....NWT Sretsis Dress, New Rayban ,Used with Good condition Comme Cardigan Lady หัวใจแดง, Lynaround New Collection มากมาย, Coach, MNG, ZARA, Marc by Marc Jacob....
โดย Blairbear
Blairbear

กติกา อ่านก่อนนะคะ

• แท้ทุกชิ้น 100% รับรองค่า
  • ถ้าเป็น Used ไม่ต้องห่วงค่า เป็นคนรักษาของ
  • ขอรูปเพิ่มได้ทาง PM เลยค่า หากมีตำหนิจะพยายามถ่ายรูปให้เห็นนะคะ
  • ให้สิทธิ์คนโอนก่อน มี SCB & BBL ค่ะ CF แล้วโอนใน 24 ชม.
  • ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ สินค้ามีตำหนิตรงไหนแจ้งให้ทราบค่ะ
  • เพราะฉะนั้น คิดให้ดีๆก่อน CF นะคะ CF NO CC
  • ส่วนใหญ่เจอแต่ลูกค้าดีๆนะคะ แต่ถ้าเยอะนัก...เชิญที่ช้อปค่ะ

Thank you SBN
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3