up กระทู้ค่ะมี Louis Vuitton (new), Rolex Datejust Pinkgold, Omega, Bvlgari, PP 5110G, Chloe' paraty, emilio pucci, breguet, TAG
โดย Pugnad
Pugnad
[INDENT]:eek:
นาฬิกาแท้มือสองสภาพเยี่ยม กระเป๋าสภาพดี เป็นของแม่ค้าใช้เอง สินค้าเป็นของแท้ 100 % ไม่ต้องเข้า catch fake ให้เสียเวลาเพราะไม่มีปลอมอยู่แล้ว

กฏกติกามารยาทสากลตามระเบียบของ SBN ทุกประการไม่รับซื้อคืน นัดรับหรือดูสินค้าตามสะดวกทั้งสองฝ่าย ไม่รับ CF ปากเปล่าค่ะ สินค้าทุกชิ้นขอรูปเพิ่มได้ค่ะ ไม่ลงรูปเยอะเพราะเกรงใจ Web Master (เปลืองพื้นที่เค้าค่ะ) ทำให้ Loading นานด้วย แม่ค้าใช้เบอร์
081 489 1478 ในการติดต่อสอบถาม (โทรได้ตลอดหลังเที่ยงวันถึงเที่ยงคืนเลยจร้า) ไม่สะดวก PM นะค่ะ

"ชอบชิ้นไหน ต่อรองได้ค่ะ ขายได้ขายให้เลย"

กระเป๋า Louis Vuitton St Germain PM (NEW) อุปกรณ์ครบ สติกเกอร์ยังอยู่ครบทุกจุด กระเป๋าเป็นหนังปั้มลาย สีนำ้เงินเข้มสวยมาก อะไหล่ทองสวยสุด ๆ หิ้วได้หลายแบบ ทั้งสายคู่ สายเดียว หรือเก็บสายเป็นครัชก็สวยเก๋ ขนาดกำลังดีประมาณ cc medium ไม่โหล ไม่ซ้ำ รุ่นนี้มีให้เห็นไม่บ่อยนะค่ะ เหมาะสำหรับคนที่ชอบความเป็น Unique สักหน่อย ขอขายแค่ 87,500 บาท เท่านั้นค่ะ (ขอรายละเอียดเพิ่มได้ค่ะ)

นาฬิกา Rolex 116201 datejust 2 กษัตริย์สวยๆ ตัวเรือนพิงค์โกลด์กับสตีล รุ่นใหม่ ขาอ้วนเงา ขอบสลักใน สายตัน Serial-D ขนาด 36 มม.
ขอบพิงค์โกลด์ รับกับหน้าแผ่นเสียงสีเทาเงินสว่างๆ สวยหายาก เข้ากันดีกับ มาร์กเกอร์เลขอารบิก ดูเวลาง่าย พรายน้ำสว่าง มาพร้อมกับสายจูบิลลี่ทองชมพูสลับสตีลตันๆ สายยาวใส่ได้ข้อมือ ประมาณ 7 นิ้ว สภาพตัวเรือนดีมากๆ ไม่มีรอยหนัก บุบบิ่นใดๆ ตัวจริงสวยมากขอบอก มากับราคาเบา ๆ แค่ 230,000 บาท (ชอบโทรขอรายละเอียดได้จร้า ราคาตั้ง Shop 4xxxxx)

นาฬิกา Omega Seamaster Planet Ocean Cal. 8500 Ceramic ref. 232.30.42.21.01.001 ขนาด 42 มม. มาพร้อมกล่อง ใบแบบ 3 ใบครบๆ ข้อครบ อายุ 2 ปี เท่านั้น ประกันยังเหลือ สภาพตัวเรือนไม่มีรอยหนักใดๆ มีรอยขนแมวตามการใช้งานแบบปกติทั่วไป ไม่มีรอยหนักให้สภาพ 90% เลยค่ะ (ถ้าจะให้ดูใหม่กริ๊ปๆ แนะนำให้ไปปัดที่ศูนย์ได้ ไม่กี่บาท ไปถามที่ Paragon ให้แล้วค่ะ) ขอขายขำขำ แค่ 125,000 บาท (ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ)

