*********ขี้เห่อกันจริงจริง ไปเล่นของใหม่กันหมด น้อยใจแล้วนะคะ ห้องนี้มีผู้ดูแลมั๊ยเอ่ย เพื่อน ๆ หายไปไหนกันหมดคะ ขอเสียงหน่อยจ้า วู้ ๆๆๆๆ*********
โดย cottonchef
cottonchef
ไม่เห็นมีใครค่อยมาโพสต์ห้องนี้เลยโพสต์ไปก็ไม่มีใครตอบ น้อยใจแร้วน๊า แฟนพันธุ์แท้หายไปไหนกันหมดคะ ไม่คึกคักเลย
เงียบเหงา เงียบเหงา รู้เลยว่า เบอร์ 5 กันจริง ๆ ไม่ค่อยจะเห่อเลย ไปอยู่กันที่ Social Group กันหมด ลัลลากันมั๊กมาก ^____^

ห้องคุยนอกเรื่องจ๋า อย่าเพิ่งน้อยใจไปนะจ๊ะ เค้าไปกันเดี๋ยวเดียว เดี๋ยวก็กลับมาเมาส์กันใหม่ คือว่าเรื่องมันมีเยอะ
เลยไม่รู้จะลงห้องอะไร อิอิ ไปก่อนน๊า แวะมาทักทายเพื่อน ๆ ค่า

คุณ pepsi 5510 คุณพี่ดิว คุณ hut2211 คุณ prezzo ขอคาราวะค่า
แฟนพันธ์แท้จริง ๆ :)

ไปจริง ๆ แล้วจ้า nite nite ka ;)
ting_ja
ติ่งยังอยู่ค่ะ แวะมาอ่านเรื่อยๆ แต่ไม่ค่อยตอบค่ะ ตอบเท่าที่รู้อ่ะค่ะ

ไม่ต้องเหงาค่ะ ยังมีเพื่อนอยู่น่ะค่ะ
pepsi5510
ยังอยู่ตรับ...
ไม่ได้หนีไปไหน เหอๆๆๆๆ วนเวียนอ่านกระทู่เพื่อนๆ

เผื่อมีใครหลงเอา น้อง panerai มาขาย 55555 จะได้คว้าได้ทัน ...

ก็มีไปเปิด ห้อง buddha pra ไว้เหมือนกัน แบบให้ความรู้เรื่องพระเครื่อง แต่ ตงไม่ค่อยมีเพื่อนๆไปสมัคร 5555

:):):)
Lukkai
[SIZE="4"]ยังอยู่ห้องนี้เหมือนกันคะ
wannit
[SIZE="5"]ยังแวะมาเฃดูอยู่เรื่อย ๆ ค่ะ แต่กว่าจะเข้าได้ ต้องค่อยๆ อ่าน เพราะตอนนี้ห้องเยอะอ่ะ:D
PREZZO
เข้ามาอ่านบ้างครับ แต่บางอันก็จะไม่ได้ตอบเท่านั้นเอง

ปล. ช่วงนี้ผี LV เข้าสิงครับ หาโน่นหานี่วุ่นวายไปหมด เสียเงินแล้วสบายใจ อิอิ:D
clumsylady
วนเวียน เอ๊ย..แวะเวียนมาดูเป็นระยะๆ ค่า
แต่ตอนนี้ ห้องเยอะมาก บางวันดูไม่ครบเลยอ่ะ
asiaticia
มาแล้ว มาแล้ว อย่าเพิ่งน้อยใจหนีไปไหนกันเน่อ แวบไปดูของสวยๆงามๆยั่วน้ำลายบ่อยช่วงสามสี่วันนี้:p
cottonchef

แค่นี้แหล่ะค่ะ ที่อยากจะบอก ตอนนี้ก็เห่อห้องอื่นอยู่เหมือนกัน

ขอบคุณเพื่อน ๆ มากมากนะค๊า:D

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3