Prada Prada Prada
โดย HoneyNP
HoneyNP
[INDENT]กติกาเล็กๆน้อยๆนะคะ (=^;^=)

* สินค้าซื้อ แล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนไม่ว่ากรณีใดๆ
*ขอความกรุณาอย่าต่อแรงๆนะคะ แม่ค้าตกใจค่ะ ต่อแล้วหายก็ไม่น่ารักนะคะ ขอความเห็นใจด้วยค่ะ
* ไม่สะดวกติดต่อทาง PM ค่ะ เพราะไม่ค่อยได้เช็ค
* สามารถโทรติดต่อที่เบอร์ 086-669-2699 or Whatsapp or Line มาก็ได้นะคะ
* โทรคุยสะดวกช่วงเวลา 8:00 - 22:00 น. ค่ะ
* แม่ค้าทำงานประจำหากโทรไม่ติดรบกวน SMS เบอร์ไว้แล้วจะติดต่อกลับค่ะ
* สินค้าเป็นของแท้ 1,000 %ค่ะ เป็นของส่วนตัวใช้เอง และของพี่สาวค่ะ เข้าห้อง Catch Fake ได้เลยโดยไม่ต้องขออนุญาติค่ะ
* อยากได้รูปมุมไหนเพิ่มเติมแจ้งได้เลยค่ะ
* ไม่รับ CF ปากเปล่านะคะ มัดจำ 2,000 และนัดรับสินค้าภายใน 2 วันค่ะ
* CF แล้ว CC ขออนุญาติไม่คืนมัดจำนะคะ คิดให้ดีก่อนต้ดสินใจค่ะ

* นัดส่งสินค้าได้ที่ ห้าง Central แจ้งวัฒนะ หรือ The Mall งามวงศ์วานค่ะ หรือแล้วแต่ตกลงค่ะ
* EMS เพิ่ม 100 บาทค่ะ

[SIZE=7]
1) Used Prada Black Nylon Gold Chain
[SIZE=7]@8,300 THB
[SIZE=7]---> [SIZE=7]Final price @ 5,999 ค่ะ!!!

รุ่นยอดนิยมค่ะ เรียบหรูด้วยโซ่ทอง ใช้ง่าย match กับทุกชุด [SIZE=7]^^
[SIZE=7]อุปกรณ์: Card

[SIZE=7]Sold Items
Brand New !!! LV SP 30" AZUR @ Sold ค่ะ
เป็นกระเป๋าสามัญประจำบ้าน ลุคคุณหนูสุดๆค่ะ must have^^
อุปกรณ์:
1.ใบเสร็จตัวจริง วันที่ 6 Aug 2012
2.ถุงผ้า
3.การ์ด 2 ใบ
4.แม่กุญแจยังห่ออยู่ในกระดาษ ทั้งแม่และลูกอยู่ในกล่องใส่กุญแจอยู่เลยค่ะ
5.กลิ่นหอมกลุ่นของหนัง เย้ายวนให้มาลิ้มลองค่ะ

BRAND NEW!!! PRADA LONG WALLET (SAFFIANO METAL ORO PEONIA)
Price @ Sold ขอบคุณคุณ เอื้อยค่ะ ลูกค้าน่ารักมากๆ

L 18.7 H 10.5 cm
อุปกรณ์ครบมากๆค่ะ:
1. กล่อง
2. Ribbon
3. ถุงกระดาษ
4. ใบเสร็จตัวจริง
5. Card
6. ภาพตาม Link เลยค่ะ
http://pic.free.in.th/id/36781968a72...8c784bbea53f46

Used LV NVF MONO MM --> Sold out ค่
(ขอบคุณคุณทรายลูกค้าที่น่ารักมากค่ะ)
อุปกรณ์: มีถุงผ้าให้ค่ะ, ใบเสร็จตัวจริง, แถมหูถักให้ด้วยค่ะ
สภาพ 95% cowhide เข้มขึ้น 1 step ไม่มีตำหนิใดๆที่ตัวกระเป๋า อะไหร่สีทองวิ้งๆค่ะ หูยังตั้งได้ค่ะ ภายในสะอาดมากมาก ไร้ร่องรอยใดๆ ได้ไปคุ้มค่ะ

Used Prada Wallet Peonia @ Sold !!! ถูกสุดใน SBN
(ขอบคุณคุณพรทิวา ว่าที่คุณแม่ผู้น่ารักค่ะ)
[SIZE=7]
[SIZE=7]ถูกกว่าของใหม่ครึ่งๆเลยทีเดียว [SIZE=7]ภายในสะอาดมากๆ อะไหล่ทองวิ๊งๆอยู่เลยไม่ลอกไม่จางค่ะ มีรอยตามมุมเล็กๆเท่านั้นค่ะ โดยรวมยังสวยเหมือนใหม่จ้า ได้ไปคุ้มอย่างบอกใคร อิ อิ

[SIZE=7]อุปกรณ์ครบค่ะ: (ตามภาพเลยจ้า)
[SIZE=7]1. กล่อง
2. Card
3. ถุงกระดาษ
4. ผ้าห่อกระเป๋า
5. กระดาษห่อกระเป๋า

Used Chanel Black Quilted Patent Leather Gold Medallion Tote Bag @ Sold [SIZE=7]รา
[SIZE=7]คาตอนนี้ไปไกลกว่า 8x,xxx แล้วค่ะ ขนาดกระเป๋าพอเหมาะ ใส่ของได้เยอะมากๆ หนังยังฟูเต่งตึง หูตั้งแข็ง ภายในสะอาดไม่ลอกไม่เหนียวค่ะ Hologram sticker ติดแน่นค่ะ รีบมาจับจองกันเลยค่ะ^^
[SIZE=7]
อุปกรณ์:
Hologram sticker 4xxxxxx

Used Gucci
[SIZE=7]@SOLD[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]!!!
(ขอบคุณคุณเพ็ญนภาค่ะ)

มีพวงกุญแจสีทองน่ารักๆห้อยด้านหน้ากระเป๋า เก๋ๆไม่ซ้ำใคร จุของได้เยอะ ขนาดเท่า NVF เลยทีเดียว
อุปกรณ์: -

ขอบคุณ SBN มากๆค่ะ และขอบคุณคุณลูกค้าที่น่ารักทุกท่านที่สนับสนุนและเข้ามาเยี่ยมชมจ๊ะ

[/INDENT]
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3