สอบถามหน่อยครับ เรื่องประกันของเข็มขัด LV
โดย yk001
yk001
สอบถามหน่อยครับ พอดีผมฝากเพื่อนซื้อ เข็มขัด LV รุ่น initials damier graphite สีดำ อะครับ จากอังกฤษ อยากสอบถามว่าปกติ เข็มขัด LV มีใบรับประกันรึเปล่าอะครับ เหมือนเคยไปสอบถามที่ ศูนย์ว่า สามารถเคลมหัวเข็มขัดได้ ถ้าเสีย ค่าใช่จ่าย 3000บ.

ตอนไปส่งเคลม เค้าจะเช็คยังไงว่า เข็มขัด LV ของเราเป็นของแท้ ต้องใช้อะไรบ้างอะครับ พอดีเปิดในถุงมา ไม่เห็นมี ใบรับประกันอะไรครับ

มีแต่ เข็มขัด+ถุงผ้า+กล่อง อะครับ

ขอบคุณครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3