พี่ครับผมสมั้ครไปสองสามวันแล้ว ทำไมไม่มีใครตรวจเลย
โดย brandnamesuperior
brandnamesuperior
:confused: สมัครไปนานแล้วครับ แต่คิวยังอยู่เท่าเดิมอยู่เลยแล้วผมก็ลงขายไม่ได้อ่าครับ
KAT
รออีกนิดนะคะ ไม่นานค่ะ
siambrandname
ขออนุญาต ย้ายกระทู้มา เนื่องจากโพสต์ผิดห้องนะครับ

ตอนนี้ เนื่องจากมีผู้สมัครเข้ามาเยอะครับ ขอรบกวนเพื่อนสมาชิกรอสักหน่อยครับ ทีมงานฝั่งตรวจสอบข้อมูลสมาชิกกำลังทำงานอยู่ครับ

ขอบคุณครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3