แง้....ช่วยเลือกทีค่า........เลือกไม่ถูกT-shirtผ้าพันคอklosetจูเลียส
โดย tanyar
tanyar
:mad:งบน้อยอะคะยังไม่เคยมีทั้ง2อย่างเลย
ถ้าราคาผ้าพันคอกับเสื้อยืดมันเท่ากัน
จะตัดสินใจเอาอันไหนก่อนดีคะ
.........
รบกวนช่วยตัดสินใจทีคะ
wckook
เราว่าเอาผ้าพันคอก่อนดีกว่า
มันใช้ match ได้หลายชุดน้า
nonglilly
มาเชียร์ผ้าพันคอจ้า
เท่าที่จำได้ผ้าพันคอ890
เสื้อยืด1250
tanyar
:confused:ผ้าพันคอถูกกว่าเสื้อยืด..แล้วไมถึงดีกว่าอะคะ
Limitededition
ยกมือให้กะผ้าพันคอค่า
ใส่ได้กะหลายๆ ชุด แค่ใส่กะเสื้อกล้ามสีพื้นๆ ก้อเก๋แล้วค่า
ส่วนมากของเราก้อเก็บ accessories พวกสร้อย แหวน ผ้าพันคอ
ใส่ง่าย ใส่ได้บ่อย
^^
nonglilly
Originally Posted by tanyar
:confused:ผ้าพันคอถูกกว่าเสื้อยืด..แล้วไมถึงดีกว่าอะคะ

ผ้าพันคอ เนื้อผ้าดีกว่า
ใช้ได้ทั้งพันคอ พาดคอ ผูกกระเป๋า โพกหัว

เสื้อยืดใส่ได้อย่างเดียว เป็นผ้ายืดดดดดดดด เก่าเร็วกว่าด้วย

ทั้งหมดนี้ความคิดส่วนตั๊ว ส่วนตัวจ้า
namnamnam
[SIZE="3"]
ผ้าพันคอ อีกเสียงค่ะ!
อย่างที่ทุกคนว่า มันแมชได้เยอะ ได้ทุกชุดกว่าเสื้อ
ถูกกว่าด้วย :)
Lookie09
เห็นด้วยจ้า ผ้าพันคอดีกว่าจ้า
tanyar
ขอบคุณทุกความเห็นเลยค่า
ต้องรีบตั้งตาCFผ้าพันคอให้ได้คะ

***สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ***

("."):cool::cool::cool::cool:
llNinKieZll
มาช้าไปรึเปล่าน๊า

มาเชียร์ผ้าพันคออีกเสียงค่ะ

แถมอีกนิด สีเทา สวยไม่แพ้สีขาวเลยน๊า (เห็นคนขายสีเทากันเยอะ)

เรามีทั้งผ้าพันคอ และเสื้อกล้าม สีเทา ใส่แล้วสวยมากๆ mix กับเสื้อผ้าง่ายมากๆ ^^
princess
ผ้าพันคอจ้า
primz
เป็นเหมือนเราเลย มาเชียร์ผ้าพันคอค่ะ
เพราะเราก็ซื้อแต่ผ้าพันคอมาหลายผืนและ
งบหมดซื้อเสื้อทู๊กที ผ้าพันคอเป็นอมตะ ใช้ได้บ่อยและนานนนน อิอิ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3