ขายด่วน|||| BE ME, charlotte ronson ,d isaya sleeping pills, amata, topshop, b-witch
โดย candiholics
candiholics
มือใหม่หัดขายค่ะ เคยเป็นแต่คนซื้อ ตกดีเทลตรงไหนบอกได้เลยนะคะ ของพวกนี้ใช้เองค่ะ แต่เอาไปเอามากลายเป็นกองอยู่ในห้องสะงั้น
รายงานสภาพตามจริงค่ะ concern ตรงไหนอย่างไรบอกได้เลย ต่อรองได้ค่ะ

สนใจตัวไหน หรืออยากได้รูปเพิ่มเติม ติดต่อ line/whats app ที่ ID candiholics เลยนะคะ
หรือ [email]kany7891@gmail.com[/email] 0842733247

มีบัญชี SCB ค่ะ ไปรษณีย์ส่งลงทะเบียนให้ค่ะ รวมค่าส่งในราคาสินค้าแล้วเลยค่ะ (EMS +50 บาท)รบกวนให้ที่อยู่ชัดเจนนะคะ

1. Bubble Print Silk Dress with Ruffle Frill Front Dress จาก Merry-Goes-Round collection ค่ะ size US6
เคยใส่ 2 ครั้งค่ะ น้ำหนักลดใส่ไม่ได้แล้ว ราคาซื้อ 9xxx ขอขาย 3800 ค่ะ

3. Hayworth Stud Sandal ของ Charlotte Ronson size 6 ค่ะ เป็นหนังสีดำนะคะ ส้นสูง 4 นิ้ว ซื้อมา 10,000บาท ขอปล่อย 3000บาทค่ะ สภาพตามรูปเลยค่ะ เคยใช้ 3 ครั้ง

4. BE ME เปิดปลายเท้า สีครีมค่ะ เบอร์ 36 สูง 4 นิ้ว เคยใส่ครั้งเดียว ขาย 1500

5. เดรส b-Witch clothing verona dress สีฟ้า size sค่ะ ใส่ 2ครั้ง ซื้อมา 1890 ขาย 1000ค่ะ

6. เดรสเปิดหลัง topshop น่ารักมากค่ะ เป็นลูกไม้ตกแต่งเลื่อมและริบบิ้น size us2 ซื้อมา 80 USD ส่งต่อ 1000ค่ะ

7. เดรส sleeping pills overdoze เป็น size L แต่เอาไปร้าน fixit กลายเป็น M ค่ะ ส่งต่อ 1500ค่ะ

8. กระโปรง sleeping pills size S เอวต่ำนะคะ ส่งต่อ 800 บาท

9. กระโปรง Amata sloppy skirt หน้าสั้น หลังยาวค่ะ freesize ไม่เคยใส่ แต่มีรอยเปื้อนดำๆด้านหน้าค่ะ ตามรูปเลย ซื้อมา 1990 ส่งต่อ 900บาท

1
2
3