อยากรู้ว่า Disaya & Kloset มีที่ไหนบ้างค๊า
โดย nnookk
nnookk
รบกวนเพื่อน ๆ แฟนคลับ หน่อยค๊า ว่าสองแบรนด์นีมีชอป หรือ เคาเตอร์ ที่ห้างไหนบ้างค่ะ
Kanji
Disaya shop อยู่ที่ชั้นล่างสุดของเกษรค่ะ ในห้างก็มีที่พารากอน กับ เอ็มโพเรี่ยม

Kloset ช็อปที่เกษรปิดไปซักพักแล้วค่ะ ไม่รู้ไปเปิดที่อื่นรึเปล่า ในห้างมีที่พารากอน กับ เซ็นทรัลชิดลมค่ะ

ถ้าตกหล่นก็ขอโทษด้วยนะค๊าาา ^^
dolphin
kloset shop มีที่สยามดิส แล้วยังมีที่อิเซตันอีกที่ค่า
WiWiaN_LV_BN
เพิ่มเติมค่ะ disaya @ ctw on the 2nd fl.
nnookk
ขอบคุณทุกคนมาก ๆ เลยค๊า....:)
Kanji
Diaya ใน CTW นี่ใช่ที่อยู่ใหห้าง Zen รึเปล่าคะ
mimi
Originally Posted by Kanji
Diaya ใน CTW นี่ใช่ที่อยู่ใหห้าง Zen รึเปล่าคะ

ใช่แล้วค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3