TM: used like new 'PRADA ALMA BB PEONIA'
โดย Winz
Winz
ขายกระเป๋า Prada Alma BB (25 cm) สี Peonia (ชมพูเข้ม)
สภาพนางฟ้า มีรอยเล็กน้อยตรงซิปด้านนอกทั้ง 2 อัน ส่วนอื่นๆ เนียบกริ๊บค่ะ
กระเป๋าแม่ค้าใช้เอง ใช้น้อยมากค่ะ
อุปกรณ์มี สายยาว การ์ด ใบเสร็จ ถุงผ้า ถุงกระดาษ
ราคา sold บาท

อยากได้รูปมุมไหมเพิ่มเติมบอกได้ค่ะ
เอาเข้าห้องตรวจสอบได้เลยไม่ต้องขออนุญาต
แม่ค้าเป็น Trusted member ไม่โกงไม่หายแน่นอนค่ะ
นัดดูของได้แถวพระราม 3 กับ แจ้งวัฒนะ และพื้นที่ใกล้เคียง หรือส่ง EMS ฟรี
ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะคะ นอกจากจะพบว่าเป็นของปลอม (ซึ่งเป็นไปไม่ได้ค่ะ)

ขอบคุณ SBN ค่ะ

----- SOLD ITEMS -----
Prada Saffiano Lux Cammeo 33
Prada Saffiano Vernic Royal 25
Balenciaga City GSH
Fendi FS 498 Sunglasses
Coach Hamilton Black Leather Carry All Bag
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3