กระเป๋า GREYHOUND ORIGINAL สีดำ น่ารัก รอยยิ้ม สดใส สวยงาม ราคามิตรภาพ
โดย Champbords
Champbords
COLOR="#0000CD"]กระเป๋าใบนี้ สภาพ 98% มีตำหนิ เล็กๆ ตรงตัว G เล็กมาก แทบมองไม่เห็นครับ เป็นของจาก outside shop greyhound ครับ
เอนกประสงค์มาก ใส่เงิน ใส่ Book Bank ใส่ บัตร ใส่เครื่องสำอางค์ ได้หมด
ราคาเต็ม 1990 ขอขายแค่ 590 เท่านั้นครับใหม่มากครับ มีถุงกันฝุ่นแนบให้ด้วยครับ ป้ายราคาห้อยครับ :cool:

[IMG] [/IMG]:D
[IMG] [/IMG]:mad:
[IMG] [/IMG]:wink:
[IMG] [/IMG]:neutral:
[IMG] [/IMG]:grin:
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3