นาฬิกา Bvlgari Diagono Scuba SD 38s นาฬิกาดำน้ำยอดฮิต ซึ่ง สกุลช่างฝีมือจิวเวลลี่ ระดับโลก สร้างชื่อสั่งสมประสบการณ์จากกรีก จนย้ายมาปักหลักเมืองอิตาลี ดินแดนแห่งแฟชั่น และนาฬิกาที่ถือเป็น Signature ของแบรนด์ เห็นแล้วรู้ทันทีว่า เป็น BVLGARI ก็คือรุ่น Diagonoนาฬิกาเรือนนี้ เป็นเรือนสตีล หน้าปัดสีดำ กระจกตัดแสงสวยงาม พรายน้ำออกสีส้ม ฟูๆแล้ว ตัดกับเข็มสตีลลอยเด่น แต่เข็มมีคราบนิดๆน่าจะโดนพรายน้ำกัด แต่รวมๆแล้วถือว่ายังสวยงามมาก ขายแค่ 40,000 บาทค่ะ (ชอบต่อรองราคาได้นะค่ะ)

นาฬิกา Patek 5110G สภาพดีมาก ๆ ตัวเรือน White gold บานพับ WG แบบ doudble folding clasp หายากสุด ๆ กะสภาพแบบนี้ มาแค่ตัวเรือนนะค่ะ ไม่มีกล่อง ใบ แต่รับประกันความแท้ค่ะ เป็นรุ่นที่มีคุณค่าแก่การสะสมเป็นอย่างยิ่ง มากะราคาแค่ 750,000 บาทเท่านั้น สนใจสอบถามได้ค่ะ

กระเป๋า Chloe' paraty size S USED ค่ะ สภาพกระเป๋าสวย มุมเป๊ะ สายยังไม่แตก สีคุ๊กกี้ เข้ากับเสื้อผ้าง่าย มาพร้อมอุปกรณ์ การ์ดแข็ง ถุงกันฝุ่น กระเป๋าน่ารักมากมายค่ะ ขายขำ ขำ แค่ 33,000 บาท เท่านั้น (ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ)

กระเป๋า Emilio pucci ทรง Neverfull ลายสวยตามแบบฉบับ ของ pucci ขนาด เท่า neverfull mm ค่ะ สภาพใช้งาน อุปกรณ์มี
แค่ถุงกระดาษ กับ ถุงผ้ากันฝุ่นให้ เพราะตอนซื้อที่ Paragon ก็มีแค่นี้ค่ะ มีรอยเปือนนิดหน่อยตรง ขอบและใต้กระเป๋า สายหนังมีรอยแตก นอกนั้นถือว่าสวยค่ะ มากับราคาแค่8,500 บาท เท่านั้น ชอบต่อรองได้นะค่ะ ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ

นาฬิกา Breguet marine horamundi worldtime ref.3700 automatic หายากมาก ๆ ขอบอก มาแต่ตัวเรือน บานพับแท้ สายหนัง Breguetแท้ ไม่มีกล่องใบ เป็นนาฬิกาที่มีฟังค์ชั่น บอก 24zone เวลาโลก ตัวเรือนขนาด 39 มม. ไม่รวมเม็ดมะยม ตัวเรือนและบานพับเป็น yellow gold 18K หน้าปัดแกะลาย กิโยเช่ใช้มือในการควบคุมเครื่องจักรในการแกะลายหน้าปัด ส่วนเม็ดมะยมแกะสลักเป็นทรงหัวหอมสวยๆปุ่มปรับโซนเวลา 7 เหลี่ยม แกะสลักตัวอักษรคำว่า Breguet ในแต่ละเหลี่ยมตัวเรือนเซาะร่องในสไตล์ Breguet เข็มบลูสตีลแท้ หนัาปัดออกแบบได้มีมิติ มีจุดไข่ปลาทองบอกโซนเวลา ดีขนาดนี้มากับราคาแค่ 499,000 บาท เท่านั้น (สนใจสอบถามได้ตลอดค่ะ)

