กูรูแว่นray ban เข้ามาหน่อยค่ะ
โดย Moodysee
Moodysee
พอดีมีคนเอามามัดจำไว้เพราะเค้าจะยืมเงินเรา พอได้รับแว่นมาเรารู้สึกว่ามันปลอมรึเปล่า ช่วยดูให้หน่อยนะคะ
รูปใหญ่หน่อยขอโทษนะคะ มือใหม่ย่อไม่เป็นค่ะ

ปล.ตรงก้านเราถ่ายไม่ได้มันตัวเล็กมากถ่ายออกมาไม่ชัดเลยค่ะแต่ไปเช็คกับเว็บที่เค้าลงไว้ไม่ผิดปกติค่ะ

[IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG]สีมันเพี้ยนนะคะ[IMG] [/IMG]กล่องไม่มีbar codeด้วยอะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3