TM:ลดราคาจ้า กระเป๋าKate Spade พร้อมส่งลดเหลือ3900บาททุกใบค่ะ
โดย prettypink
prettypink
กระเป๋าสตางค์Kate Spadeจากอเมริกา 3,900บาท ถูกกว่าช็อปไทยมากๆค่ะ
-สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม ติดต่อได้ที่ line : vita04
-ส่งฟรีละทะเบียน หรือนัดรับที่BTSนะคะ
-แม่ค้ากำลังเปิดร้านใหม่ เข้าไปตามอัพเดตสินค้าราคาพิเศษได้ที่ ig: bemykate นะคะ

ของจริงทุกใบค่ะมีใบเสร็จจากช็อปอเมริกาค่ะ
กระเป๋าหนังแท้สีชมพู ซิปรอบกระเป๋า ดูดีและทนทานมากค่ะ
ราคา: 3,900 บาท

วัสดุ: หนังแท้ (สีชมพูringwald pink)
รายละเอียด:
กระเป๋าซิป, ใส่บัตรได้12ใบ, ใส่ธนบัตรได้2ช่อง, ช่องซิปใส่เหรียญ
ขนาด:
3.9"h x 7.6"w x .8"d

กระเป๋าหนังแท้สีเขียวคลาสสิก ซิปรอบกระเป๋า พิมพ์โลโก้ Kate Spade สีทอง ดูดีและทนทานมากค่ะ

วัสดุ: หนังแท้ (สีเขียว bright emerald)
รายละเอียด:
กระเป๋าซิป, ใส่บัตรได้12ใบ, ใส่ธนบัตรได้2ช่อง, ช่องซิปใส่เหรียญ
ขนาด:

กระเป๋าหนังแท้สีส้มแดงสุดแซ๊ป ซิปรอบกระเป๋า ติดหมุดโลหะKate Spade สวย ดูดี รุ่นยอดนิยมของสาวๆนิวยอร์คค่ะ

วัสดุ: หนังแท้ (สีส้มแดง tamale red) รุ่นนี้ออกสีส้มนีออนนะคะ
รายละเอียด:
ขนาด:

กระเป๋าหนังแท้สีฟ้าอ่อน เปิดปิดด้วยกระดุมโลหะ ช่วยจัดระเบียบกระเป๋าให้ใช้งานสะดวกค่ะ

วัสดุ: หนังแท้ (สีฟ้า celeste blue) ปั้มโลโก้สีทอง
รายละเอียด:
กระเป๋าพับ, ใส่บัตรได้12ใบ, ใส่ธนบัตรได้2ช่อง, ช่องซิปใส่เหรียญ
ขนาด: 4''h x 8''w

กระเป๋าหนังแท้สีแดง❤️ พับตามแนวยาว ปิดด้วยแถบแม่เหล็กปักหมุดป้ายKate Spade สวยดูดี ใช้ประโยชน์ได้ครบสุดๆไปเลยค่ะ

วัสดุ: หนังแท้ (สีแดง empire red) ปักโลหะสีทอง
รายละเอียด:
กระเป๋าพับ, ใส่บัตรได้13ใบ, ใส่ธนบัตรได้4ช่อง, ช่องใส, ช่องซิปใส่เหรียญ
ขนาด:3.5''h x 6.6''w x 0.5''d

กระเป๋าหนังแท้สีชมพู ติดโลโก้โลหะสีทองของKate Spade พับตามแนวยาว ปิดด้วยแถบแม่เหล็กปักหมุด ช่องเยอะใส่บัตรได้เต็มที่ค่ะ

วัสดุ: หนังแท้ (สีชมพู ringwald pink) ปักโลโก้โลหะสีทอง
รายละเอียด:
กระเป๋าพับ, ใส่บัตรได้13ใบ, ใส่ธนบัตรได้4ช่อง, ช่องใส, ช่องซิปใส่เหรียญ
ขนาด: 6.6''h x 3.5''w

ติดต่อได้ที่ Line: vita04
รีบๆกันนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3