เปนร้านที่ไม่เคยคิดเลยว่าจะโกง!!!
โดย manee
manee
ไม่รู้ว่าจะถูกกฏรึป่าวนะคับ ที่เอารูปจากไอจีมาลง
ไม่รู้ว่าผิดกฏรึป่าวนะคับ ที่เอารูปจากไอจีมาลง
แต่อยากมาเตือนภันเพื่อนๆในSBNคับ
ว่าถ้าใครโดนแม่ค้ารายนี้โกงไป ให้แอดไลน์ viewp
ไปรวมตัวกันดำเนินคดีความได้เลยนะคับ
ตอนนี้ยอดรวมคร่าวๆ 7ล้านบาทแล้วคับ
acousticbutrock
ถ้าเปนเรื่องจริงก็น่าเสียใจมากค่ะ
ยังไงขอให้เคลียร์กันได้โดยไว
Kcha60
เราโดนไปเกือบ 3 แสนค่ะ อยากจะร้องไห้ ทำไมถึงเป็นแบบนี้ คิดว่าน่าเชื่อถือที่สุด
งงมากๆๆค่ะ นะคะ ตอนนี้รวบรวมรายชื่อเพื่อแจ้งความอยู่ค่ะ
มีผู้เสียหาย เกิน 30 คนแล้วนะคะ อย่ารอนะคะ เรื่องแบบนี้ยิ่งเร็วยิ่งดี
marni_mm
เอาใจช่วยทุกคนค่า ไม่อยากจะเชื่อคุณอ้อจะทำแบบนี้ อย่างว่าเงินไม่เข้าใครออกใครจ้า
manee
บอกกงๆ ผมช็อคกับข่าวนี้มากกคับ เลยไปนั่งตามอ่านดูใน chanel lover
มียูส sukiyaki ที่เปนแอดมินเพจออกมาเตือนตั้งแต่วันที่12มกรา
แต่ก้อยังไม่เป็นที่รู้ในวงกว้าง จนถึงวันนี้ไม่รู้ยอดผู้เสียหายจะกี่ล้าน
ยังไงขอเอาใจช่วยให้ได้เงินคืนทุกท่านนะคับ _/\_
the_sbn_police
เห้ยยยยยยย นี่มันเรื่องจริงเหรอ ไหนเค้าบอกเค้าเป็นหลานตำรวจใหญ่ ไหนเค้าบอกเค้า เป็นคนดี ด่าคนโกงคนนั้นคนนี้ไปทั่ว แล้วทำไม ถึงมาแบบนี้ ทำไมล่ะ ขอให้ตามได้นะคะ คนเรานี่ ไว้ใจไม่ได้จริงๆ เคยดูเคยสนใจของเค้านะ แต่ดูท่าทางแรงๆ กลัวปากเค้าค่ะ เลยไม่กล้าซื้อ และเห็นชื่อเค้าในห้องเตือนภัยบ่อยๆ เค้าก็มาคอยแก้ปัญหาให้คนอื่นๆ แล้วทำไมวันนี้ ว่าคนอื่นแล้วเข้าตัวเองค่ะ นี่แบบนี้เค้าเรียกเวรกรรม มีจริงนะ
แต่เรา ยัง ชั่งใจ อยู่นะ หากว่า เค้าไม่ได้ผิดจริง และแสดงตนเราจะลบข้อความนี้และขอโทษให้ค่ะ
manee
Originally Posted by the_sbn_police
เห้ยยยยยยย นี่มันเรื่องจริงเหรอ ไหนเค้าบอกเค้าเป็นหลานตำรวจใหญ่ ไหนเค้าบอกเค้า เป็นคนดี ด่าคนโกงคนนั้นคนนี้ไปทั่ว แล้วทำไม ถึงมาแบบนี้ ทำไมล่ะ ขอให้ตามได้นะคะ คนเรานี่ ไว้ใจไม่ได้จริงๆ เคยดูเคยสนใจของเค้านะ แต่ดูท่าทางแรงๆ กลัวปากเค้าค่ะ เลยไม่กล้าซื้อ และเห็นชื่อเค้าในห้องเตือนภัยบ่อยๆ เค้าก็มาคอยแก้ปัญหาให้คนอื่นๆ แล้วทำไมวันนี้ ว่าคนอื่นแล้วเข้าตัวเองค่ะ นี่แบบนี้เค้าเรียกเวรกรรม มีจริงนะ
แต่เรา ยัง ชั่งใจ อยู่นะ หากว่า เค้าไม่ได้ผิดจริง และแสดงตนเราจะลบข้อความนี้และขอโทษให้ค่ะ

