ทำไงดี มีคนเอารูปกระเป๋าเราไปแอบใช้อะ ทั้งๆที่คนละใบคนละไซส
โดย panlv
panlv
อันนี้เป็นรูปของกระเป๋า Speedy 35 ที่เราพึ่งลงไปขายไป แล้วก็ขายไปแล้วด้วย

ส่วนอันนี้ เค้าเอารูปเราแอบอ้างใช้ แล้วยังบอกว่าเป็น Speedy 25 อีกตังหาก ไม่รู้มีเจตนาอะไรแอบแฝงป่าว

ช่วยกันตรวจสอบด้วยค่ะ

http://www.siambrandname.com/modules.php?name=Photo_Gallery&op=details&id=3347
DenMark
รายละเอียดของรูป: ม่ายมีขาดนะคะ สีเข้มเสมอกันเรยค่ะ สนใจนัดดูของได้ค่ะ 086-0142545 ขอบคุณค้า ^^
ประเภท: Louis Vuitton
ส่งมาโดย: freeze
อีเมลล์ติดต่อ: [email]ae86_freeze@hotmail.com[/email]

เบอร์มี อีเมล์มี ไปด่ากันคับ ไปๆๆๆ

ขอคนละ 5 บาท 10 บาท ครับ โทรไปช่วยด่ากันหน่อยได้มั๊ยคับ :lol:

เห็นด้วยกะลิงคับ ต้องเอาป้ายแปะ ทำลายน้ำซะแร้ว เนียนจัง
vv
v
สงสัยต้องทำ TAG ไว้บนรูปทุกครั้งที่ลงรูปของเราแล้วสิครับเนี่ย... 8)
TwinkleStar
ให้ 20 เรย ฝากด่าด้วย ด่าไม่เป็น.................เป็นไรกันไปหมดแล้วเนี่ยยยยยยยยยยยยยย
panlv
อิ อิ ด่าไม่เป็นเหมือนกันค่ะ กลัวโทรไปจะโดนด่าซะด้วยซ้ำ

นั่นน่ะซิค่ะ สงสัยต้องมานั่งใส่Tag ทุกรูปแระ
DenMark

Speedy 25 มีลาย LV 4 ตัวเรยเหรอคับในแถว 1 แถว นี่มัน Monogram หรือ Monogram Mini ล่ะเนี่ย?

ฝังกลบกรวดน้ำส่งไปเรยค๊าบบบบบบบบบบบบบบบ แบบนี้ไม่เอาค๊าบ ไม่ต้อนรับ
^
^
^
^
โห..มีภาพ ปลากรอบ 8)
panlv
แต่ทำไมเค้าไม่มาลงในกระทู้เนอะ ลงแค่เฉพาะ Shopping Mall อะ

แพนเห็นรูปปุ๊บจำได้ปั๊บ มุมโปรดของบ้านเรานี่หว่า....เวลาจะขายของชอบมาถ่ายรูปตรงนี้อะ

ไม่น่าเลยเนอะ...
DenMark
กระทู้ขายหูตามันเยอะมั๊งคับพี่แพน เรยหนีไปขายที่ลับๆ ตาคนหน่อย เพราะเด่นไม่ค่อยไปหรอกคับที่ shopping mall

เดี๋ยวนี้แย่มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ขายซะราคาน่าซื้อซะด้วย กะเนียนๆ โกงแน่ๆ
aum
โย๋ ทำไมทำกันแบบนี้อีกแล้ว :x
panlv
ยังไงก็ไม่รอดสายตาพี่แน่ เพราะพี่ว่างงงง....นั่งเฝ้าเว็บทุกวัน เวลาทำการก็ 8.00-24.00 เลยแหละ อ่านเกือบทุกกระทู้เลย

อยู่บ้านเลี้ยงลูก ไม่มีไรทำอะ
nOonz
- - เง้อออ มีแบบนี้อีกแร้ว น่ากลัวมากเรยย สงสัยวเลาขายของต้องติด tag จิงด้วย แร้วสงสัยต้องปายรับของเองทุกครั้งแร้วมั้งค่ะเนี่ยยย :twisted: :twisted:
dek_aus
แสดงว่า คนขายไม่มีสินค้าอะจิ

ระวังไว้สาวๆ เด๋วเกิดปัญหาหลังโอนตังค์
ได้ของยังดีไป ไม่ได้ของซวยใหญ่

ลบไปเยยยยยยยยยย
pong
ทำไปด้ายยย
nOOnOO
เอาอีกแล้วเหรอเนี้ย...ช่างกล้าทำเนอะ :evil: ไม่รู้ว่าด่าไปจะรู้สึกสำนึกป่าวสิค่ะ :roll:
ยังไงลงลายน้ำทุกรูปเพื่อป้องกันอีกทางนะคะ :wink:
DenMark
nOOnOO- ไม่รู้ว่าด่าไปจะรู้สึกสำนึกป่าวสิค่ะ :roll:

เจ็บ :lol: :lol: :lol:
-bow-
อย่าเจริญเลยนะคนพวกนี้ :evil:

