TM :: ON SALE!! ลงของเพิ่ม + ลดราคาลงอีก! (New & Used) " HERMES BAGS " BIRKIN, KELLY, PICOTIN, MINI KELLY, KELLY SHOULDER, TRAVEL BAG, JIGE CLUTCH CROCO ของสวยทั้งกระทู้ค่าา // และ 15C CHANEL MINI 8" และ 7" SAC BLACK CAVIAR GH
โดย Yamrollib
Yamrollib

L
ITTLE NOTICE.

●● (NEW) สินค้าซื้อจาก Shop ค่ะ ทั้งในประเทศและต่างประเทศ ตรวจเช็คสินค้าอย่างละเอียดทุกชิ้นก่อนลงขายค่ะ ของแท้แน่นอน
●● (USED) ของส่วนตัวใช้เองค่ะ ของที่บ้าน และมีของเพื่อนๆฝากขายบ้าง ขอยืนยันว่าทุกชิ้นเป็นของแท้ล้าน%
●● สินค้าทุกชิ้น ถ้าไม่มั่นใจ สามารถนำเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยโดยที่ไม่ต้องขออนุญาติค่ะ
●● หากลูกค้า CF ไว้แล้ว กรุณาชำระเงินภายใน 2 วันค่ะ ขอให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนเงินก่อนนะคะ
●● ขอผ่านสำหรับคนที่ต่อโหดๆนะคะ เห็นใจแม่ค้านิดนึงค่ะ ต่อมาถ้าขายได้ก็ขายให้เลยค่าา
●● ไม่รับเปลี่ยน - คืนสินค้า ทุกกรณีนะคะ เพราะมั่นใจว่าขายของแท้ 100% กรุณาตรวจสอบสินค้าอย่างละเอียดก่อนรับของกลับค่ะ
●● หากต้องการนัดรับสินค้า กรุณาโทรมานัดวัน/เวลา/สถานที่กันก่อนค่ะ หรือ จัดส่งสินค้าทางไปรษณีย์ ฟรี EMS ค่ะ
●● นัดรับสินค้าอย่างเดียว ไม่นัดดูนะคะ ยกเว้นสินค้าที่เป็นมือ 2 (Used) หรือของมีตำหนิ สามารถนัดดูของก่อนได้ค่ะ

CONTACT ME.

ติดต่อ สอบถาม ขอดูรูปเพิ่มเติม
TEL * WhatsApp 088-990-2286

Email:
brandname.usedncarry@gmail.com

LINE:
None

+++
สินค้าชิ้นไหนที่ขายไปแล้ว ขออนุญาติลบรูปออกนะคะ +++

NEW
HERMES Watch in Gris Elephant Matte Crocodile PHW with Diamonds

COME WITH: Full Set with Box, Certificate Paper and Receipt
ของใหม่ อุปกรณ์ครบเซตนะคะ ซื้อมายังไม่เคยใช้เลยค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆทั้งสิ้น แค่ลองใส่แล้วไม่เหมาะกับตัวเองค่ะ
ของแท้จาก shop 100% มีใบเสร็จนะคะ ราคา shop เกือบ 500,000 บาทแล้ว ,, วันนี้ Sale 50% และรับของใหม่ไปเลย สนใจขอดูรูปเพิ่มเติมได้เลยจ้า

Hot Price: 495,000 >> SALE! 250,000.-

NEW
HERMES
Jigé Clutch PM 29 cm. Sanguine Matte Niloticus Croco [Stamp Q]
COME WITH:
Full Set with Box * no receipt
Price: 350,000.-

UNUSED
HERMES Birkin 30 Cacao Shiny Niloticus Croc PHW [Stamp K]
COME WITH:
Dust Bags, Key Set
CONDITION: 99%
กระเป๋าใหม่มากกกๆค่ะ สภาพ 100% เลยก็ว่าได้ แค่ถือหิ้วกลับมาไทยค่ะ ยังไม่เคยใช้เลยนะคะ ไม่มีตำหนิค่ะ สนใจขอดูรูปเพิ่มเติมได้เลยค่ะ
Price: 1,450,000.-

NEW
HERMES Kelly 28 Gris Elephant Matte Niloticus Croc GHW [Stamp R]
COME WITH: Full Set with Box and Receipt
Price: 1,850,000.-

NEW
HERMES Birkin 25 Orange Togo GHW [Stamp R]
COME WITH: Full Set with Box and Receipt
Price: - Reserved -

