My first review of DVF Diane Von Furstenberg coat
โดย atiarne
atiarne
อันนี้เป็นเสื้อโค้ทซื้อมาเกือบ2ปีแล้ว ยังไม่ได้ใส่ไปเที่ยวเลย ตัวนี้เป็นตัวที่รักที่สุด อิอิ (จขกท.มีเสือโค้ทเยอะมากค่ะ)
เป็นรีวิวแรกของเราค่ะ
เราเป็นคนบ้าเสื้อโค้ทมากค่ะ ถึงแม้จะอยู่เมืองร้อน แต่ใจมันไปอยู่เมืองหนาวอ่ะ อิอิ
และเราเป็นแฟนคลับของคุณป้า DVF ด้วย เพราะรู้สึกเสื้อผ้าแบรนด์นี้สวยมาก
เลยลองเอามาให้เพื่อนๆดูนะคะ
ที่ไทยมีขายที่พารากอนกับเซ็นทรัลชิดลมอ่ะค่ะ
เราไม่ได้เป็นหน้าม้าน้าาาา แค่ชอบเฉยๆ
^^

Contented by atiarne @ Siambrandname

artcheer32
เสื้อสวยแฮะ แวะไปดูให้คณแฟนดีกว่า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3