจ้า

Used like New!! Prada nylon สีดำอะไหล่ทอง รุ่น BN1903 สภาพดีเลยค่ะ อะไหล่ทองวิ๊งๆ ไม่มีตำหนิ เป็นสภาพใช้งานทั่วไป ไม่มีถลอกหรือลอก อุปกรณ์ สายยาว ถุงผ้า การ์ดแข็ง การ์ดอ่อน แคร์การ์ด ขาย SOLD บาทค่ะ

Used Burberry canvas bucket แบบเดียวกับที้จวนจีฮุนใช้เลยค่ะ ถือได้3แบบ cross body ได้ด้วย อุปกรณ์สายยาวและกระเป๋าลูก(อยุ่ด้านในกระเป๋า) ขายราคาโล๊ะ 5,500 บาท (ของใหม่สองหมื่นอัพจากเวป Burberryน้าาา)

Used in good condition LV milla clutch azur DC AA0111 ขนาด 9 x 4.3 x 0.4 inches โดยรวมยังใหม่ กลิ่นยังหอม อะไหล่ทองวิ๊งๆ น่ารักมากๆ อุปกรณ์ กล่อง ถุงผ้า ราคา SOLD บาทค่ะ ตั้งแต่ 1 เมษายน หลุยส์ขึ้นราคาอีกแล้ว เพราะงั้นรีบสอยด่วนเลยจ้าา

New!! EMPORIO ARMANI AR5588 Women's Girls Square Steel Watch Purple Leather Pearl Dial ป้ายเหลือง ของใหม่ ไม่มีตำหนิ ไม่มีรอยขนแมว ขนาดหน้าปัด 25*23 mm ได้มาเรือนเดียวตอนลดที่อเมริกา ราคาถูกมากๆแค่ 4,900 บาทคะ

สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 1000%
ซื้อสินค้าแล้วไม่รับเปลี่ยน หรือคืนทุกกรณี ยกเว้นสินค้าไม่แท้ค่ะ ยินดีคืนเงินทั้งหมด

สนใจส่งLINEเข้ามาสอบถามได้ค่ะ นัดรับได้ แม่ค้าใจดีค่ะ^^
LINE ID : fonfytamonwan
หรือ 085-1356625

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3