ตอนแรกที่รู้เรื่องผมก้อไม่เชื่อเหมือนกันแต่ตอนนี้ไม่ต้องชั่งใจแล้วคับ อิอิ
เจ้าตัวออกมายอมรับแล้วว่าหมุนเงินไม่ทัน ต้องลองตามอ่านใน chanel lover คับ
Originally Posted by manee
ตอนแรกที่รู้เรื่องผมก้อไม่เชื่อเหมือนกันแต่ตอนนี้ไม่ต้องชั่งใจแล้วคับ อิอิ
เจ้าตัวออกมายอมรับแล้วว่าหมุนเงินไม่ทัน ต้องลองตามอ่านใน chanel lover คับ

เวงกำ ปากอย่างดี ปากเสียด้วย ปากร้ายด้วย อ้างว่าญาติเป็นตำรวจด้วย ตำรวจคนไหนค่ะ สนับสนุน ให้ลูกหลานทำแบบนี้ อยากให้ คสช เรียกไปถามสักคำสองคำ จริงๆนะ

แนะนำค่ะ
อันดับแรกรวมตัวไปกองปราบ แจ้งจ้อหา หลอกหลวงประชาชน พร้อมออกเงินกันจ้างทนาย ออกหมายจับทั้งทีม ด่วนเลย ไม่ต้องรอช้า ให้ทนายขอศาลออกหมายจับเองเลย ไม่ต้องรอตำรวจ นะคะ
อับดับสอง รวบรวมยอดผู้เสียหาย ติดต่อช่องสาม นะคะ เพื่อขอออกรายการ สรยุท
อันดับสาม ให้ทุกคนรีบเก็บหลักฐานปริ้น ออกมาให้เรียบร้อย ทางที่ดี ยุค คสช ทหารเช่นนี้ เรื่องไม่เงียบแน่นอน ไป คสช อีกทางจะดีที่สุดค่ะ

ไม่น่าเลย น่ากลัววววววว นี่แสดงว่า การที่เครดิตห้าปีสิบปี นี่ก้ไม่น่ามั่นใจเลยเหรอ เพิ่งไปเสริชอ่านในกลุ่มชาแนล เลิฟเวอร์ตามที่บอกค่ะ ช็อคมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

#awesomeismesbnโกง
lovesiambrandname9999
ไม่เคยคิดและไม่อยากจะเชื่อว่า ร้านนี้ จะโกง
Kcha60
ปวดหัวใจมากค่ะ เค้าหายไปเลยติดต่อไม่ได้ ลบรูปใน IG รูป line ปิดมือถือ ดูตั้งใจมากมาย
ทำไมคนแบบนี้ไม่หายไปจากวงการซะที!
chubby_tubby_d
เราก็โดนไปเหมือนกัน ยอด 213,000 บาท สั้ง Pre order Chanel ไป ถึงวันรับนัดก็เงียบหายไม่ติดต่อมา เพิ่งรู้ตัวว่าโดนโกงก็ 18/01/2015 ถ้ายังรบกวนคุณอ้อติดต่อกลับมาด่วนนะค่ะ Line ID 075210554 สังคมยังให้อภัยค่ะ
NichY
ไม่น่าเชื่อเลยจริงๆ
เป็นยังไงบ้างค่ะ มาอัพเดทกันหน่อย ตามเรื่องอยู่นะค่ะ
mikienui
เอาใจช่วยนะคะ ไม่คิดเลย เห็นคนฟอลในไอจีตั้งเยอะ
Kcha60
อ้อไม่มาตามหมายเรียกนะคะ เห็นได้ชัดว่าตั้งใจโกง ถ้ามีอะไรคืบหน้ามาจาอัพเดตเรื่อยๆค่ะ
จริงๆๆไม่ต้อง ใช้หมายเรียกเลยค่ะ มันลำไยและนานมาก ให้ทุกคนรวมตัว หาทนาย ร่วมกัน ขออำนาจออกหมายจับ เลยค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3