Kloset sale 15% at Isetan
โดย teeta
teeta
เมื่อวานไปเดินIsetanมาค่ะ เจอKloset เซลของในcounter ลด15%สำหรับผู้ถือบัตรIsetan ลดทั้งเสื้อผ้า และaccessoryนะคะ
เสื้อมีsize Sเยอะเลย sizeค่อนข้างครบค่ะ เข็มขัดเหลือน้อยแล้ว แต่สร้อย แหวน ตุ้มหูยังมีให้เลือกนะคะ
ถ้ายังไม่มีบัตรIsetan ตอนนี้สมัครสมาชิกIsetanฟรีด้วย แล้วใช้บัตรซื้อได้เลย
แถมแจกสแตมป์1ดวง สำหรับยอดซื้อ1,000บาท สะสมแสตมป์5ดวง ใช้เป็นส่วนลด200บาท และ แสตมป์10ดวง ได้ส่วนลด500บาท สำหรับการซื้อครั้งต่อไป
รู้สึก จะจัดถึงสิ้นเดือนกันยานะคะ ไม่แน่ใจ
พนักงานบริการดีมากกกก ปกติเราจะโง่มากเรื่องส่วนลด คูปอง อะไรจำพวกนี้ แต่น้องเค้าพยายามอธิบายและชี้ทางสว่างให้ จนได้ลดไปตั้งเยอะแน่ะค่ะ ประทับใจมาก
ใครว่างลองไปดูนะคะ
M-a-c-k-y
โห ปวดใจกันไปเพิ่งซื้อไปเมื่อสามวันก่อนลด 10% เองอ่ะ;)
Cherry Blossom
กรี๊ด เพิ่งซื้อไปก่อนหน้านี้ ราคาเต็มเลย
ตายแล้ว จะเป็นลมค่ะ ผ้าพันคอรวมรายการลดไหมค่ะเนี่ย ???
teeta
^^ ที่counterไม่มีผ้าพันคอค่ะ รู้สึกจะมีเฉพาะที่shopนะคะ
มีเสื้อผ้า เสื้อยืด เสื้อกล้าม accessoryต่างๆ แล้วก็กระเป๋าค่ะ เห็นแบบถุงHarrodก็เยอะนะคะ
เข็มขัดตัวโน๊ตยังมีsize M กับ ปมเชือกสีดำ size M ค่ะ
chicmania
ขอบคุณนะคร้า....จะรีบไปสอยเดรสสวยๆมาใส่ซักตัวค่า!!!
แบบว่าชอบของถูกอ่ะค่ะ...อิอิ
moogdoo
ที่ชิดลมลด20%น่ะค่ะ มีออนท็อปสำหรับเซ็นทรัลการด์5%ด้วยน่ะค่ะ เมื่อวานเพิ่งไปซื้อมาเองค่ะ ลดถึงวันอาทิตย์น่ะค่ะ
M-a-c-k-y
Originally Posted by moogdoo
ที่ชิดลมลด20%น่ะค่ะ มีออนท็อปสำหรับเซ็นทรัลการด์5%ด้วยน่ะค่ะ เมื่อวานเพิ่งไปซื้อมาเองค่ะ ลดถึงวันอาทิตย์น่ะค่ะ

20 % + 5% on top !!!!!!

เอากันเข้าไป ชักดิ้นชักงอน้ำลายฟูมปาก แอ๊กส์ ตายดีกว่า
philosophy_y
ขอบคุณนะค๊า รีบไปอย่างว่องไว
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3