แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเทอร์คอยส์ชิ้นไหนของแท้?
โดย Turquoise_Lover
Turquoise_Lover
แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเทอร์คอยส์ชิ้นไหนของแท้? ชิ้นไหนเป็นแค่ก้อนพลาสติก? หรือชิ้นไหนเป็นแค่หินย้อมสี? ครั้งหน้าจะเล่าให้ฟังถึงวิธีตรวจสอบครับ

Contented by Turquoise_Lover @ Siambrandname

siambrandname
เป็นกระทู้ที่ให้ความรู้ ที่มีประโยชน์มาก

ขอบคุณครับ
siambrandname
ขออนุญาตรวมรวมบทความ ตอนต่างๆ ที่เกี่ยวกับ Turquoise ของคุณ Turquoise_Lover ให้เพื่อนๆ ได้ติดตามอ่านกันนะครับ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3