***** ขายถูกค่ะมีทั้งของใหม่และป้ายห้อย // Soda // Zara // Varithorn // Greyhound // Garden Flynow III // H & M // Jaspal // Esprit // Page-9 // French Kitty // Chocolate Schubar
โดย noosara
noosara
สนใจตัวไหนติดต่อแม่ค้าได้จร้า
- Line: noo_shy
- PM หรือ SMS เบอร์โทร 0894822991 ( คุณนุช )
- ขอให้สิทธิลูกค้าที่พร้อมโอนก่อนจร้า
- ส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ ems คิดเพิ่ม 50 บาท

ธนาคารกสิกรไทย สาขา เซ็ลทรัลรามอินทรา
Account Name: Noosara R.
Account Number: 797-2-18225-1

******ราคา ที่แม่ค้าซื้อมากับราคาที่ลงขายมันคนละเรื่องเลยค่ะ แม่ค้าขายถูกอยู่แล้วต่อรองกันแบบน่ารักๆนะค่ะ ขอบคุณค่ะที่เข้ามาอุดหนุนกันค่ะ******

Remark : cf no cc นะค่ะ ตัดสินใจให้ดีก่อน cf นะค่ะ

ตัวไหนขายออกไปแล้ว ขออนุญาตลบออกนะค่ะ จะได้ไม่เปลืองเนื้อที่ค่ะ
พร้อมแล้วไปช็อปกันเลยจร้า

Boooming size F อกไม่เกิน 35 นิ้วใส่ได้ ยาว 22.5 นิ้ว ของใหม่ ตัดป้ายแล้ว ยังไม่เคยใส่ ราคาป้ายเกือบสามพัน ขอขาย 750 บาทค่ะ

Zara size xs กางเกงสกินนี่ผ้านิ่มๆ ทรงสวย แมตง่าย แม่ค้าใส่ครั้งสองครั้ง ไม่มีตำหนิ ขอขาย 750 บาทค่ะ

Lyn Around size xs กางเกงเอวสูง ผ้าดีมากค่ะ ใส่ออกมาทรงสวยเว่อร์ แม่ค้าใส่ไปครั้งนึง ไม่มีตำหนิ ขอขาย 750 บาทค่ะ

Grayhound size m เสื้อลายเก๋ๆ ผ้าซิล มีซับในในตัว ใส่กับเลคกิ้ง เก๋สุดๆค่ะ ผ้าดี ดีไซค์เก๋ไก๋แน่นอนค่ะ ของใหม่ ซักแล้ว ยังไม่ได้ใส่ ซื้อมาหลายพันค่ะ ขอขาย 950 บาทค่ะ

Greyhound size 25 (s) กางเกงเอวสูง 26 นิ้ว สะโพกไม่เกิน 36 นิ้ว ความยาวจากเอวถึงปลายขา 38 นิ้ว ผ้า polyester 100 % มีซับในสั้นในตัว ของจริงลายผ้าสวยมากค่ะ เป็นเอวสูงใส่ออกมาทรงสวยมาก ของใหม่ป้ายห้อย ไม่เคยใส่ ไม่มีตำหนิ ราคาป้าย 3,295 บาท ขอขาย 1,250 บาท ถูกมากค่ะ ซื้อมาราคาป้ายเรยค่ะ

Pony By Korea size m เสื้อ อก 32-34 นิ้ว ยาว 15 นิ้ว กระโปรงเป็นเอวสูง เอว 27 นิ้ว ยาว 20 นิ้วใส่ออกมาเป็นทรงสวยมาก เสื้อ กระโปรง สามารถเอาไปแม็ตกับตัวอื่นๆได้ค่ะ ซื้อมาแพงค่ะ ขอขาย 1,000 บาทค่ะ

Hermitage size us2 uk6 อก 23-34 นิ้ว เอว 26-27 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว ยาว 33 นิ้ว ตัวนี้เป็น used ค่ะ ใส่ออกมาน่ารักม่ากๆค่ะ ขอขาย 550 บาทค่ะ

Nanoo New Your size F เสื้อยาว 12 นิ้ว เสื้อตัวนี้ฟรุ้งฟริ้งมากค่ะ จะใส่ทับเสื้อกล้ามก็ได้ ใส่ออกมาฟรุ่งฟริ้งสุดๆค่ะ ขอขาย 450 บาทค่ะ

Crazy Girl size l (new with tag) เหมาะกับสาวไซค์ s – m เอว 27 นิ้ว สะโพกไม่ 35-36 นิ้ว หน้าอกไม่เกิน 34-35 นิ้ว ความยาวจากไหล่ถึงปลายกระโปรง 31 นิ้ว ผ้าดีมากทิ้งตัว ใส่ออกมาน่ารักม่ากๆค่ะ แม่ค้าใส่ถ่ายรูปให้ดูทรงเฉยๆนะค่ะ ตัวนี้เป็นของใหม่ป้ายห้อย ขอขาย 450 บาท ถูกมากค่ะ

H & M size 34 (new with tag) แซคสีดำปักเลื่อมด้านหน้า สายสปาเก็ตตี้ ทรงสวย ลายปักสวย ใส่เป็นเซค หรือใส่ทับในกางเกงเอวสูงก็แซ็กซี่สุดๆ ของใหม่ป้ายห้อย ขอขายแค่ 450 บาทเท่านั้นค่ะ

Page-9 Size s (New) อก 32-33 นิ้ว เอว 27 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว แขนยาว 22.5 นิ้วตัว ยาว 31.5 นิ้ว แซคตัวนี้แพตเทิ่นแป๊ะมาก ใส่ออกมาเข้ารูป เก็บทรง ผ้าเนื้อดีมาก ใส่ออกมาความยาวอยู่เหนือเข่า ดูเรียบหรู รับรองความเริ่ดเรยค่ะตัวนี้ ราคาป้าย 2,650 บาท ขอขาย 650 บาท เท่านั้นค่ะ

French Kitty ขนาด 8 x 12.5 นิ้ว มีสายสั้น ยาว สายปรับได้ มีถุงให้ ของใหม่แกะกล่อง ราคาป้ายเกือบสามพัน ขอขาย 850 บาทค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3