NEW
HERMES Birkin 25 Orange Togo PHW [Stamp R]
Price: SOLD

NEW
HERMES Kelly 25 Rouge Pivoine Togo PHW
[Stamp R]
COME WITH:
Full Set with Box and Receipt
Price: 560,000 >> SALE! 509,000.-

NEW
HERMES Kelly 25 Rouge Pivoine Togo GHW
[Stamp R]
COME WITH:
Price: 540,000.-

NEW
HERMES Kelly 28 Black Togo GHW [Stamp R]
Price: 590,000.-

NEW
HERMES Kelly 28 Black Togo PHW [Stamp R]
Price: 550,000.-

NEW
HERMES Kelly 28 Gold Togo PHW [Stamp R]
Price: 530,000.-

NEW
HERMES Kelly 28 Feu Clemence GHW [Stamp R]
COME WITH:
Price: 540,000 >> SALE! 509,000.-

NEW
HERMES Picotin PM (18 cm.) Red Brique Clemence PHW [Stamp R]
COME WITH:

Price: 83,000.-

● USED LIKE VERY NEW ITEMS ●

USED HERMES Kelly 28 Rose Jaipur Candy Epsom Inside Gold GHW [Stamp P]
COME WITH:
Box, Dust Bags, Key Set, Strap
CONDITION: 95%
กระเป๋าสภาพดีและใหม่มากกๆค่ะ สีชมพูอมส้มสีสวยสดมากกๆค่ะ ด้านในเป็นสีทอง (gold) ค่ะ หนังยังแข็งเป็นทรงสวยเป๊ะ
กระเป๋าไม่มีตำหนินะคะ
ขอบมุมกระเป๋าไม่มีรอยถลอก บัคทองอ่อน Permabrass นะคะ สนใจขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ
Price: 510,000.-

USED
HERMES Birkin 25 Bordeaux Shiny Porosus Croco
with Special Diamond Buckle [Stamp K]

COME WITH: Full Set with Box * no receipt
CONDITION: 97%

กระเป๋าใหม่มากกๆค่ะ เหมือนใบใหม่เลย ใบนี้แทบไม่ได้ใช้เลยค่ะ เก็บอย่างเดียว ไม่มีตำหนิเลยค่ะ สวยทุกจุด
กระเป๋าไม่มีรอยขีดข่วนใดๆทั้งสิ้น มาพร้อมกับความอลังการด้วย บัคเงิน และ กุญแจ ฝังเพชร เลอค่าสุดดดๆ!!

Price: 4,000,000 >> SALE! 3,800,000.-

USED
HERMES Birkin 35 Bordeaux Shiny Porosus Croco PHW [Stamp I]

COME WITH: Full Set with Box * no receipt

กระเป๋าใหม่มากกๆค่ะ แทบไม่ได้ใช้เลยค่ะ เก็บอย่างเดียว ไม่มีตำหนิเลยค่ะ สวยทุกจุด สีไวน์แดงสะท้อนแสง
พิเศษตรงที่มีเฉพาะในหนัง Porosus เท่านั้น เลอค่ามากๆค่ะ ขอปล่อยราคาเบาๆ ใครได้ไปบอกเลยคุ้มค่ากับราคาค่ะ

Price: 1,350,000 >> SALE! 1,200,000.-

THANKS A LOT KA SBN.

THANKS FOR VISITED MY THREAD :')

Yamrollib
** ลงของเพิ่ม ต่อจากกระทู้ด้านล่างนะค่าา **

NEW
15C CHANEL Classic Mini 8" Black Caviarskin GHW-Vintage
HOLOGRAM:
206xxxxxx
COME WITH:
ใหม่ล่าสุด! คลาสสิค 8" ของซีซั่นล่าสุด 15C หนังคาเวียร์สวยม๊ากกก ดูมีมิติชัดเจน หนังเต่งฟู พิเศษสุดๆกับอะไหล่ทองแบบวินเทจ
สีทองจะเข้มกว่า เงากว่า สวยกว่า และแพงกว่า Matte ค่ะ ,, ใครที่ตามหาอยู่รีบเลยนะคะ สำหรับคอลฯนี้เริ่มหายากแล้วนะคะ ด่วนค่ะ มีมาเพิ่ม 2 ใบค่ะ

Price: 105,000.- (ขายแล้ว 1 เหลือ 1 ใบสุดท้ายค่ะ)

