ช่วยทีครับ อยากโพสขายแต่ทำไมโพสไม่ได้ครับ
โดย aongistopper
aongistopper
อยากขอความช่วยเหลือทีครับ ผมสมัครid นี้มานานแล้ว และผมอยากจะโพสขายในห้อง Hi-end
แต่พอเข้าไปไม่เห็นปุ่มให้กด New Post เลย แต่อย่างเข้ามาให้ห้องนี้อะมี เลยอยากถามว่าถ้าต้องการจะโพส ต้องทำอย่างไรครับ
มีลิงค์แนะนำไหมครับ ขอบคุณมากครับ
nucha
ที่คุณ post ข่ายไม่ได้ เพราะ SBN เริ่มบังคับใช้นโยบาย ดังด้านล่าง
ดังนั้น คุณต้องสมัครเป็นสมาชิกแบบ TM หรือ CM ก่อน โดยสมัครที่ลิงค์นี้นะคะ
http://siambrandname.com/forum/trustreg.php

"สมาชิกที่ เป็น Trusted Member (TM) และ สมาชิกที่เป็น Citizen Member (CM) เท่านั้น ที่มีสิทธิ์ ในการตั้งกระทู้ขาย ทุกประเภท และ ทุกๆห้องสำหรับซื้อขาย ทั้งในชุมชน Siambrandname และ SBNTown"

ในวันอาทิตย์ที่ 16 มิถุนายน 2556 เวลา 1.00 น.

อ่านรายละเอียดเพิ่มเติม >>คลิ๊กที่นี่<<

Originally Posted by aongistopper
อยากขอความช่วยเหลือทีครับ ผมสมัครid นี้มานานแล้ว และผมอยากจะโพสขายในห้อง Hi-end
แต่พอเข้าไปไม่เห็นปุ่มให้กด New Post เลย แต่อย่างเข้ามาให้ห้องนี้อะมี เลยอยากถามว่าถ้าต้องการจะโพส ต้องทำอย่างไรครับ
มีลิงค์แนะนำไหมครับ ขอบคุณมากครับ
chnam0002
สำหรับคนที่อยากทำSEO หรือหา Backlink
backlink
backlink
backlink
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3