ใครเคยใช้ Original Source บ้างค่ะ?
โดย pooyis
pooyis
คือเห็นขวดสวยมาก กลิ่นก็หอมดีนะ แต่ไม่แน่ใจว่าใช้แล้วดีหรือไม่ดียังไง
ใครเคยใช้ขอคำแนะนำด้วยค่ะ

Contented by pooyis @ Siambrandname

kikakikz
มันคือ The BEST products! ของซิดนีย์เลยนะตัวนี้อ่ะ
เพราะถ้าจำไม่ผิดมันผลิตที่อังกฤษอ่ะ
chipchop
เคยใช้ขวดนี้เลย ลดราคาอยู่ที่โลตัส ตอนแรกซื้อเพราะขวดสวยเหมือนกัน
แต่พอใช้ชอบมากเลยนะ เหมือนตัวเองเป็นสตอเบอรี่น่ากินเสมอสำหรับแฟนนนน
obb
ผมใช้กลิ่นมินท์ขวดสีเขียวคับ
ตอนอาบน้ำหอมมินท์และเย็นสบายมากๆ รู้สึกสดชื่นขึ้นมาเลย
แต่ ต้องใช้เนื้อครีมปริมาณเยอะๆ ถึงจะฟอกทั่วคับ เหมือนๆ ไม่ค่อยมีฟอง

และ อาบน้ำ เสร็จแล้ว ไม่มีกลิ่นติดเท่าไร แพ้ครีม อาบน้ำของเซโฟร่า หรือ กระทั่ง ลักซ์ขวดแดงๆดำๆ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3