NEW
15C CHANEL Classic Mini 7" Sac in Black Caviarskin GHW-Vintage
HOLOGRAM:
204xxxxxx
COME WITH:
ตามล่านางมาจนได้ค่ะ Classic 7" Sac 15C หนังคาเวียร์ สีดำ สวยม๊ากกก เพิ่มความ Rare เข้าไปอีกกับอะไหล่ทองแบบวินเทจ
สีทองจะเข้มกว่า เงากว่า สวยกว่า และแพงกว่า Matte ค่ะ ,, ใครที่ตามหาไซส์นี้อยู่ รีบเลยนะคะ ว่าง 1 ใบสุดท้ายค่ะ

Price: 89,000 >> SALE! 80,000 Net.

USED
HERMES Birkin 30 Black Togo GHW [Stamp R]

กระเป๋า Stamp R นะคะ ใหม่มากกๆค่ะ สภาพดีมาก ซื้อมาเมื่อกลางปีที่แล้วนะคะ (2014) มี copy ใบเสร็จให้ค่ะ
กระเป๋าใช้งานน้อยและใช้รักษามากๆ หูจับตั้งสวย ไม่มีตำหนิน้า ขอบและมุมกระเป๋าไม่มีรอยถลอกค่ะ ภายนอกและภายใน
สะอาดค่ะ
อาจมีร่องรอยการใช้งานบ้างทั่วๆไปนะคะ สนใจขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ ,, (ตอนนี้ New Stamp R ดำบัคทอง 600,000+ แล้วน้า)
Price: 530,000.-

USED
HERMES Birkin 30 Black Togo PHW [Stamp J] * VIP STAMP.
COME WITH: Dust Bag, Key Set

CONDITION: 90%
Super Rare! Super Special! ใบนี้พิเศษและหายากสุดดดดๆ! พิเศษตรงที่ Stamp แตกต่างจากกระเป๋า hermes ทั่วๆไป
ไม่ใช่ HSS (Horse Shoes Special Order) แต่มันพิเศษมากกว่านั้น คือไม่สามารถสั่งทำได้ และหาซื้อไม่ได้ตามท้องตลาดทั่วไปนะจ้ะ
กระเป๋าที่เป็น VIP Stamp พิเศษ ทาง Hermes จะทำเพื่อมอบให้ผู้ที่เป็นบุคคลสำคัญ หรือเจ้าของ เท่านั้น! ซึ่งมีแค่ไม่กี่ใบในโลก
และมีแค่ไม่กี่คนที่ได้ถือ และ 1 ใบในนั้น อยู่ตรงนี้แล้วค่ะ บอกเลยว่าเลอค่าสุดๆ!! ,, กระเป๋าสภาพดีมากกกๆ ใช้น้อยและส่วนมากเก็บค่ะ
ทรงยังตั้งสวย หูจับตั้งสวย และหนัง togo สีดำเงา สวยมากกก ขอบและมุมกระเป๋ายังไม่ถลอก บัคเงินมีรอยขนแมวนิดหน่อยค่ะ
กระเป๋ามีการใช้งานทั่วไปน้าา ,, พิเศษ หายาก และราคาดีมากๆ
ใครสนใจขอดูรูปเพิ่มเติมได้เลยค่ะ
Price: 390,000.-

USED
HERMES Kelly 32 Black Togo GHW [Stamp P]
COME WITH:
Dust Bags, Rain Coat, Key Set, Strap
กระเป๋าใหม่มากกกกๆค่ะ ใบนี้ใช้ไป 2-3 ครั้งเองค่ะ ลองใช้แล้วมันใหญ่เกินไปสำหรับตัวเองค่ะ กระเป๋าไม่มีตำหนินะคะ ขอบและมุมสวยไม่มีรอยถลอก
บัคเกิลทองพร้อมพลาสติกซีลครบทุกจุดค่ะ ภายในสะอาดเอี่ยม ใครได้ไปราคานี้คุ้มสุดๆ เหมือนได้ใบใหม่เลยค่ะ
สนใจขอดูรูปเพิ่มเติมได้เลยจ้า

USED
HERMES Birkin 30 Natural Sable Togo GHW [Stamp R]
COME WITH: Dust Bags, Rain Coat, Card, Key Set

