รบกวนช่วยตรวจสอบเข็มขัด LV เส้นนี้ด้วยครับ
โดย yk001
yk001
รบกวนช่วยตรวจสอบหน่อยครับ อันนี้เป็นมือหนึ่ง ของใหม่นะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Contented by yk001 @ Siambrandname

nongnhum
แท้คับบบบบบบบบ
yk001
Originally Posted by nongnhum
แท้คับบบบบบบบบ
ขอบคุณมากๆๆครับ - ผมขอสอบถามเพิ่มอีกนิดนึงนะครับพี่ๆคนไหนช่วยชี้แนะนิดนึงครับ พอดีผมสงสัยว่าผมเพิ่งได้เส้นนี้มาจากอังกฤษ(ฝากคนซื้อมา) แต่ผมดูจากกระทู้เก่าๆ หลายกระทู้ ตัว font ในเข็มขัดผม ตรง stamp ทำไมมันดูตัวเล็กกว่า หรือว่า เพราะว่ามันใหม่อยู่ หรือ เพิ่งผลิตออกมาครับ แล้ว date code ปกติผมเห็น เส้นอื่นขึ้นต้นด้วย CA แต่ที่ผลิตจาก Spain แต่ทำไมของผมเป็น AC อะครับ รบกวนชี้แนะหน่อยนะครับขอบคุณมากๆๆๆ เลยครับ
Pirates
แท้อีกเสียงครับ
Rocketman
จากแสต็มป์คมชัดดีให้ ผ่าน อีกเสียงครับ

รหัส AC made in Spain น่าจะเป็นรหัสปีใหม่แล้ว
kimlink
แท้ครับ..............
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3