นาฬิกา TAG HEUER รุ่น KIRIUM สภาพ 95% ใหม่มาก ๆ มาพร้อมกล่องนอก_ใน ครบ พร้อมใบรับประกันศุนย์ กินถ่านเป็นอาหารนะค่ะ กับราคาสบายกระเป๋าที่ สนใจต่อรองได้ค่ะ30,000 บาท

กระเป๋า AIGNER HOBO สภาพใช้งาน เป็นผ้าพิมพ์ลาย ตามรูป อุปกรณ์มีแค่ถุงผ้าให้ ขาย 4,000 บาท ลดราคาเหลือ 3,000

ประวัติการขาย เพื่อเป็น Reference (ขายแล้ว Sold Sold Sold)
นาฬิกา Chronoswiss รุ่น Kairos Rose gold 18K

นาฬิกา Chronoswiss Stainless steel

นาฬิกา Ulysse Nardin

นาฬิกา Rolex EXII

นาฬิกา Hublot MDM chronograph

นาฬิกา Jacob & Co

นาฬิกา Breitling Heritage Chrono

นาฬิกา Chopard classic

นาฬิกา Hublot Model. 565.NX.707 LR

นาฬิกา Omega Moon watch 1861

นาฬิกา Pam 183 O series

นาฬิกา Montblanc Sport XXL Automatic

นาฬิกา Patek 5167 Auto

นาฬิกา Rolex Thunder Bird P series

นาฬิกา Jaeger lecoultre รุ่น Grande Reverso Duo ไม่มีกล่องใบ สองหน้า สองอารมณ์ หน้าขาวและดำ

นาฬิกา Patek 24 นาฬิกา Blancpain 50fathoms air command สภาพใหม่ม๊าก สวยสุด ๆ

นาฬิกา IWC 376710 AQUATIMER CHRONOGRAPH กล่องใบไทยข้อครบ

Pam 287 เครื่อง Automatic ซีรีย์ N กล่องใบครบ

นาฬิกา Rolex Daytona steel หน้าดำ ซีรี M

นาฬิกา Rolex Daytona White gold หน้าเพชร

นาฬิกา PP 5167/1a-001 สภาพใหม่มาก ๆ

นาฬิกา Graham Chronofighter Chronograph

นาฬิกา glashutte original ไฮเอนด์แบรนด์จากเยอรมัน

นาฬิกา FREDERIQUE CONSTANT Limited Edition

นาฬิกา Rolex Sub - No date ปี 2003

นาฬิกา AP 14790 หน้าน้ำเงิน-เทา สภาพสวย

นาฬิกา Omega Moonphase 1866 หน้าขาว เข็มฟ้า เครื่องไขลาน

ZENITH สวยๆ ขนาด 44 มม. ตัวเครื่องเป็นเครื่องโครโนกราฟ el primero ยอดฮิต

นาฬิกา Omega Speedmaster from the moon to mars

นาฬิกา Rolex Submariner ขอบฟิล์ม M series ปี2008 สลักใน

นาฬิกา Patek Nautilus 5712/1A-001

นาฬิกา Rolex หน้ามุก 179173 Lady 2 กษัตริย์ สายตันรุ่นใหม่

นาฬิกา FREDERIQUE CONSTANT รุ่น love

นาฬิกา ORIS Limited Edition รุ่นฉลองครบ 100 ปี

นาฬิกา Patex 6000G-001

Patek Aquanaut 5066 Automatic

แว่นตา GUCCI Model GG2991/F/S สี AJ0J8/61

Rolex Sea D-Weller

Vacheron constantin รุ่น Oversea

กระเป๋า LV รุ่น BEVERLY MM

กระเป๋า balenciaga รุ่น town

กระเป๋า Celine Luggage Micro สีแดงสด

LV speedy 30

กระเป๋า Chanel Mademoiselle

[SIZE=7]Thanks Q SBN

(ขอบคุณ คุณลูกค้าที่น่ารักด้วยนะค่ะ)

:cool::cool::cool::cool::cool:
:grin:

[/INDENT]

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3