เพิ่งรู้ตัวว่าโดนโกง แม่ค้าแจ้งว่าพี่สาวฝากขาย ส่งของสภาพเยิน ทีแรกเหมือนอยากจะรับผิดชอบ สุดท้ายหายตัวไปแบบเนียนๆ
โดย Jaygee
Jaygee
ขอลบนะคะ ขอให้เวรกรรมจงตามนางไปค่ะ
ขอบคุณค่ะ
ibuilt
แย่เลยค่ะ เจอเหตุการณ์แบบนี้ ขอให้ได้เงินคืนไวๆนะคะ
Jaygee
ขอบคุณมากนะคะ คุณ Ibuilt
****นางไม่ยอมคืนเงินค่ะ ให้เราเอากระเป๋าไปฝากร้านขายเอง แต่พอถามเรื่องสวนต่างราคาที่ต้องขายขาดทุน นางก็เงียบไปเรยค่ะ
กล้าบอกว่าพรีมาแค่เดือนเดียวแล้วมาลงขาย ใช้ไปไม่เกิน 3 ครั้ง พูดได้ไม่มีละอายใจ สุดยอดจิงๆคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3