CONDITION: 98%
ใบนี้ใช้ไปต่างประเทศแค่ครั้งเดียวค่ะ ใช้ระวังและรักษามากๆ กระเป๋าสภาพดีและใหม่มากกๆค่ะ หนังยังแข็งเป็นทรงสวยไม่บุบสลายค่ะ
กระเป๋าไม่มีตำหนิ
ไม่มีรอยถลอก สติ๊กเกอร์กันรอยซีลครบค่ะ ภายในสะอาดเอี่ยม ,, Stamp R ราคาดีๆค่ะ สนใจขอดูรูปเพิ่มเติมได้จ้า

USED
HERMES Birkin 35 Gold Togo PHW [Stamp I]
COME WITH: Full Set * no box

กระเป๋าสภาพดีเลยค่ะ หนังยังแข็งและตั้งเป็นทรงสวยอยู่ค่ะ ขอบและมุมกระเป๋าไม่มีรอยถลอก บัคเกิลทองมีรอยขนแมวนิดหน่อยค่ะ
กระเป๋ามีการใช้งานทั่วไปนะคะ ภายในสะอาดค่ะ ขอปล่อยต่อราคาดีๆเลยจ้า ใคร
สนใจขอดูรูปเพิ่มเติมได้เลยค่ะ
Price: 309,000.-

USED
HERMES Kelly 20 Midnight in Navy Blue Box GHW (Vintage) [Stamp Z]
COME WITH: Box, Dust Bag, Strap

CONDITION: 85 - 90%
Mini Kelly ไซส์ 20 ค่ะ เป็นกระเป๋า Crossbody รุ่นวินเทจ สามารถใช้เป็น everyday-bag ได้เลยค่ะ ใช้งานง่ายค่ะ จะหิ้วไปไหนด้วยก็ได้
ตอนนี้หาซื้อยากมากๆๆนะคะ สภาพโดยรวมมีการใช้งานทั่วๆไปค่ะ ด้วยความที่หนังเป็นหนัง Box และเย็บนอกด้วย จึงทำให้กระเป๋าแข็งแรง
ทนทาน เป็นทรงสวยตลอดเวลา ขอบและมุมกระเป๋ายังไม่ถลอกค่ะ ภายในสะอาด บัคทองมีรอยขนแมวค่ะ ใครสนใจขอดูรูปเพิ่มเติมได้เลยจ้า
Best Price: 170,000.-

USED
HERMES Kelly Shoulder 40 in Etoupe Clemence PHW [Stamp L]
COME WITH: Dust Bag, Key Set

เป็นกระเป๋าสะพายไหล่นะคะ จะถือเป็น handbag ก็ได้ค่ะ (ไม่มีสายสะพายยาวให้อยู่แล้วนะคะ) size 40 cm. รุ่นนี้ทำไซส์เดียวนะคะ
แบบเดียวกับที่คุณเอ ศุภชัยใช้ค่ะ คุณเอใช้สีส้มค่ะ ใบนี้สภาพดีมากกๆ ไม่มีตำหนิเลยค่ะ ขอบมุมกระเป๋าสวยไม่ถลอก
buckle ยังซีลสติ๊กเกอร์อยู่นะคะ ภายในสะอาดค่ะ หูจับตั้งสวย ใช้งานน้อยและเก็บรักษาอย่างดีค่ะ สนใจขอดูรูปเพิ่มเติมได้เลยจ้า

Best Price: 270,000.-

USED
HERMES Foue Tout PM in Chocolate Balenia Leather [Stamp F]
COME WITH: Dust Bag

กระเป๋าสภาพดีมากค่ะ หนังยังแข็งและตั้งเป็นทรงสวยเป๊ะ กระเป๋าหนังทั้งใบนะคะ ภายในก็เป็นหนังค่ะ ขอบและมุมยังไม่ถลอกค่ะ
อะไหล่เงิน ภายในสะอาด มีแค่การใช้งานทั่วๆไปค่ะ ,, Size ประมาณ 30 cm. ค่ะ ใช้งานง่ายจ้า ใคร
Price: 55,000.-

USED
HERMES Victoria 50 Canvas + Maroon Leather TravelBag [Stamp H]
COME WITH: Dust Bag, Tag

กระเป๋าใช้วัสดุผ้า canvas ของ Hermes + หนังสีน้ำตาล Maroon นะคะ สภาพดีและใหม่มากกกกๆค่ะ ใบนี้ใช้น้อยมากค่ะ
ขอบและมุมกระเป๋าไม่มีรอยถลอกเลย สะอาดทั้งภายนอกและภายในเลยค่ะ ผ้าไม่สกปรกค่ะ
Price: 78,000.-

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3