แอบเข้ามา !! Review ด้วยคน with Lc ตอน..??
โดย Balenciaga
Balenciaga
[SIZE="2"]แอบเข้ามา !! Review ด้วยคน with Lc ตอน..??
ตอนนนน Music Fest @ Hun Hin With Longchamp

อิอิ ไม่เคยมา Show off เลย เป็นน้องใหม่ ยังไงฝากด้วยนะฮะ :p:p

[SIZE="2"]ไปได้ทุกที่จริงๆ แต่วันนั้น มันเป็นอะไรที่ลุยมากๆเลยฮะ ทั้งกลัวน้ำ ตอนไปดู Concert บลา ๆๆๆ ฮ่า ๆ

[SIZE="2"]นิดนึงส์ วันนั้นไม่รู้เป็นอะไร มันพร้อมใจฟ้า กันมาหมด ;););)

[SIZE="2"]สภาพเลยเป็นอย่างที่เห็นฮะ คือต้องแบกหน้าไปขอถุงพลาสติกมาจากในงาน ตอนนั้นจะกลับแล้ว เลยถือของออกมาหมด แต่ยังอยากสนุกต่อ เลยตามใจเพื่อน ฮ่า ๆๆๆ [ผมไม่ถือถุงดู concert งี้ตลอดงานนะฮะ อย่าเข้าใจผิด แฮะ ๆ :D:D]

[SIZE="2"]ไว้ว่าง ๆ จะมา show off ใหม่นะฮะ ฮ่า ๆๆ
ไม่ทราบว่าผิดกฎอะไรรึป่าว เพราะเห็นห้องอื่นๆ show off แต่ของใหม่
??? :!::!:

[SIZE="2"][SIZE="3"]ขอบคุณ SBN ฮะ ที่ให้ Show
mimi
เก๋มากเลยจ้า LC ไปได้ทุกทีจิงๆๆเนอะ ^o^
oum_ja
[SIZE="3"]LC เค้ามาแรงจริงๆ งามมากค่ะ:D
Tukta Janes
Longchamp is every where .....:D
aum
ตามมาดูอีก น่ารักจังจ้า
ไว้มารีวิวอีกน้า จะคอยดูค่ะ;)
WiWiaN_LV_BN
[SIZE="4"]ชอบใจรูปสุดท้ายที่สุดค่ะ จะกระเป๋าBrandไหนๆ
ก้อต้องยอมให้น้องถุงยี่อห้อก๊อบแก๊บ ชนะเลิศไปเลยค่ะ:D
ปล.ขอคาราวะกับความพยายามในการถือ lc ลงน้ำจิงๆค่ะ อิอิ
give759
ชอบจริงๆ Bag cover Longchamp กันน้ำเนี้ย สุดๆๆๆๆเลย...อิอิ
Ohh
LC หรือ ก๊อบแก๊บบบบ เริ่ดดีคะเนี้ยะ 555+

LC ลุยไปได้ทุกทีจริงๆ เนอะ :D
pt.power
หุหุ ไอเดียเก๋จิงๆค่ะ

ไม่งั้น LC ไม่เหลือกลับบ้านแน่เรยย ยย
coolyea
เริ่ด มากค่ะ คุณน้อง :D
YUi ka
ชอบรูปสุดท้ายจังเลยค่ะ และนับถือในความพยายามที่จะสนุกกับเพื่อนๆ;)
เอารูปและเรื่องราวที่น่ารักแบบนี้มาแบ่งปันกันอีกนะคะ
sugusza
อู้ยยยย..
เคยทำเหมือนกันเลยค่ะ สดๆร้อนๆ เมื่อวันเสาร์ ที่มีพายุบุกถล่มกรุงเทพมาเลยค่ะ
เข้าเซเว่นแล้วซื้อของเล็กๆน้อยๆ แล้วก็ขอถุงใบใหญ่สุดมา 1 ใบ
เอามาห่อน้องหนู LC อิๆ...
(ทำทุกครั้งที่ฝนตกเลยจ้า)
am_rabbitt
idea เก๋ กู๊ดด มาก มากค่ะ
bboo
สวยทั้ง LC สวยทั้งคนถือเลยคร้า ^^
bluebird999
LC สีนี้สวยมากๆเลยค่ะ

ชอบรูปสุดท้ายจัง นึกถึงตัวเองเลย

ตอนนั้นฝนตกพอดี ก็ต้องเอาร่มมาบังกระเป๋าตัวเองก่อน

ตัวเปียกไม่เป็นไร แต่กระเป๋าห้ามเลอะ อิอิ
tuitui
คนใช้ LC จะอารมเดียวกัน ถ้าฝนตก

จะยอมพลีกายเพื่อปปกป้องน้องเป๋าสุดชีวิต

555
MonarC
กระเป๋าสวยแต่ไม่ค่อยเป็นทรงเลยอ่ะคะ
ausa99
ในที่สุด ก๊อปแก๊ป ก็ชนะเลิศ 55555
titled
ดีใจด้วยนะคับ
noinoi5
สวยได้ไม่แคร์สื่อค่ะ...

.........จบ............:)
farah_lee
อยากเห็นเจ้าของกระทู้เต็มๆมานานละ
ปกติเห็นแต่รูปเล็กๆหน้าชื่อ log in
แหม น่ารักอย่างที่คิดไว้จริงๆด้วยนะ
blytheboop
อิอิ ก็ว่าอยู่ ไปทะเล แล้วจะเอาไปวางตรงไหนน้า
เป็นสาวกlcเหมือนกันค่ะ แบบว่า จุและทนมากกกก
Suzii
น่ารักทั้งนางแบบ และ กระเป๋าเลยค่ะ ^__^
LovelyBijoux
น่ารักทั้งน้องเป๋าทั้งคุณ จขกท เลยค่า
pook2010
เหนือ longchamp ก็คือถุงก็อบแก็บนี่เอง 555

ปล.อยากเอาlonvchampมารีวิวกับเขาเหมือนกัน แต่เป็นน้องใหม่กลัวผิดกฏเว็บ เกร็งเลยไม่กล้าอ่ะ
kim-juu
สีกระเป๋าเหมาะกับวิวทะเลสุดๆ เลยค่ะ งามค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3