Harrods ในครอบครอง
โดย ceehrt
ceehrt
พอดี เห็นมีคนอยากให้โพสรูป Harrods แต่ลายเราเป็นลายใหม่ ๆ ไม่ใช่ลายเก่าอ่ะค่ะ แต่ขออวดหน่อยนะ ลายอาจธรรมดา เห็นได้ทั่วไป แต่เราชอบทุกใบนะเอ้อ......จะเห็นว่าลายเค้กมีทั้ง size M และ L เหอะ ๆ
niji_niji
สามใบเค้ก น้ำชาแถวกลางน่ารักจริงๆค่ะ
wawe
ใบล่างสีน้ำตาลลายสวยแปลกตาดีค่ะ
beau_nanzle
[SIZE="3"]ชอบใบสีน้ำตาลล่างขวา กับสีชมพูซ้ายบนจังเลยคะ
makeberry
ชอบใบน้ำตาลล่างที่มีรูปทหารเหมือนกันค่ะ
ลายคลาสสิคดีค่ะ
ไว้มีมาเพิ่มแล้วเอามาโชว์อีกน๊า
ขอบคุณค่า
Tukta Janes
The light green one is cute. also the brown one is look good. We went Harrods a few time before I know the Harrods bag....SO SAD :(
BQQW
แต่ละใบนี้สวยงามทั้งนั้นเลย ขอบคุณนะจ๊ะที่เอารูปมาลงให้ดูกาน อย่างน้อยก็มีคนที่ใช้ Harrods เพิ่มขึ้นอีก 1 คน อิ อิ สวยงามดี เด๊วจะถ่ายของเรามาแจมบ้างแล้วกาน เราก็ชอบ Harrods มากนะ
natchada9
มีหลายใบมากๆ สวยทุกใบเลยค่ะ

เราเองก็มีลายเค้กเหมือนกัน ลายนี้หวานดีนะคะ^^
bandalee
ชอบเหมือนกันเลยค่ะ สมัยก่อนสะสมเลยล่ะ ส่วนใหญ่จะซื้อแต่ลายที่เป็นหมีคะ

ในทู้นี่โดดเด่นที่สุดน่าจะเป็นชมพู หวานมาก ๆ
pinkky
กระเป๋าสีลูกกวาด น่ารักมากค่ะ
BQQW
แอบเข้ามาดัน กระทู้ อิ อิ มีแต่คนชอบสีหวานๆ เนอะ แต่เราก็ชอบลายหมีแบบ คุณ bandalee ถ้าไม่รบกวนคุณ bandalee ช่วยถ่ายรูป Harrods ที่มีในครอบครอง มาอวดพวกเราหน่อยนะคับ จาได้อิจฉาบ้าง เพราะว่าลายเก่าๆไม่มีขายแล้ว แบบหายากมากๆเลยนะคับ:cool:
Eif
ชอบลายหมีเหมือนกันคะ แต่มีไม่เยอะ
คิดว่าใบที่ชอบที่สุดก็ลายหมี Paddingtonคะ น่ารักดี
เคยมีสีฟ้าอ่อน แต่ตอนนี้เหลืองอ๋อยไปแล้ว
ว่างๆจะถ่ายรูปมาโชว์คะ
Auto
Originally Posted by BQQW
แต่ละใบนี้สวยงามทั้งนั้นเลย ขอบคุณนะจ๊ะที่เอารูปมาลงให้ดูกาน อย่างน้อยก็มีคนที่ใช้ Harrods เพิ่มขึ้นอีก 1 คน อิ อิ สวยงามดี เด๊วจะถ่ายของเรามาแจมบ้างแล้วกาน เราก็ชอบ Harrods มากนะ

(^o^) คุณ BQQW สาวก Harrods ตัวจิงงงงง อิอิ... ผมชอบใบสีชมพูนะ ดูหวานแหววดีคัฟ แต่ยังไม่เคยมีซักใบเลยน๊อออ อยากมีบ้าง อะไรบ้างจัง ?
cake_love
งามขนาดดดดดดดดดดด........
nita
ใบสีชมพูสวยหวานซะ..
little_monster
ชอบแถวกลางทั้งแถวเลยค่ะ :)
cutiezee
ชอบ harrods ลายหมี เดี๋ยวจะถ่ายรูปมาลง
BQQW
มานั่ง รอ คนใจดี ถ่ายรูป Harrods มาให้ ดู อิ อิ ............. ชื่มชม
njoyoo
^^
น่ารัก น่าใช้ทั้งน้านเลยค๊าาาา
london-fashion
ชอบ HARRODS เหมือนเค้าเลยอ่ะ เห็นลายใหม่ที่มีน้องแพนด้ารึยังค่ะ น่ารักมากๆตอนนี้ในเว็บ harrods เค้าขึ้น out of stock อยู่ค่ะ

เค้าสั่งลายใหม่ๆมีขายทีไร ต้องได้เก็บไว้ใช้เองใบนึงทุกทีเลย
boazzy
มีแต่สีหวานๆ น่าใช้จังเลย~~
เราก็ชอบ HARRODS เหมือนกันค่ะ แต่คงเยอะสู้เจ้าของกระทู้ไม่ได้แน่ๆ
sybirail
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
kim-juu
น่ารักและน่าใช้ทุกใบเลยค่ะ...
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3