sretsis size2คือxsหรือsค่ะ
โดย bloody_soliod
bloody_soliod
sretsis size2คือxsหรือsค่ะ
joywila
2=S ค่ะ
0=xs <--ไม่ค่อย (จริงๆต้องบอกว่าไม่เคย) เห็นมีขายในshopไทย
เจอบ้างในงาน sale ที่เอา stock จากตปท.มา sale ;-)
69
0=XS ค่ะ เรามีอยู่ตัวนึง เป็นลายม้าหมุนน่ะค่ะ (คอลเลคชั่นแรกของยี่ห้อนี้เลย)
mimi
0=XS หรอกหรอค่ะ มี่นึกว่า 1=XS ซะอีกเพราะมีตัวนึงลายนางฟ้าเป็นไซส์ 1 อะคะ
bloody_soliod
ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบค่ะ:)
WiWiaN_LV_BN
Originally Posted by mimi
0=XS หรอกหรอค่ะ มี่นึกว่า 1=XS ซะอีกเพราะมีตัวนึงลายนางฟ้าเป็นไซส์ 1 อะคะ

size จะเป็นเลขคู่ค่ะ เพิ่มทีละ 2
xs=0
s =2
m=4
L = 6....
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3