สวดส่งให้คนพวกนี้ไปไกลๆเวบนี้เลย :evil:
Meesook
แย่จริงๆ

อยากจะด่าคนที่เอารูปคนอื่นไปใช้ นี่มันมิจฉาชีพเห็นๆ อยากด่า แต่ไม่ด่า เปลืองพลังงาน เพราะพวกนี้คงไม่มีสำนึก ไม่สำเหนียกอะไร

ประกาศเตือนในหน้าช้อปปิ้งมอลล์ได้หรือเปล่าคะ? เผื่อคนที่ไม่ได้เข้ามาห้องขายจะโชคร้ายติดต่อเค้าไป คนที่ไม่เข้ามาดูในห้องขาย ดูแต่ห้องช้อปปิ้งมอลล์ก็มีนะคะ ลูกค้าเราคนนึงไม่เคยเข้ามาดูในห้องขายเลย เพราะเป็นสมาชิกใหม่ ดูรูปเอาแล้วก็โทรติดต่อแม่ค้า
noo_pizza
ใช่ใช่ แต่น่ากลัวอย่างอ่ะค่ะ ตอบในห้อง shopping mall เนี่ย
มันต้องเลื่อนลงไปดูล่างตารางข้อมูลแบบไกลมากกก

บางคนไม่รู้ไม่เลื่อนลงไป ก็ไม่เห็นนะคะ
เห็นแค่รุปกับเบอร์โทรก็โทรไปเลย
:cry:

ยิ่งผู้ซื้อหน้าใหม่ ๆ ยิ่งน่ากลัวค่ะ เพราะยังแยกไม่ออก
ว่าแต่ละ size ต่างกันยังไง เค้าคงงงอ่ะค่ะ
JanzA
deer
กล้ามากๆเลยค่ะ กวางเคยเห็นบางคนขาย เอารูปใน eBay มาใช้ยังพอทน ไม่โมโหมาก นี่ถึงขนาดเอารูปของเพื่อนๆ ในนี้ กวางว่าเกินไปนเนี่ย

ไม่ต้องด่าหรอกค่ะ เพราะบางทีด่าไปเค้าก็คิดไม่ได้ จริงๆ อยากฝากเพื่อนที่ดูแล ล็อคอินค่ะ แบบระงับใช้ไปเลย ถ้าได้ชื่อ นามสกุลจริงยิ่งดีใหญ่เลย จะได้รู้ว่าถ้าคราวมาอีกจะได้ระวังค่ะ

(แรงไปไม๊เนี่ย... :oops: )
sakuranotoki
ฆ่ามัน ............. เอ้ย ผิดกฎหมายนี่หว่า นี่เขาจะรู้ตัวไหมเนี่ย แกล้งทำเป็นนัดเจอแล้วขอซื้อไหมค๊ะ ดูดิจะเอากระเป๋าใบไหนมาให้
deer
[quote="sakuranotoki"]ฆ่ามัน ............. เอ้ย ผิดกฎหมายนี่หว่า นี่เขาจะรู้ตัวไหมเนี่ย แกล้งทำเป็นนัดเจอแล้วขอซื้อไหมค๊ะ ดูดิจะเอากระเป๋าใบไหนมาให้

555 ฆ่าคนผิดกฏหมายค่ะ แต่ไอเดียนัดรับของเจ๋งไปเลยค่ะ เห็นด้วยๆ :D
noo_pizza
คุณจูน คุณกวาง มานัดรับแถวบ้านเราม๊า....
เดี๋ยวเราตามออกไปช่วยประจานนนนนน...... :lol:

แย่จริง ๆ :(
Gade
เวลาลงขายควรใส่ tag ชื่อตัวเองทุกๆครั้ง คนอื่นจะได้เอาไปใช้ไม่ได้นะคะ เสียเวลานิดนึง ทำไม่ยากค่ะ ใครทำไม่เป็นPMมาถามได้นะคะ เราก็ทำแบบง่ายๆเองค่ะ :wink:
pop_ab
OMG 8O เห็นกัน จะ จะ เล้ย มึนแท้เน้อคนเรา
เราเพิ่งลงรูป ลง tag ไม่ได้เลยค่ะ ก็เลยอาศัยถ่ายแบบมุมบ้านเรา ไม่มีใครเหมือนแน่นอน

ยังไง พีเอ็ม ไปรบกวนคุณ Gade นะคะ เรื่องติด tag
panlv
วันนี้ คุณ Freeze หรือ น้องเมย์ ที่เค้าเอารูปแพนไปใช้ ก็โทรมาหาและบอกว่า พอดี เค้า save รูปเก็บไว้ แล้วบังเอิญว่า ชื่อไฟล์มันคล้ายๆกัน เลยไม่ได้สังเกต ว่าลงรูปผิด น้องเค้าก็โทรมาขอโทษแล้วค่ะ

เอาเป็นว่า ให้อภัย สำหรับมือใหม่ พึ่งหัดลงขายแล้วกันนะค่ะ
meijiti
ok ค่ะ เข้ามาติดตาม
nOonz
ดีแร้วค่ะ ที่เค้าเข้ามาขอโทดด :D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3